• hi bạn, mình đang bán cái dụng cụ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xà đơn tại nhà, chỉ cần gắn lên cửa là xài được rồi, nếu bạn quan tâm thì pm mình nha [IMG], số điện thoại mình là 0982894814, nếu thích sản phẩm này thì nhắn tin điện thoại mình nhé
    2 anh , em đang quan tâm về chiều cao mà thấy anh cũng rành vụ này :"> .
    Cho em yh anh cho tiện nc dc k :d
    xin chào chắc bác cơ bắp cuồn cuộn nên mới có cái nick hoành tá tràng thế kia?
    em an kiểu ji hôm nay cân 77 rồi. chẹp chẹp. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong là còn 76
    he he he bình chọn rùi đó vote cho anh một phiếu nhé :D
    cu này nó đi nó có alo gì cho anh đâu ác thế cứ dài cổ chờ nó
    tên này ác thật có vụ vui vậy mà không rủ anh đi, anh chỉ xem thui chứ hông dám tham gia đâu
    ko phai. 1 ông tên hoàng anh dũng. 1 ông. bảo anh, 1 ông. nguyễn văn kiên
    thg dep trai no lam nguoi mau may nam roi`. con lot vao vong chung ket sieu mau 2008.huhu. ong nick phong do ten la dung~cao 1m87. nguoi mau cung lau roi`. hix hixx. hom qua 4/9 da . 3 nam mien` bac' da~ lot vao chung ket 2010 . hixxxxx hixxxxxxxxxx
    huhu cai ong do thi ko che dc roi`. con` tu tin nua chu. huhu buon qua. noi chung la` nguoi ta tu tin co' phong thái người mẫu thì đựoc thôi. chứ cái thg trúng tuyển hôm đó. như thg lợn . bụng rổ mỡ. đc cái rất đẹp trai và có phong thái.nên mơu đc. mình thiếu kinh ngiem nên ko có ji` ấn tượng với BGK. buồn quá huhu.còn cái thg yem pham thì chịu. ng` cũng như lợn . nhưng h mới bik. body có đẹp cũng thua thg đẹp trai và tự tin . huhu.hôm sơ tuyển thì đến đo chiều cao và 3 vòng. sau đó trình diễn trang phục tự chọn. sau đó trình diễn sịp. và đợi kết quả. hixx hixx. cũng toàn thg m8 trở lên. có vài thg 77-78 mà ng` ko đẹp . em đi đã thuôc top trong đó rồi. bọn nó chả có dek ji`. có 2 thg ng` đẹp nhất thì vào. 1 thg đẹp trai nhất cũng vào. lấy 3 trai 4 gái. huhu.
    huhuh. xịt rồi. cái anh arc_tuphong rủ em đi hixx hixx anh ý bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng p` em. huhu anh ý đc vào bán kết ở HCM rồi. huhu em xịt. huhuh buồn quá
    chưa thấy gì cả bác ý bảo gửi hình nhưng chưa hiểu gửi hình kiểu gì :P
    chắc là ko có khả năng.Chưa giảm đc cân chwa có cái ý nghĩ đó ;))
  • Đang tải…
  • Đang tải…