• cái thằng lập dị này...vừa lùn, vừa cận , vừa yếu mà suốt ngày bày đặt chiều cao :lol:
    cậu cmt rất là buồn cười, như trong topic "sự thật về làn da trắng của ..." cậu cmt là "ông này lên thiên đàng rồi "=))
    có lên đâu.chắc chém gío quá tay ở box nào ;)).
    trời ơi cầu cơ phải phổ biến rộng rãi sao, muốn có người đưa cơm hã em, tha anh đi, vậy thôi khỏi
    1m89 muốn chơi cầu cơ pm anh trao đổit hêm cho nè, ehhehe
    ko nhất thiết phải theo nguyên chế độ dinh dưỡng của mã-ot , bác cứ đi off đi sẽ có chuyên gia tư vấn cho bác về dinh dưỡng tiết kiệm mà đạt hiệu quả cao nhất,
    hít đất chỉ là để khởi động thui bác ơi, lên ngực dưới sao nổi, e đang theo mã-ot nè, bác nên theo max-ot vì nó làm cho ta tăng cơ rất là nhanh, chứ hít đất chẳng xi nhê gì đâu.
    có bác, vẫn luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều đều hè hè
    Địt con mẹ thằng em zai đừng gửi tin Yahoo cho bố mày nữa nhé

bố hiếp chết mẹ mày
    |¯ Cầu Cơ là gì vậy anh trai ... ¯|
    Em k hiểu lắm .... giải thích zùm em ih :D
    đi thôi nôi là đi thăm em bé? Ok mày qua nhà anh anh dẫn mày đi chơi gái..cho mày biết thế nào là sung sướng
    mày nghĩ mày hạng nào? Tao hạng nào? Những kẻ lập dị thì chả có ma nào nó ngó đến (ngoại trừ vợ Chí Phèo)

Cuối năm anh lấy vợ...anh chỉ định báo tin vui cho chú..ai dè chú ăn nói xấc xược với anh quá (anh với chị dâu chú ăn cơm trước kẻng nên phải cưới vội)
    biết là thế nhưng mình trong làng người mãu (người mẫu amateur ) nên vẫn mún cao hơn

mình là con trai nam nay 22 tuổi ở Quảng ninh..bạn ở đâu thế...Tại bạn cũng cao quá xá nên tôi hâm mộ
    làm cách nào mà coa như pác được??

Tôi cố mãi mà cao có 1m85....Tôi là người mẫu nên muốn càng cao càng tốt
  • Đang tải…
  • Đang tải…