splen
Gia nhập
Ưa Thích
2,644

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• Đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ mà nhà bên cạnh phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tưới phân bánh dầu cho cây, ôi thôi! :3
    Nhiều việc quá. . . nhưng vẫn phải cố chui vào phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chém tạ. =)))
    A splen ơi giúp em với!!!Anh có thể cho e xin cái lịch 4 ngày/tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà được không ạ!!Em không đi đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được(mặc dù em rất thích)!!!Em bị béo bụng và đùi còn số đo 3 vòng mai em gửi anh được không ạ?!!!Em muốn khỏe,cơ săn,đùi nhỏ,bụng dạng flat,...Còn ăn uống thì như thế nào ạ!!Em cảm ơn anh nhiều!!!:D
    Giờ mới rảnh và ham hố mà soạn mấy cái giáo án mới cho nữ (thẩm mĩ) và nam (thể hình) theo phương pháp mới hiện đại. :v
    Anh ơi tư vấn giúp em. Em cao 1m72 nặng 64 kg. Đang muốn bulk lên nhưng còn thiếu hiểu biết. Anh tư vấn giúp em với. Về chế độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, chế độ ăn,... Em đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 4 buổi/ 1 tuần. Thanks anh.
    Các file giáo án dành cho nữ ở tài khoản MediaFire của tôi đã xóa, sắp tới tôi sẽ thay bằng file mới dành cho nữ chỉnh sửa và cập nhật lại.
    Hiện em đang theo GA 4b/1tuần. Em muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Dropset nhưng có chút thắc mắc mong anh giải đáp giúp em:
    +1 tuần 4b thì cả 4b em có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Dropset ko? Và lên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trg bao lâu? Thỉnh thoảng mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hay ntn thế nào ạ?
    +Lên Dropset những nhóm cơ nào ạ? Và mỗi nhóm cơ lên Dropset vs bài nào ạ?
    +Anh có thể cho em xin 1 vài ví dụ, lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mẫu đc ko ạ?
    Thanks anh.
    A ơi trong cái giáo án 5 buổi ngày ngực sao lại chơi 2 bài ngực trên ghế dốc (tạ đòn + tạ đôi) mà k chơi ngực giữa ghế phẳng hả anh? Ngực giữa ghế phẳng chỉ tập có 1 bài :(
    anh ơi anh có thể giải thích giúp em pp dropset k ạ, em chưa hiểu cách tập như thế nào và nên tập bao nhiêu lần 1 tuần :(
    anh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ỡ phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào vậy,địa chỉ nào vậy anh
    Đổi cái a vá tà bựa hơn. . . thay vì dùng tay ngoáy giờ dùng chân sẽ chất hơn!!! =))
    a ơi cho e hỏi cái e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 3 tháng rôi thấy cơ thể cũng phất triển nhưng có điều hơi lạ một chút là: e lun có cảm giác ngục trái khi em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lun căng hơn phần phải vao to hơm p một chút. và phần tay cũng vậy tư vấn giúp e.
    chào anh,anh tư vấn cho em về bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bent over row với
    động tác này,khi khéo tạ lên,ko biết chùi chỏ ta phải đi như thế nào mới đúng,theo hướng kéo ra sau,kéo hướng 2 chùi chỏ vào tronghay kéo ra ngoài nhi
    e ko đinh nói nhưng mỗi lần nhìn avatar của bác mất vệ sinh quá
    anh ơi e có cái thắc mắc là giả sử như thứ 2 em nghỉ thì thứ 3 e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài của ngày thứ 2 hay là bài ngày thứ 3 anh , e đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giáo án 0-1 năm
    thêm nữa là e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực mà phần trong của ngực nó k đầy , thế có bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào để bơm phần trong k anh :(
    e cảm ơn an ạ :( e hoang mang qá :( buồn nữa :(
    Ta đã quay trở lại. . . ăn hại hơn xưa, tăng thêm vài kG giờ phải giảm cân hu hu hu. . .
  • Đang tải…
  • Đang tải…