V
Gia nhập
Ưa Thích
8,672

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• Chào chị Voikcoi, chi cho em hỏi về phương pháp thở bụng, giả như em không có thời gian đền ngồi như ngồi thiền hay nằm mà thay vào đó là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở ghế ngồi ở cơ quan thì có được không chị,
    các bạn chỉ cho mình cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giảm mỡ bụng với ạ, xin cảm ơn nhiều!
    em 16t 1 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực 60 cái 15kg tay 17kg 60 cái vai 20 cái 5kg bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng 40 cái tay sau 35 cái 25kg zay có dc ko em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào z 4 ngày mỗi tuần r em chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chơi ở nhà thôi chắc trong phòng gym khắc nghiệt lắm ??
    E chào chị .Hiện tại e cao 1m57 nặng 50kg .e đã từng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym được 3 tháng.và h bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại sau 1 tháng bỏ. có người bảo em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai nên không hiệu quả .và sau tháng bỏ e lại lên cân.về với thời điểm ban đầu.Chị có thể chỉ cho e các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phù hợp với dáng người quả táo hay hình chữ nhật để giảm cân và điều chỉnh dáng người không ạ .e cảm ơn ạ.
    Hi chị / bạn / em,

http://www.caubaquan.com/community/threads/63036

Mình đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo trình ở đây của bạn nên muốn hỏi xin bạn bản word để in ra đặt đầu giường cho dễ ^^

Nói chứ mình định in ra để đem theo xem mỗi khi vào phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vì có những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ mình muốn làm theo thật kĩ. Thanks :)
    Uả chị cho em hỏi lúc squat chị có bị đau lưng không ạ? Sao em thấy cái hình chị squat hình như để thanh đòn xuống hơi quá hay sao ý.
    Chị ơi em hỏi em là nữ nhưng chân to do cơ vì e thấy nó rất chắc
    Em muốn giảm bớt đùi với cả bắp chân liệu có được k ạ ?
    Hiện tại thì e xem nhiều trang web thấy bảo rằng leo cầu thang nhiều nhưng em leo
    cứ cảm giác chân nó to ra đấy ạ
    Chị giúp e với e muốn mặc váy chới trung thu
    Cám ơn chị nhiều
    Hi chị!
    Chị Voi ơi cho em xin bản word của 2 giáo án này được k ạ? http://www.caubaquan.com/community/threads/63036/
    Em bít là bài này từ lâu lắm r, nhưng nếu chị lưu thì gửi giúp em nhá. Em giờ mới bắt đầu tìm hiểu về gym và muốn có 1 giáo trình cụ thể để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ạ
    Mail em là: [email protected]
    Cảm ưn chị rất nhiều!!!
    c ơi, c có thể cho e vấn đề c nha.1 tuần nay em cắt hết toàn bộ tinh bột,cắt hết đường, chỉ ăn khoảng 200gr thịt, 3 cà và nửa dứa ,2.5l nước. mỗi ngày e lắc vòng 20p và cardio 30p. Nói chung 1 tuần qua e ko mỏi mệt nhiều nhưng nhảy lên cân thì cả xuống tẹo nào :(( :(( E ko nản chí đâu ạ nhưng mà e muốn hỏi là e nên tiếp tục như vậy hay cần thay đổi gì ko ạ?
    Chị ơi, em cao 1m56 47kg 3v 83-74-91 nhưng bụng thì nhiều mỡ đó chị. Em muốn chạy bộ trên máy, tập thêm bài tập trong giáo án 4 buổi/tuần của chị cộng thêm squat tại nhà. Nhưng em k rõ bài 3 tập bụng là sao chị. Vì em k thấy hình hay clip minh họa cho bài bụng mà chị đưa ra. Chị tư vấn em với nha
    Chị ơi chị ơi, chị có quay clip DL với Squat của chị hông cho em xem tham khảo với :P
    Chị ơi, chị cho em hỏi em muốn hít xà được thì nên bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như thế nào ạ ?
    Hiện tại em có đi gym, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay với tạ đơn 5kg thì vừa sức em, 6kg thì em hơi nặng ạ. Em hít đất được khoảng 20 cái đúng form ( cằm gần chạm đất, tay không bè ra ) . Mà lên tới xà là em hít lên không nổi 1 cái :(
    E muốn chinh phục xà đơn c ơi. C cho e xin ít hướng dẫn ạ .
    Em cảm ơn c.
    Chị ơi, sao dạo này e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái " đẩy ngực tạ đòn " sao e ko thấy thấm chị nhỉ? E chẳng biết thanh đòn chổ e bao nhiu kg, nhưng tạ thì lên lên đc 10kg ( 5kg/bên ) bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 5x5 đỏ mặt lun nhưng sao về nhà nó chỉ mỏi mỏi chứ ko thấy đau nhức gì hết. E có nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm " bơm " hay " xé " ngực = tạ đơn ko ạh? . Tự dưng cảm giác đc toàn bộ chân và lưng xô, lại biến ra cái ngực ko thấy gì hết >"<
    Dạ em chào chị,chị tư vấn cho e xíu ạ :D. trước h em *** mà có vẻ sau TG đầu giảm nahnh thì giờ tăng lại nên em đã bỏ,chủ yếu ăn ít tinh bột và đồ ngọt.Cơ thể em là mỡ lỏng bắp tay sau,bụng đùi mỡ hơi cứng xíu.Nay em nhờ chị tư vấn về chế độ/bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để làm săn chắc cơ thể ^^.
    Em bỏ gym cũngtầm c ả năm rồi,sức bền em cũng k cao lắm.
    Mong nhận dc lời khuyên từ chị.em cảm ơn ạ ^^
    chị ơi có thể cho e cách liên lạc vs chị thường xuyên được k ạ, do em đang kèm cho 2 bạn nữ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nhưng vẫn còn 1 số vấn đề lơ mơ lắm :( mong chị giúp đỡ em vs ạ
    Voi ơi, mình nghĩ là mình bị ảo hoặc ngu nặng, nhưng khi mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào squat với dl thì mình thấy hơi giống nhau. Chắc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai nên chưa bao h thấy đau cả...sao giờ
    chị ơi./ chỉ bảo em mấy bài squast với DL cho to chân với/ :D
    e muốn giảm khoảng 4kg, kết hợp lc và leangain. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm insanity có ổn k chị ơi
    Tỉ tỉ ơi
    Bụng em khá là nhiều mỡ, chạy bộ thì chắc là giảm được lượng mỡ này phải không ạ ?
    Tỉ cho em xin cái giáo án chạy bộ để e tham khảo được không ?
    Hiện tại thì e cũng đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym kết hợp với chạy bộ. Thường thì em chạy bộ khoảng 2 vòng sân vận động ( sân 11 người ) sau đó vào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym. Hiện giờ e chạy bộ như vậy 4 buổi / 1 tuần. Như thế có ít quá không ạ ?
    E muốn theo giáo án 4 buổi/ tuần của c mà khổ cái phòng k có máy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân :((
    chị ơi, em 1m58 mà tận gần 55kg. em muốn giảm xuống 50kg. người em mập ở bụng, đùi, bắp tay, bắp chân, lưng, vai (mập đều luôn >"<). em tính sáng dậy chạy bộ chậm 2km (20-25p), rồi đi bộ nhanh ngược về. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như vậy có ít quá không chị? :(
    cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì thêm chị chỉ giúp em với ạ :( em cảm ơn chị nhiều.
    bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao cho k teo cái V1 lại á chị, của em nhỏ xí rồi :(( nở V1 V3 ra càng tốt :v
    Chị ơi! Chiều mai e mới bắt đầu đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym. Chị cho e hỏi ng mới bắt đầu như e thì nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bnhiu buổi 1 tuần và mỗi buổi khoảng lâu ạ. Cảm ơn chị <3
    Bạn ơi cho mình hỏi tí.Mình cao 1m65,nặng 65kg.Mình đang tập chạy bộ 1 ngày 30' + aerobic 30'.Nhưng bắp tay với vai mình rất to.Bạn có bài tập nào giúp nhỏ vai với bắptay hok bạn cho mình xin với.thanks bạn
    Chị ơi, em cao 1m63, 48kg, người gầy nhưng bụng nhiều mỡ. Mục tiêu của em là giảm mỡ bụng và tăng sức khoẻ, tăng cân càng tốt. Em bắt đầu theo bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym và muốn kết hợp với chạy bền nữa. Hiện tại em chạy được ~ 4km (20p') không nghỉ.
    Vậy trong 1 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ 30-40p xong sau đó chạy bền 20p cho giảm mỡ k ạ. Hay là nên tách ra thành một buổi chạy riêng. Trước và sau khi chạy có nên ăn bổ sung j k c?
    Em chào chị!

C ơi cơ thể em 58kg mà cao có 1m60 thui. Người em xương nhỏ mà nhiều mỡ và thịt kinh khủng lại kiểu to đều chỗ nào cũng có mỡ. Em muốn giảm hết mỡ ở cơ thể thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án chị đăng có hiệu quả tối đa không ạ? Hay phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài ntn chị có thể chỉ em được ko?

Em ở quận hoàn kiếm, chị có biết chỗ nào chuyên bán dây nhảy chuyên dụng bền chắc ko ah? Em cám ơn c!
  • Đang tải…
  • Đang tải…