thachsanh
Gia nhập
Ưa Thích
4,383

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• Chào anh. Phiền a bỏ 1 ít thời gian xem topic của e vừa lập để đưa ra vài lời khuyên được không ạ ?
    Chào anh Thành, cảm ơn anh về những kiến thức a chia sẻ, thật sự hữu ích cho mọi người, em cũng sẽ cố gắng chia sẻ thật nhiều.
    Anh thachsanh ơi, cho em hỏi xíu về kiến thức gym vì em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym 1 tháng
    Thứ 1: Tập ở các máy set up sẳn như gập bụng, đùi trước-sau-trong-ngoài, tay trước-sau, vai, ngực... có tác dụng không? Vì lên mạng em đọc có người nói có, có người nói không?
    Thứ 2: Tập ở máy vs bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tự do ( bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với tạ) Anh có thể nói sơ sơ giúp em về các lợi ích và các mặt hại giữa 2 phương thức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym này
    em là nữ cao 1m65 nặng 54kg số đo 3 vòng 86 65 90 em đang muốn dùng whey protein mục đích là để bổ sung protein cho cơ thể khỏe mạnh lên thôi như vậy có được không anh
    em có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nhẹ. lí do em phải nạp thêm protein từ whey là trong quá trình em giảm cân do em ăn ít quá nên nó bị mất sức khỏe. giờ em muốn cải thiện thì uống whey protein có ổn không anh? nếu uống thì nên uống loại nào nhờ anh tư vấn giúp em với.
    anh thạch sanh ơi cho em hỏi nếu em ăn thực đơn ntn được không ạ.
    S: 2 quả trứng chiên/luộc or 1 dĩa lòng heo.
    Lỡ: 1 miếng phô mai bò cười.
    Trưa: 1 dĩa rau+ trứng luộc/ 1 miếng cá to + canh rau
    Lỡ: dưa chuột, có uống thêm chanh k đường
    Tối thịt kho + rau bí xào+ 1 miếng phô mai.
    uống nước liên tục khoảng 2l/ngày. Tối có 15 phút bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT.
    Chào anh Thach Sanh.
    Emđang giảm cân bằng lowcarb. Cho em hỏi em muốn kết hợp đạp xe Cardio với Yoga được không. Cùng với em sử dụng sản phẩm bổ trợ Lipo 6 có nên không âh6
    Anh thạch .sanh.Nghe máy bạn nói anh có whey benl. Nếu a còn để lại e vài kg
    a ơi e muốn hỏi
    e định *** diet mà e ko ăn nhìu fat có giảm được ko ạ
    *** ăn thịt thoải mái luôn đúng ko a
    QTV ơi cho em hỏi.Em năm nay mới 17t mà cao 1m75 nặng có 50kg. Em đang sử dụng TPCN CM5000.A có thể cho em một số bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để tăng cân nhanh đc k ạ.Em chỏ có mỗi tạ thôi.sức yếu nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc ít lắm ạ
    Em cảm ơn!
    Anh ơi cho e hỏi về phần dinh dưỡng ăn trong ngày để giảm cân đó ạ. Nhà em mỗi ngày đều ăn khác nhau hết, và e cũng không phải ngươì nấu, vậy làm sao mình tính hết được lượng carb/fat/pro để mà nạp vào chỗ thích hợp ạ? Với lại em sáng nào cũng phải uống một ly cà phê sữa (pha w sữa bột đó ạ) vâỵ có được không anh? E sắp vào plan bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào td buổi sáng sớm ấy, có cần thiết phải ăn gì đó trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không ạ?
    Anh ơi! E mới khảo phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào max - ot trong bài viết: http://www.caubaquan.com/community/threads/22665/ của a
    e thấy như hướng dẫn của bác NAMOLLA thì 1 buổi chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30-40p. Nhưng e tính thử vd buổi 1 - bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân: 1 hiệp khoảng 30s, nghỉ 2-3p, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 6-9 hiệp, 7 bài
    e thấy ít nhất cũng mất 105p. thực tế e đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì còn lâu hơn. làm sao bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết tất cả các bài trong 30 - 40p đc hả a.
    Anh ơi anh xóa cho em title: Thể hình GYM Đại học văn hóa Hà Nội trong box : Phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Thanks anh.
    a ơi a có thể cho e ví dụ về lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 4 buổi/tuần k ạ?
    http://www.caubaquan.com/community/threads/95845/
    Chào anh ạ, rất mong anh và các anh chị có nhiều kinh nghiệm có thể tư vấn giúp các thắc mắc của e trong này. Có câu hỏi về kiến thức chung và cả câu hỏi về cá nhân mà e chưa tìm được hướng giải đáp trong WTH của mình. Cám ơn anh và mọi người ạ
    Anh ơi , anh cho em hỏi , em cao 1m7 nặng 70kg , em muốn tăng cơ giảm mỡ nhưng vẫn chưa có rõ ràng 1 chế độ dinh dưỡng và 1 lịch luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rõ ràng . em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cũng hơn 2 tháng rồi , vì đi làm thời gian không cho phép nên em chỉ có 1h30p buổi sáng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào . Anh có thể tư vấn cho em chế độ dinh dưỡng và lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để vừa tăng cơ vừa giảm mỡ thừa được không . Hiện em có xài thực phẩm hỗ trợ là whey ON gold .
    AD ơi . em là nam cao 1m70 nặng 74 . Em muốn giảm mỡ, giảm cân.AD tư vấn dùm e nên sài SPHT gì ạ . Mục đích của e chỉ cần giảm cân giảm mỡ , ko cần giữ cơ đâu ạ . Em thức dậy 5h sáng và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 5h30. Thanks Ad
    Anh ơi cho em hỏi e có thể bulking trong quá trình IF đc ko ( tính toán lượng calo vượt )
    e người bình thường khoảng 17% mỡ muốn giảm % xuống. e keto nghiêm ngặt 1 tuần mà chưa có dấu hiệu j lại còn hơi to người ra ấy ạ, a giúp e vs
    Ad ơi cho e hỏi e muốn giảm 5kg trong vòng một tháng thì có cách nào k ạ ?
    anh cho em hỏi là em tính theo trương trình leangains. thời gian kiêng của em có thể bắt đầu từ 8h tối đến 12h trưa hôm sau, vậy 8 tiếng còn lại từ 12h đến 20h em ăn tẹt ga (không dư calo) cũng đc hả anh, hay muộn khoảng 19-20h nên ăn ít và trong thời gian kiêng ăn rau có sao không anh
    a ơi, e có 1 chút vấn để sức khỏe nên ko dùng đc caffein lẫn các thực phẩm giảm cân. như vậy em có giảm cân được ko ạ, ý em là giảm mỡ bụng qua các bài cardio ?
    a ơi e có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ+cardio( khoảng 20' sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ) 2 tháng rồi. kết hợp ăn kiêng nữa a. jo cái mặt e nó hóp lại nhìn gớm qa, bụng thì vẫn còn mỡ ( it hơn trc ạ)..
    hiện tại e chỉ còn bụng là cần giảm... e k muốn mặt hóp lại. vậy e có nên ăn kiêng nữa k a. và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ntn để hiệu quả ạ
    e cảm ơn a ạ!
    em thấy da heo nhiều protein hơn thịt heo mà calo cũng ít hơn nữa. Vậy có nên ăn da heo không anh?
    anh ơi, cho em hỏi xíu :3 hiện em đang theo phương pháp Leangains thì sau khi em chạy bộ vào buổi sáng ( em chạy xong là lúc 6h ạ ) thì ăn lúc 7h được không anh?
    anh cho e hỏi cái chế độ nhịn of Leangains, là trong vòng 16h đó mình chỉ uống nc thôi ạh? E hay trực đêm thì uống cafe cho tỉnh táo đc ko anh? Nếu đói wá vì chưa wen thì nên làm sao ạh? E mới theo đc 2 ngày
  • Đang tải…
  • Đang tải…