Fit
Gia nhập
Ưa Thích
223

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• nàng ơi, nàng dạo này thế nào rui`, tớ ra trường rùi, đang chờ bảng điểm và giấy chứng nhận tốt nghiệp, sự nghiệp giảm cân thì dậm chân tại chỗ, hic hic. hẹn nàng hôm nào off đi. hehe
    cậu mất tích trc tớ mà ^^
    đợt này đang đi làm tình nguyên nên hơi bận,mùng 7 tớ đi đạp xe xuyên việt vì môi trường đấy ^^!
    Fit có muốn mua khay cookie và khuôn cupcake rẻ k? mập share cho Fit link này Fit đky nhé, htrc mập vừa nhận đc khuôn từ SG gửi ra, đẹp lắm Fit àh.
    Nhà bạn có những dụng cụ làm bánh gì? (Hình ảnh) - Phần 2

Fit xem bài #10 ý, giá TB là 25k/khuôn đấy Fit àh. mập k biết Fit có biết web này k, mập mua đc rẻ nên muốn share cho chị neyup và Fit biết :)
    fit ơi ời...ngưng Lc hả...fit đi òi chắc box lại vắng vẻ như trước..hic hic...
    mặt chị hem béo thôi :( chứ bụng 1 ngấn mỡ :(( Chị đang định đi Đà Nẵng - Hội An - Cù Lao Chàm vào tháng 6 nên mún giảm mỡ để còn tự tin mặc 2 mảnh :">
    éo,hết già đến trẻ,công cuộc F5 ava bao h` mới dừng lại đấy ;))
    ờ thì cái huy chương kiểu phần thưởng ý mà,kệ,quan tâm chi chứ ;))
    Đừng ngạc nhiên...ông nội và bà ngại of Fit đấy... iu lắm í...
    hehe,nhiều g dổi ava thế,có khi mình cũng phải...mà ol mụn thế,ngủ sớm giảm cân đấy =))
    mail box của em đầy rồi...xóa bớt đi a mới gửi thư tình được chứ :lol:
    ừa, c cũng đọc thế nên mới dám ăn. Chứ bao nhiu hoa thơm vật lạ khác có dám xơ múi tý j đâu. Đi MC mà có dám ăn sữa chua uống sữa đâu cơ chứ :((
    Halu em Fit :d Mấy hôm nghỉ lễ chị đi tung tẩy 1 vài nơi nên hem có on9. H đã trở về đây, cơ mà đang có tý lo lắng. Dù vẫn tuân thủ ăn theo LC cơ mà chị lỡ ăn 1 vài quả dưa chuột, bị nhấp môi 1 tị rượu, hem biết có sao hem :-ss
    Đợt trước da em ko bị mụn nấy, nhưng từ khi LC thì nóa lại còn mịn màng hơn và hồng hào hơn!
    Chắc do ăn nhiều trứng quá =))
    Em đang ước ao lắm đây! Cân nặng giảm hay ko ko quan trọng, nhưng người phải gọn gàng! Nhìn vào là bít!
    Mấy đứa bạn em bít em ăn kiêng nên suốt ngày hỏi han, có đứa lại còn chơi câu " Giảm 3 cân rồi mà tao thấy mày vẫn thía" mới đau em chứ!
    Trông thế cũng thích mà! Chị giảm tầm 55~58 thì đẹp nhỳ!
    EM được cái mẹt không bị béo lắm í chị ạ :|
    Người thì như con tịnh í :(((((((((((((((((((((((((
    hị hị! Hồi í chị nhiu cân zạ! Ít ra chị cũng từng có thời kì huy hoàng! Em còn chưa bao giờ thấy í :">
    He he, 2 chị em mình cùng cố nào <3 Mà đợt đc nghỉ giỗ tổ này chị đi Mộc Châu chơi. Đang LC thế này cũng có tý lo lắng 8-> Cơ mà ham hố nên chấp hết :p Chờ bao h mọi ng LC thành công rủ những mem HN làm quả off cho xôm :d
    Chị cáo 1m67, cơ mà nhìn chị chẳng ai nghĩ là mình cao 1m67, tại béo béo :"> Dân tình chỉ đoán chị cao 1m6 thôi chứ, bùn hết cả ng =,=
    Mà em có thích đi chụp ảnh ko, chị hay đi chụp cuối tuần lắm. Thích thì lúc nào đi chị pm ;) Mà chị làm nháy ý, hem phải mẫu đâu :))
    Ảnh đấy chị chụp đợt 53kg, h 56 roài :( Cả vòng 2 bị phình hơn. Mà thực ra chị thấy lên ảnh nó ảo diệu lắm, như bữa j, cách đây gần 3 tuần chị đi chụp, cũng chẳng ai bảo béo, mọi ng còn bảo gầy. H nghe mình nói ăn kiêng ai cũng ngạc nhiên. Nhưng mà mình thì biết bản thân mình rõ nhất :(
  • Đang tải…
  • Đang tải…