Ryu1508
Gia nhập
Ưa Thích
4,437

Bài Trên Trang Cá Nhân Bài Diễn Đàn Thông tin

• em có gửi anh tin nhắn anh xem chưa? phản hồi lại em khi anh cần trao đổi thêm thông tin.
    Anh ơi, phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em không có rack, nên em sợ squat không được lên nhiều kg ạ, hiện em đã bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 tuần. Với lại chỗ em 2 phòng đều ko rack, bánh tạ nhẹ nhất lại là 2,5kg, vậy làm sao tăng lên 1kg mỗi bên sau khi hoàn thành được anh ? Nhờ anh tư vấn giúp
    A ryu cho em hỏi e muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào powerlifting kết hợp với sw được k ạ
    Cho em hỏi là em có thể thay thế cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3x12 cho bài Barbel Curl sang cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 5x5 được không ạ? Sau hơn 2 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Barbel Curl em vẫn chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nổi thanh Ez bar + 3kg tạ mỗi bên chứ lên 5kg là lại fail, không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nổi tới cái thứ 12 :(.
    Anh ơi cho em hỏi e có thể bulking trong quá trình IF đc ko ( tính toán lượng calo vượt )
    Anh ơi cho em thắc mắc cái này tí, tại sao dùng bao tay thì lại làm cho lực nắm của mình không được bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện vậy nhỉ?
    Anh ơi cho em hỏi tí, hiện giờ em bị kẹt lịch chỉ trống thứ 2 4 5 7 là đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được thì chia lịch Candito ntn ạ? Với lại dạo này mấy cái vết chai trên tay khi tạ đè lên nó cứ đau đau rất khó chịu, có thuốc nào bôi cho nó bớt không ạ?
    http://www.caubaquan.com/community/threads/94748/
    a ơi cho e hỏi, những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo clip hay là trong đó có những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhỏ nữa ạ? sao e ko thấy mấy bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay, ngực dưới... vậy a? e là newber a chỉ dùm e :D
    Anh cho em hỏi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào complexes thì mình vẫn giữ cách hít thở như lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sức mạnh ạ? Hít vào nén hơi xong động tác thì thở ra hay là hít thở theo kiểu dùng lực thì thở còn không thì hít vậy ạ? Em hít kiểu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sức mạnh mấy cái cuối cứ có cảm giác buồn nôn.
    Ryu mua hàng trên http://www.bulksupplements.com
    Phải không
    Mình đang muốn mua bcaa trên đó nhưng không rõ chất lượng sp ở đó như thế nào
    Ryu dùng rồi cho mình review với
    Mình hỏi thêm là bcaa 2:1:1 với 3:1:2 loại nào tốt hơn
    Anh cho em hỏi là lúc anh squat xuống là cảm thấy sức nặng nó đè vào đâu ạ? Em squat xuống cảm thấy sức nặng toàn đè vào phần lưng dưới chủ yếu không biết có sai không anh?
    Bạn ơi
    Bạn mua Spbs trên Bulksupplement phải ko
    Cho mình hỏi phí ship về Việt Nam là bao nhiêu thế
    Dạo này em hay bị 1 cái vấn đề là nắm thanh tạ hoặc xà hay bị tuột xuống đè mấy đốt ngón tay khá đau làm giảm hiệu quả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, em nắm cao lên vào phần lòng bàn tay thì nó lại ép da mấy chỗ chai cũng đau luôn giờ phải khắc phục làm sao nhỉ?
    Anh cho em hỏi là thường mỗi sáng ngủ dậy sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em hay bị đau lưng 1 lúc, cái này có phải chấn thương hay không ạ?
    Anh cho em hỏi là trong hướng dẫn của SL thì mấy bài kia đều khuyên không Bounce mà riêng bài Squat thì lại khuyên nên tận dụng cái này, vậy có đúng không anh nhỉ?
    mod cho hỏi chút,khởi động làm quen tạ cho deadlift rồi vào hiệp chính,mình khởi động như thế nào.Trước giờ đều có squat,giờ chuyển giáo án có ngày không có squat
    Thím hói ơi, còn cái bài về cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào pull up để tăng số rep trong vòng 2 tuần ko nhỉ
    Anh cho em hỏi Test HD có ảnh hưởng gây vô sinh , lép tinh hoàn các kiểu không ,em mua một hủ mà giờ hoang mang Hồ Quỳnh Hương quá :3
    hôm bữa nghe chú nói trên 15% BF thì cut, dưới thì cut à? Cho xin cái dàn ý bài văn nghị luận về làm thử cái nào??
    ad ơi cho e hỏi giờ e 55kg 1m68 mà bụng có mỡ nhiều e muốn tăng cơ thì dùng cái nào v .e 17t dùng amino 2222 được không
    Anh ơi giày mà anh nói thì tìm mua ở đâu tại HCM là ổn vậy? Giá cả như nào vậy anh?
  • Đang tải…
  • Đang tải…