hell967452
Gia nhập
Ưa Thích
127

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• Chào bạn!! Mình có đọc qua bài viết về siết cân max ot của bạn!! mình muốn có thêm thông tin về bài viết đó bạn có thể chỉ cho mình thêm được không?
    pác hell cho mìh hỏi cái này mìh k hỉu lắm
    Tập 4 - 6 lần trong mỗi hiệp.
    3. Tập nặng từ 6 - 9 hiệp cho một nhóm cơ. là sao mìh k hỉu
    có fảj là đẩy từ 4 -6 cái trog 1 hiệp k
    May qá có chuyên gia . B cho mình hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài này là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luôn theo ctrinh 6 tháng ở cuối bài đấy à hay là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ctrinh 12 tuần đầu rồi mới bắt đầu vào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ctrinh 6 tháng này ạ ^^!. mình thấy ở trong diễn đàn có bài đăng ctrinh max-ot chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 12 tuần thôi http://webthehinh.com/community/resources/180/ ...??? khó hiểu qá. b giúp xm qa và giúp mình vs
    Anh cho em hỏi nếu dùng Whey Protein với Whey casein, và dùng riêng VP2 thì nên chọn phương án nào anh ?
    Chào bạn! Chúc bạn một ngày tốt lành. Tôi hi vọng sớm nhận được mail từ bạn với 6 câu trả lời thuyết phục nhé! :)
    Đây là địa chỉ Email của tôi [email protected] Nhất Nguyên là tên tôi, tài khoản này tôi mượn của cháu tôi để đòi lại công bằng cho anh bạn ********* đã bị ban nick oan uổng kia
    Trước mặt tôi thấy Amino quảng cáo là không hại sức khỏe nên từ năm 25 tôi dùng 3 năm liền kết quả là có một cái trống to đùng trước bụng đây.
    Hi vọng bạn trả lời câu hỏi của tôi trong vòng 48 giờ nhé
    Thứ 6 Tôi có 1 ông bạn đang nằm trong bệnh viện vì mỡ trong máu nhiều dù anh ấy và tôi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cùng nhau thường xuyên nhé (1 tuần 4 buổi) nếu bạn có 1 thành viên rơi vào trường hợp này bạn sẽ giải thích thế nào? Do mấy anh nhậu quá nghỉ ngơi không đủ? ăn nhiều dầu mỡ?
    . Nếu bạn có 1 thành viên vào trường hợp này, chỉ lên cơ chứ không lên kg thì bạn giải thích thế nào? Sức khỏe?
    Thứ 5 Sau khi dùng ********* 2 năm cùng tôi cháu tôi đã tăng 14 kg, dù không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cao 1m77, nặng 62 sau khi dùng ********* lên được 76kg. Dưỡng chất trong người đầy đủ ko ốm đau, luôn tỉnh táo và ko còn đau bao tử, bạn khuyên được người khác làm được thế này chứ?
    :) Có Vận động viên thể hình hướng dẫn! Họ hướng dẫn đúng, tôi phải công nhận điều này và dặn dò cho ăn uống đầy đủ thì sẽ lên cân. Ah! Tôi nghĩ Vận động viên thì làm sao mà sai được. Và kết quả ngoài mong đợi sau khi tôi đi khám sức khỏe cho cháu ở bệnh viện. Cháu thiếu canxi, thiếu mỡ trầm trọng, bao tử bọ tổn thương dù đã ăn uống đúng giờ trong thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
    Thứ 4 Tôi chắc rằng kinh nghiệm bạn hướng dẫn lại cho người khác chỉ là bạn góp nhặt được từ bản thân và học hỏi. Tôi quá sợ điều này! 3 năm trước cháu trai tôi bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình, cháu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chăm chỉ trong 3 tháng liện tục không nghỉ, ngủ 8 tiếng mỗi ngày và dinh dưỡng đầy đủ nhé! (Dinh dưỡng khi tôi chưa biết về *********) và kết quả ngoài "mong đợi". Cháu không lên được kg nào
    Thứ 2 ********* không phải thuốc, đây là sản phẩm dinh dưỡngbổ sung các dưỡng chất cần thiết cho cơ thể, bạn có chắc rằng những bữa ăn hằng ngày đảm bảo đầy đủ vitamin dưỡng chất khoáng chất cho cơ thể nhất là những người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình? Dùng thực phẩm tăng trọng cho lên kg nhanh?
    Thứ 3 Bạn chắc rằng mình hoàn toàn biết rõ về dinh dưỡng cho người bình thường chưa nói đến người chơi thể hình?
    Thứ 1 Tôi đã sử dụng ********* trong 2 năm nay. 2 năm bạn nhé, và tôi đã giảm được 10 cm vòng bụng to tướng do hậu quả của việc sử dụng Amino thời trẻ, bạn biết cách giúp các anh chàng trung niên U40 như chúng tôi giảm mỡ bụng không? Hay chỉ nói các anh cứ chăm chỉ gập bụng? đây không phải thiểu số đâu anh bạn
    Bạn Hell thân mến! Webthehinh là 1 sân chơi bổ ích cho các thanh thiều niên muốn tăng cường cơ bắp của mình nhưng web có 1 mod như bạn thì tôi quá thất vọng,
    đây là bằng chứng http://webthehinh.com/community/threads/6570/
    Tôi thật sự thấy oan uổng cho anh bạn *********, bị ban nick vì sự cố chấp stupid của bạn.
    a ơi cho em hỏi, em cao 1m70, nặng 66 kg, bụng và eo hơi mỡ. Em muốn xuống 62,63kg gì đó nhưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung giảm bụng bằng HIIT. 4 ngày tạ và 2 ngày HIIT được không anh? sau khi HIIT hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ xong thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng có ốn không anh? tại em thấy bụng hay khó lên lắm...
    Mod hell ơi cho mình hỏi chút, mình là tạng người gầy nhưng bụng dưới lại béo do ngồi nhiều thì có nên xài Whey Protein ko ? Nếu xài cả Whey và Glutamin thì có kết quả tốt hơn chứ ? Body mình như ava bên cạnh, cảm ơn Mod đã đọc và rep :)
    Anh ơi ! hè này e đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình trên đó . có j` k bik hỏi a ? a giúp nha :)
    e năm nay 15 tuổi .1m77.nặng 75 kg
    hic,mình biết đc trang WTH này hay vậy mà các PRO thấy cứ off dài dài :(
    chào bác hell,sau 1 hồi nghiên cứu LC vào dạo quanh diễn đàn,em thấy bác pro quá đi,xin chỉ giáo cho đàn em non nớt này nha :D
    ju a Heo iu dấu của e.hic..hic nhớ a chết dc:wub::wub::wub:
    ah a Heo đổi avartar vào đâu e tìm hoài k thấy hic lâu wa' k vào web gà mờ rùi
    a phải huấn luện e vài khóa mớ dc nha:sneaky:
    gruuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu........ a heo dauuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    ZMA của Optimum xài có tốt không anh ? Vì thằng bạn em nó định mua xài nên em xin ý kiến anh xem thế nào ?
    Anh Hell ơi, anh có thể cho Sue một số tên sữa low carb có bán ở Sài Gòn kok ... !!! trước giờ kok có đụng đến sữa, nhưng lần này dùng đến nên đang ngại quá. Sữa vinamilk kok đường mà hàm lượng carb là 4g/100ml, uống 1 hộp là đã 8g carb rồi, hình mà hoảng loạn luôn.
    anh ơi anh tư vấn cho em mua xe đạp thể dục được không ? Em chỉ đáp ứng từ 2,5tr trở xuống thôi , mà chẳng bít mua loại nào nữa
    anh ơi cho em hỏi.
    khi mình không ăn carb trong LC thì ko có insulin tức là không hấp thụ protein
    thiếu insulin làm tăng phân giải protein , giải phóng acid amin vào máu( giáo trình giải phẫu sinh lí DH Dược HÀ Nội)=> tức là cơ bắp sẽ nhỏ đi một chút
    vậy ăn 2_protein làm gì ạ. vì cơ thể không hề hấp thụ...
  • Đang tải…
  • Đang tải…