mrhamchoi
Gia nhập
Ưa Thích
94

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• chào đồng chí, ông đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ỡ chỗ Hoa Lư à? Tui đang định qua đó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào,có gì làm quen phát :d
    hi bạn, mình đang bán cái dụng cụ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xà đơn tại nhà, chỉ cần gắn lên cửa là xài được rồi, nếu bạn quan tâm thì pm mình nha [IMG], số điện thoại mình là 0982894814, nếu thích sản phẩm này thì nhắn tin điện thoại mình nhé
    Không nên tin vào Lc vì những thằng truyền bá LC toàn những thằng amateur..ít học nhưng hãnh tiến muốn ra vẻ thôi

bản thân chúng giảm cân là nhờ phương pháp khác và thể dục chứ không phải nhờ LC...nếu các bạn tin và làm theo thì sớm muộn cũng mang bệnh vào thân...bây giờ các bạn còn trẻ nhưng sau này sẽ chuốc lấy ân hận

Hasimi chỉ là 1 thằng dâm đãng, loạn luân, ám ảnh bởi sex
    Z là thằng tiểu nhân bỉ ổi
    Hell là 1 thằng đê tiện hoang tưởng luôn nghĩ mình là otaku hắn yếu đuối và không dám đối mặt với cuộc sống thực

nếu tin vào LC thì các bạn cũng ngu dốt như những kẻ yếu đuối và không có chính kiến mà thôi
    anh ơi, anh giúp em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao để mông to lên nhé
    không biết
    nhưng thấy ronie coman dùng để đạp tạ 1 tấn bữa trước
    trên wiki thì có thấy loại này
    nhưng chỗ bán ở việt nam thì thật tình là không biết
    việt nam cùng lắm là bán đai đeo hông
    chưa thấy phòng tạ nào có mấy cái dây cuốn khớp này
    à
    đó là bài cardio của nó đó mà
    trong chương trình không biết sao không có nhắc đến
    nhưng chỉ cần giỏi tiếng anh một chút lên search trên mấy 4rum về max-ot của nước ngoài là ra thôi mà
    nhanh lắm, chưa đến 1 phút
    thử đi
    kái topic đấy k phải e lập ra, chỉ là vào xí xớn 1 câu thôi, đang bị chửi te tua kia kìa
    cám ơn nhìu vì lời chúc mừng sinh nhật nha, cũng gần 1 tháng rồi nhưng vì mình ko để ý, hixx. sorry nha. Add friend nhé ;).
    k học nội trú nhưng mờ nhà siu_nhân nghèo rớt mùng tơi k có $ mua máy. huuuuuuuuu
    e biết rồi, trong diễn đàn này có mỗi e hiền lành dễ thương nên a bắt nạt được, còn lại toàn bị bắt nạt. Dạo này e k onl nên k còn ai để bắt nạt mới nhớ hả? nghi lắm
    lâu k có người gọi là "anh" ah? khổ thân ghê chak toàn bị chửi.hehe, được e gọi là anh chak mừng lắm ah
    Siu_nhân lên trường rùi k onl được thường xuyên nữa, có j đá đểu thì cứ việc...sẵn sàng nghênh chiến
    Thanks a đã kết bạn...E tên Trí, 19t, thọ giáo sư wuynh ^^
    ủa đúng rùi, siu_nhân bị H1n1 mà, a giỏi thật đấy. Chak kiêm luôn cả thầy bói
    Em là thành viên mới, kũng là gà loại nhất ^^
    Nhờ anh chỉ dạy mấy chiêu về cả post bài, hình cũng như các thủ thuật mà anh chỉ cho Anh426 á. À, kả cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cho mau lên cân và chế độ ăn uống nữa nha.
    Thanks anh trước ^^!!!
    cám ơn nhìu nha . trò chuyện với pác làm em học đc thêm mấy chiêu trước đây hok bít làm thế nào chẳng có ai bày cho cả? :( . mà IE chắc copy shortcut bác nhỉ ?
    ok cám ơn nhìu nha .à cho hỏi lun bạn làm sao mà lấy dc hình ảnh đó ( quả đất ấy ) dán vào bài viết đc thế mình làm chẳng đc.
    ặc cái ảnh nó mất rùi mà chức năng đó có trong thanh công cụ của bài viết lun hả bạn .
    ví dụ bạn có 1 cái link http://google.con (để chữ n vì ko muốn nó tự nhảy ra link)
    bạn viết dòng chữ muốn dẫn đến cái link ở trên "google nè" bạn bôi đen dòng chữ đó, nhấp vào biểu tượng này [IMG], dán cái link http://google.con vào. Done!
    VD: google nè
    ok thank bạn nhìu để mình thử đã . À nhân tiện cho mình hỏi bạn bít cách làm chữ kí như pác hell hok ? chữ kí có chữ sau đó kích vào ấy chứ hok phải chữ kí kiểu link
    Jun piết chứ nhưng mờ chưa được vào bao jờ. Phan Thiết nổi tiềng nước mắm. khàkhà
  • Đang tải…
  • Đang tải…