Asstothegrass
Gia nhập
Ưa Thích
892

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• Chị ơi em squat thi thoảng bị đau vai. Nên đặt đòn như nào để hạn chế chị.
    bà chị ơi. H trước có cái clip tập DL mà h tìm k thấy. Cho e xin lại đc không, tại có con nhỏ bạn nó tập được mà k dám tập nặng, muốn cho nó coi ~.~
    avata đẹp quá ạ :D
    Nhưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào to như thế này lúc không gồng trông có to k chị :p e tò mò nên hỏi.
    C ơi cho e hỏi muốn giảm bắp chân vs đùi thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu j ạ ? E cao 1m47, bắp chân 35, đùi 52.Bắp chân vs đùi của e cứng lắm, e thử nhảy dây r mà càng nhảy càng cứng. E thấy có ng bảo bắp chân cứng là do cơ địa r, càng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng to nên k biết tn cả :(( C giúp e vs
    ng e nhỏ thích thật í. nhìn đâu ra đấy. tay c dài loằng ngoằng, vai thì rộng tập mãi vẫn lòi xương. bulk thì ro như khổng lồ í k đủ tự tin ở VN :D
    Hiii ^^. Asstothegrass nghĩa là xách tạ sao cho khi ngồi xuống, mông phải chạm cỏ mới ép phê đó hả. Thật dã man. :p
    ôi. Tập mãi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào miết mà mỡ vẫn che lấp cơ
    chào bạn, mình đọc nhiều bài trên diễn đàn thấy bạn tư vấn rất hay. Bạn có thể giúp mình?
    với lại cần bạn giúp tiếng anh chuyên ngành :D
  • Đang tải…
  • Đang tải…