baby_quy_su
Gia nhập
Ưa Thích
127

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• Tính Calo trong thức ăn ntn vay em. Em giúp anh tính dùm lượng calo này dc ko?

Sáng: 1 Ổ Bánh mì thịt chả Or 1 Hộp Bánh Ướt Or 1 Hộp Cơm sườn.
    Trưa: 1 hộp Cơm sườn trứng.
    Chiều tối: 1 bánh bao + 1 ổ bánh mì thịt chả (or 1 dĩa cơm đùi gà + cơm thêm)
    + 1 ngày uống trung bình 500ml sữa thanh trùng.

Cảm on em trước nha :)
    chào em! lâu rùi ko pm dạo này em khỏe chứ? lại đổi ảnh ah nhìn e càng ngày càng xinh gái hơn nhiều
    avt múp máp xinh xắn thế mà giảm cân nữa hả bạn :)
    Chào em,
    Em gái xinh đẹp có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở Thiên Hương Clb chưa?
    Từ h đến cuối tháng 6 này sẽ dừng viết nhật ký. Sang tháng sau đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rùi mình sẽ viết tiếp nhật ký để quyết tâm giảm cân hơn :)
    Thế là mình đã biết trượt patin roài kể từ sau 2 ngày khổ luyện^^.hé hé.. K ngờ mình cũng có năng khiếu thật đấy :))
    Vừa chén 1 cái lương khô TQ.Công nhận thấy ngon hơn lương khô VN thật.Thế mà ăn xong tự dưng thấy buồn nôn quá.Chẳng hiểu làm sao thế này :(
    Hnay mình bị stress. Tinh thần đi xuống trầm trọng. Thấy bí bách kinh khủng. Tự dưng muốn nổ tung mọi thứ........ :(
    Sáng nay mình lôi khoai lang ra rán vì hqua tự dưng thấy thèm quá. K hiểu làm sao mà ăn xong h cứ thấy buồn nôn là sao :(
    anh giảm được 6 cân nhưng anh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình lên nhìn vẫn thế
    Bắt đầu lại 1 tình bạn đã bị lãng quên trong quá khứ :)
    Hqua bị mất ngủ tận 3r sáng nay mới ngủ đc. Thế mà 6h hơn mình đã dậy rùi. Mình nể mình quá :))
    Hnay mát zời nên tự dưng thấy tâm trạng rất vui ==========>>>>>>>>> thấy mát tính hẳn :D. H có ai bảo yêu chắc mình yêu luôn đấy =))
    Chưa bao h mình thấy buồn ntn. Bế tắc thật sự !! Muốn dựa vào vai 1 ai đấy để khóc thật to cho nhẹ lòng...
  • Đang tải…
  • Đang tải…