• anh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chưa được 1 năm - chú bụng to quá nhậu nhẹt ít thôi nhưng được cái giống anh ngày xưa mông và bụng to khi phang phập mới có quán tính mạnh - chú bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym luôn đi - nghiêm túc vào nhé
    Cái j đứt gánh mà không hậu quả e.
    Nhẹ: công sức, tiền bạc, quyết tâm bỏ ra tan thành mây khói vì nhưng kí giảm đc ban đầu hầu như là nước. Không Lc nữa lại tích nước như cũ
    Nặng: Sau khi tích nước e còn đc khuyến mãi thêm vài kí chả ai biết đc đâu
    Cho nên suy nghĩ kĩ nha e. Mà cũng có trường hợp may mắn như chị đây. Lc 1 tháng giảm nước 5.5kg Chị không chịu nổi nữa nên bỏ Lc, chuẩn bị tinh thần tăng 5.5kg đó rồi, không ngờ tăng có 0.5kg cũng may ^^ Mà sau Lc là theo TT chứ hok có ăn thả cửa đâu nhé
    Quyết tâm là 1 chuyện nhưng xem xét về vấn đề điều kiện hiện tại có theo đuổi đc không đó e. Nếu như e nói kg có ba mẹ nấu ăn thì toi rồi. Chả lẽ e cứ đem thịt, cá luộc lên hết thì dễ ngán lắm. Sợ e đứt gánh giữa đường thì chỉ có hậu quả chứ không có kết quả đâu.
    Dù sao vẫn khuyên e suy nghĩ kĩ và xem độ quyết tâm đến đâu thì mới lực chọn pp ăn kiêng đc nhé :)
    vtp_ns1 mình cũng chỉ là thành viên mới nên cũng ko nhiều kinh nghiệm gì cả
    E thông cảm chị không xài yahoo. E có thắc mắc j về Lc thì cứ post lên Nhật Kí mọi người giúp đc sẽ giúp e. Lời khuyên đến từ 1 người thì hơi tiêu cực ^^
    Rất vui đc làm quen với e :)
    không có tổ chức ,chỉ là chị em ý kiến nhau rủ nhau off thôi em. nên chị với mấy mem khác đăng lên trước lá giao lưu làm quen,sau là học hỏi kinh nghiệm để giảm cân..chứ không dám nói tiếng tổ chức đâu em,có nhiều mem theo lc lắm đến khi đó em cứ trao đổi với mấy mem nhé hihi
    hj ..cũng khá xa với chị nhưng với em gần là okie lol..khu tên lửa nhà đẹp,đường đẹp thoáng, i like ...
    3/2 cưng . BT cũng đâu gần quận 11 lắm,nếu ko nói khá xa ah .:smile:
    thấy profile ghi quận tân bình mà ta sao lại là gần nhà quận 11 với s ;)...anyway Thanks em nhiều. Nice to meet u ,too
  • Đang tải…
  • Đang tải…