thkq
Gia nhập
Ưa Thích
2,265

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• AD ơi . em là nam cao 1m70 nặng 74 . Em muốn giảm mỡ, giảm cân.AD tư vấn dùm e nên sài SPHT gì ạ . Mục đích của e chỉ cần giảm cân giảm mỡ , ko cần giữ cơ đâu ạ . Em thức dậy 5h sáng và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 5h30. Thanks Ad
    May anh cho e hoj.e sn 1995.cao 1m68.nag 54kg .co nen dj tap gym k.
    Cái ông này khá nguy hiểm...chỉ nói vậy thôi..nhiều người tự hiểu..tránh xa ra
    a ơi, em thấy m.n bảo rau xanh đc ăn thỏa mái . em theo LC . . . 1 ngày em ăn 1 kí cải bắp,1 kí su hào đc không ạ * em nghiện rau* :(
    cho mình hỏi xíu bạn ơi....bạn có còn share lòng trắng trứng gà ko ? :)
    mình ở tân bình...hay đi qua nhà văn hóa Q.11
    bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng thế nào cho hiệu quả a.có cần cộng thêm chế độ j ko?
    hi anh, em can anh tư vấn giúp chuyện dùng SPHT
    Em định dùng Dymetadrine Xtreme để ép kg và +VP2 AST Whey Isolate
    100 protein để tăng cơ.
    Anh thấy ổn ko,tư vấn giúp em nha...
    Anh ơi cho em hỏi chuối ăn buổi tối được không ??? ... và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay trước + sau 1 buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được không ??? (tại chỗ em có mấy a bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bảo bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung 1 lần không tốt tay lên không đều , mà lâu lâu lại thấy có vài anh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 2 năm lại bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung tay trước với tay sau @[email protected]
    tap the hinh thi dung nen hut thuoc la se tap co ket qua cao hon.Ban tap de co suc khoe ma lai hut thuoc la hai suc khoe cung nhu ko
    em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 5 tháng mà lên được có 5kg mặc dù ăn đủ 6 bữa (trứng sữa đàng hoàng) người tuy là có cơ có bắp hơn lúc đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng mà so với 5 tháng là quá chậm.nguyên nhân có phải do em hút thuốc ko anh ( ngày 1 bao) liệu em cai thuốc kết quả có khả quan hơn ko vậy
    anh cho em hỏi,có phải trong giai đoạn bulking mình cứ ăn thỏa mái phải ko ăn,ăn khuya vẫn tốt phải ko,dạo này e hay đói bụng khuya nên hay ăn
    Anh Khương ơi, anh có biết anh em nào gần Q.6 hay trên đường Lạc Long Quân có share lòng trắng trứng gà ko giúp em với
    Tại sao anh em mình ko add nick thành 1 group để tiện trao đổi , trợ giúp nhau trong bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình hen anh !
  • Đang tải…
  • Đang tải…