• bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở olympia trần hưng đạo hà nội hả
    ờ, nản thế đấy, đành bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm ở nhà vậy ='=
    1 năm :D. nhưng lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào k đều , ít nữa ( 1 tuần .buổi ) ==
    oh, ông bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc bao lâu z` :)
    t thấy bài drop-set của ông dc đấy, chịu khó sưu tầm tài liệu đấy :)ông cũng SN 95 hả= tuổi t đó, mà bây h ông đagở đâu, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở phòng nào vậy
    ai chẳng pahir gồng lên mới thấy hahahahaha - fb anh là Chu Anh Duc
    xuống gần hết thôi - chậm dần đều ưỡn ngực lên đỡ - tạ xuống sát cổ cách khoảng 2cm rùi giữ nửa s đẩy lên thở ra hết 1 động tác - ngực trên lâu hơn nên phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chăm chỉ và bơm nguẹc trên nhìu hiệp hơn 4-5 hiệp
    không nên bỏ vớt - vớt rất tốt và quan trọng - nhực không lên thì phải xem lai cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào - nếu chán lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này rồi anh cho cai slichj bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khác tham khao nhe - 1 buổi ngực giũa + ngực trong + ngực dưới+ bụng - 1 buổi vai + tay sau + bụng + 1 buổi Xô + tay truoc + bụng - thử thay đổi xem sao
    thế định bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để tham gia giải ak - 95 là còn rất trẻ - nếu muốn đi sâu vào Gym thf em nên suy nghĩ và có sự tìm hiểu kỹ lưỡng - chứ theo anh người nào có tố chất và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện đúng cách + ăn uống dinh dưỡng thì 2 năm đã tham gia giải phong trào dc rùi - nick anh nè add nhé : duc_kien1
    nói đúng ra là anh Toản hay anh Trung Trinh có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào siết vào để thi đấu ở VN cũng chỉ là Fitness trên thế giới thôi em - mà fit thi có ai nói là khủng đâu - anh cũng thích to đùng nhưng thích nhìn những người bạn vậy thôi chứ anh biết mục tiêu của anh khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym và đối tượng anh hướng tới là j - thế nên cứ thế mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi ^^
    ui zoi` = chú có biết tay 38-39 mà không gồng nó to đến cỡ nào không - nhìn gần = đầu khi gồng luôn đó - khủng khiếp và mất tỉ lệ lắm - anh cần đẹp cân đối thôi
    vãi với chú - ngực anh dày đều và vuông vãi đái - vì anh đẩy và ép ngực trong nhiều - cơ ngực vuông sẵn nữa ai ở phòng chẳng muốn bóp hahahaha -do ngực anh chưa cắt nhiều thôi -nhìn ngoài khác ảnh nhiều lắm - mấy anh em trên web gặp anh ngoài đèu biết - dù anh là người mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi sau nhưng ai cũng zanh cho anh 1 sự tôn trọng nhất định ^^ tay anh 34 -35 j đó - anh cũng chẳng ha
    98-74-91( anh đo ngang ngực chứ trên ngực là 104 - thể hình đừng trú trọng ngực quá nhiều- quan trọng nhất là xô rồi vai mới đến ngực - bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều người sẽ phát triển đều) ^^
    4 buổi em lên chia như sau
    - Buổi 1+ 3: Ngực - Tay sau - Cầu sau - Cầu vai
    - Buổi 2+ 4: Vai trước - vai giữa - Tay trước

Em lên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vừa sức khoảng 80% thôi Duy trì liên tục trong 6 tuần rồi xem lại lịch nhé
    tay thế là đc rồi, to quá mất cân đối lắm @@ mà anh có nik ym k cho em
    anh o TPHCM em oi !!!! tay cung cung nhỏ ah`..chưa bự lắm..vai còn nhỏ nữa :(
    :))....a bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cung dc 8 tháng roi` em
    chủ yếu là vấn đề dinh dưởng em nên tham khảo các chủ đề dinh dưởng trên diển đàng nhiều hơn mà gánh đùi ko có làm chậm phát triển chiều cao đâu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai động tác với lao lực suy dinh dưởng mới kiềm hảm chiều cao :lol:
    òh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 18 t .................:lol:
    òh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 18 t :lol:
    bạn nên sử dụng trong thời kì phát triển, 16 tuổi là nên dùng rồi, đừng lạm dụng quá vì có thể gặp những điều ko mong muốn....gần đây nhất là mình dùng calcium c sandoz 1 tháng lên 1 cm, hiện tại mình cách 1 tháng dùng 1 lần nhưng chưa thấy có phản ứng phụ nào xảy ra
    max nên để ở mức tạ 1 hiệp còn sức đẩy đc 4-6 cái chứ đẩy 2-3 cái thì là hơi quá sức
    mà đã max rồi thì anh cũng chỉ đẩy đc 2-3 hiệp thôi k chơi đc 5 hiệp đâu

anh theo ngực thì bài đầu tiên đẩy theo kiểu mức tạ tăng dần cho đến max 2 3 hiệp cuối
    bài tiếp theo thì k tăng dần mà chơi cố định 1 khối lượng sao cho vừa đủ 3 hiệp 1 bài mỗi hiệp 8 - 12 cái

riêng mấy bài cắt nét thì chơi 1 hiệp khoảng 15 cái
    181cm em ạ, hiện tại anh đang cố tháng đầu đến 1/6 xuống còn 80kg
    2 tháng sau đến 30/7 - 1/8 sẽ lên khoảng tầm 85 86kh là ngon (mỗi tháng tăng khoảng 3kg cơ bắp)
  • Đang tải…
  • Đang tải…