B
Gia nhập
Ưa Thích
697

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• Chị ơi!! Em hâm mộ chị lắm á, e cũng muốn tuyệt thực thành công như chị. Chị cho e hỏi trong thời gian tiệt thực không hoạt động gì thì sau 9 ngày sẽ xuống được bao nhiêu kg vậy ạ??? Vì giờ đang nghỉ hè nên e dự định sẽ tuyệt thực khoảng 2 tuần, không biết có ổn không c???
    Chào chị em cũng muốn tiết thực giống chị và đang tìm đồng minh, chị em mình có thể hỗ trợ cho nhau có động lực hơn ko. Em rất cảm ơn chị và rất phục chị luôn đó. :) em cũng nhịn rất giỏi nhưng hiện giờ em nói cách tuyệt thực hay tiết thực ra bi nhiều người phản đối quá, có chị làm gương xem ra em sẽ cố gắng hơn nhiều, nếu được chị có thể cho em xin yahoo or fb mình dễ nc dc ko
    Bạn ơi cho mình pp giảm cân của m với .đag ham hố mà k biết thế nào :(
    lại gặp đồng hương rồi,m cũng o bmt đây bạn ở chỗ nào vậy,mà bạn là nữ mà cũng mê thể hình à
    Thế chắc em đam mê thể thao hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào môn nào à?
    vậy à,a thì cuối tháng cũng bị tăng lại 1kg,nên tháng 8 này chỉ quyết tâm giảm 2 kg thôi em ạ
    tớ đang cần tăng cân đây . ai giảm cân thì chia sẻ qua cho tớ bụng tớ nhỏ quá mún cho to thêm
    Chị ơi, vậy hôm qua nhịn, bh e ăn vì đói quá, mai mốt mốt nữa e nhịn tiếp thì có hquả k chị :(( ?
    CHị ơi, hôm qua nhịn đói mà hđộng nhiều hay sao mà hôm nay ngủ dậy e chóg mặt, ng mệt , đau nhức khắp người, k đi đứng đc nhiều chị ạ :( Đang nằmg mà ngồi dậy từ từ, nhẹ nhàng cũng thấy chóng mặt, mắt như có ngàn cái bánh bao bay bay :D
    Mà chị ơi, e ms lớp 9 sợ nhịn hoài vầy k cao đc :( Ngày mai nếu e nhịn ăn mà uống Cansua3+ thì có sao k chị :((?
    Chị ơi, hôm nay chị nhịn ntn ạ :d e nhịn từ sáng tới h ms uống 2 cốc nc 1 cốc chanh mật ong :d nhà e ăn lẩu thèm nhưng vẫn kiền chế :d
    chị ơi, chị giảm từ 55kg->48kg ạ ? Siêu thật. CHo e bí quyết đc hông chị :-(( ( e thấy trên cái topic 10ngày giả 9kg ) :d
    hôm nay vợ đi hà nội,một mình ở nhà quản 3 đứa mệt quá viết tâm sự bên webtretho thế là bị chém tơi bời em ạ
    bụng anh vẫn đang còn rất nhiều mỡ đấy em ạ,chưa mừng được đâu em
    vậy ạ,anh trước đây cũng béo lăm em ơi,trước anh nặng tới 87 kg đó
    em hiểu sai rồi,ví dụ nhévợ chồng anh cãi nhau,thì anh sẽ thử đặt anh vào tình thế là vợ anh,để anh có thể hiểu được vợ a đang bực tức anh vì điều j?và a có thể hiểu được mà thay đổi bản thân.như vậy cũng là bảo thủ hả e?
  • Đang tải…
  • Đang tải…