sieunhangao
Gia nhập
Ưa Thích
116

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• Minh thanh lý 4 bánh tạ 10kg Tuấn Vũ, nếu bạn quan tâm thì qua topic của mình xem nhé http://webthehinh.com/community/threads/69564/
    Đang dọn nhà nên muốn thanh lý sớm, bạn nói là minh gửi thông tin (nói để khỏi lẫn với người khác) minh sẽ có giảm chút với bạn
    bac cho em hoi cai luc tap planche thi cang tay em rat dau
    tap them cai gi de het dau khi tap planche vay :D)
    + tap planche tuan 1 lan nhu bac thi thoi gian giu + so lan giu la nhu the nao de hieu qua cao
    hôm nay đã là thứ 4 rồi bạn longcp ơi làm được straddle planche chưa
    để tay xòe sang ngang sẽ ko bị đau cổ tay và dễ hơn. Ờ cứ duỗi chân đi xem 1 tuần có được ko
    thẳng tay tuck planche hay advanced tuck planche hay straddle planche, riêng straddle planche mình ko tin
    từ level bạn để làm được full planche thì 2-3 tháng nữa, đơn giản là bạn đã đi sai hướng khi mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà đã bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cong tay cho dễ. Nhưng chính đó cản trở quá trình bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào planche. Đúng như nhiều người nói khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phải giữ thẳng tay hoặc hơi cong cong ngay từ ngày đâu tiên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vốn dĩ nó là thế, nhưng bạn lại bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào planche bằng tay sau như thế thì muốn sửa lại thẳng tay thì rất khó đó và sẽ phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại từ đầu.
    xin lỗi tay của bạn ko phải hơi hơi cong mà là quá cong luôn đấy chứ, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào planche thì từ đầu tay phải thẳng luôn thì vai chịu áp lực mới khỏe lên, bạn cứ định hướng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cong tay rồi mới thẳng tay thì còn lâu mới làm được planche. Vì cơ bản cong tay thì vào tay sau nhiều, thẳng tay hoặc hơi cong cong thì vào vai sẽ nhiều hơn và đẹp hơn
    có cl t chán mấy thừng wth kêu tay 0 to ngực 0 to ra phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi BITCH PLEASE=; muốn thi xem ai khỏe hơn 0?
    Nghỉ hè vui ko a ? Có đi đâu chơi k ? Lâu quá ko thấy a :-s
    Anh ơi em phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì để bổ trợ cho việc thực hiện được 1 planche hả a :(
    Anh, anh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cẳng tay bằng bài gì ạ ? Mà bestofbest là gì vậy a ?
    A bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng bằng những bài nào thế ạ
    Sáng nào e cũng nhảy cóc vòng vòng sân nhà á a, vậy được ko ta ? Mà bắp chuối cũng cứng cứng đó a ^^
    Ý e chưa biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân bài nào ạ ?
    A ơi có đó ko e xả stress với a tí :((
    Mà a có rành về vụ giảm cân như rành calis ko ạ ?
    Cái dụng cụ trong mấy clip dạy L-sit gọi là gì vậy a , hình như đóng chặt dưới sàn nhà luôn ấy nhỉ
    E cũng muốn đổi nhiều bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lắm mà cũng ko biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào làm sao, tại thăng bằng không được cái nó chán ghê á :(
    A ơi buồn quá, mấy hôm nay e bị gì rồi, yếu lại hẳn , push ups chưa được bao nhiêu là đuối hic . E bị gì vậy a ?
    E muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào L-sit quá mà ko biết làm như thế nào , cái đó với planche nào khó hơn vậy a ?
    Hihi dạ, mà e nghe nói, muốn vững phải áp sát bụng vào tường hả anh ?
  • Đang tải…
  • Đang tải…