Hỏi về bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tại nhà ? mong mọi người giúp ạ!

Không thấy mở ngoặc "phụ thuộc vào diet à"

Dốt kiến thức và dốt luôn đọc hiểu.

Ở đây không phủ nhận lợi ích của cardio, nhưng cardio không phải là tối ưu cho việc giảm tỉ lệ mỡ.

Chính thức ignore từ bh
- cardio hay gym mà ko liên quan đến diet thử bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym mà diet ko hợp lý xem có đạt hiệu quả ko
- ở đây đang nói đến phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện nào thì dành cho việc nào
- thanh niên ko những dốt kiến thức mà còn tỏ ra tinh tướng nữa:D

Tự dưng cái bài từ tháng 7, 1 ông đào lên rồi còn cãi cùn với người khác. :cautious: Bớt xàm đi

- lance25 cho rằng chỉ gym là đủ ko cần thiết cardio để giảm mỡ ,tôi khẳng định luôn tác dụng của cardio là tăng sức bền + giảm mỡ còn gym chỉ tác dụng tăng sức mạnh + cơ bắp
- và đã đề nghị lance25 nói với mod xoá luôn mục giảm cân đi vì theo lập luận của lance25 thì nó dư thừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym là đủ rồi, nếu mod đồng ý với lance25 thì tôi sẽ chấp nhận mình là 1 kẻ ngu dốt và sẵn sàng xin lỗi còn mod ko đồng ý thì lance25 cũng chỉ là "Đời có những người bảo thủ cái sự thiếu hiểu biết (hoặc là ngu dốt) của họ, chúng ta ko nên khuyên can, loại đó hay quay lại cắn lén lắm".:D

- lance25 cho rằng chỉ gym là đủ ko cần thiết cardio để giảm mỡ ,tôi khẳng định luôn tác dụng của cardio là tăng sức bền + giảm mỡ còn gym chỉ tác dụng tăng sức mạnh + cơ bắp
- và đã đề nghị lance25 nói với mod xoá luôn mục giảm cân đi vì theo lập luận của lance25 thì nó dư thừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym là đủ rồi, nếu mod đồng ý với lance25 thì tôi sẽ chấp nhận mình là 1 kẻ ngu dốt và sẵn sàng xin lỗi còn mod ko đồng ý thì lance25 cũng chỉ là "Đời có những người bảo thủ cái sự thiếu hiểu biết (hoặc là ngu dốt) của họ, chúng ta ko nên khuyên can, loại đó hay quay lại cắn lén lắm".:D
Bớt tào lao dùm đi thằng khùng.

Ở trên rõ ràng nói Gym đốt calo trong ngày hiệu quả cao hơn Cardio, ko hề nói cardio ko cần thiết, tự dưng có thằng hâm này vào bẻ cong lời người khác.

Chỉ rõ ra rằng IT với Weight Train đốt calo after workout, và calo sử dụng trong ngày cao hơn cardio, thì có con ếch vào cãi ngược lại, còn bảo đi tìm hiểu lại ?

Sao chú ko trích cái khoảng tôi nói chỉ gym lả đủ đâu ? Trích coi ?

Ở trên tôi chẳng nói tôi chơi đủ loại chạy bộ, đạp xe, MMA, gym ah ?

Đời có những người bảo thủ cái sự thiếu hiểu biết (hoặc là ngu dốt) của họ. Trong 1 số trường hợp, chúng ta ko nên khuyên can, loại đó hay quay lại cắn lén lắm.
Nói ko sai mà. Có đứa cắn lén rõ ràng.

Vừa ngu dốt, vừa không đọc tiếng Việt ra hồn, vừa cãi cùn, vừa bị thần kinh vấn đề :hilarious: Ok, trình này của chú quá giỏi. Anh ko thể chai mặt cãi cùn như chú. Khoảng này anh xin chào thua chú.

Lần sửa cuối:
Kệ đi bác @Lance25 )))) Bác nói em ignore nó rồi mà giờ bác vào cãi với nó làm gì.

Có ai phủ nhận lợi ích của cardio đâu mà thằng này cứ sồn lên. Nó có vấn đề về đọc hiểu, nên cãi càng thêm mệt.

Kệ đi bác @Lance25 )))) Bác nói em ignore nó rồi mà giờ bác vào cãi với nó làm gì.

Có ai phủ nhận lợi ích của cardio đâu mà thằng này cứ sồn lên. Nó có vấn đề về đọc hiểu, nên cãi càng thêm mệt.
ah, ko cãi làm gì.
Chẳng qua là cần phải lật mặt những đứa đâm lén sau lưng mình ra cho thiên hạ thấy nó hèn hạ cỡ nào. :LOL:
mấy cái loại bịa chuyện nói xấu người khác ko biết nhục thế thì cãi gì, cho mọi người tự thấy thôi.
Và cũng thực sự cạn cmn lời vơi loại này rồi :hilarious:

Cardio chỉ giúp đốt calo nhiều hơn thôi,chứ giảm mỡ or bodyfat vẫn ăn uống là chính,bạn ăn 10 chocopie mà vẫn nhỏ hơn calo tiêu thu thì vẫn giảm mỡ,mỗi tội cơ bắp ko thấy,đó chính là sự khác biệt giữa healthy food và fast food,nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio tốn 400 calo mà quất chai pepsi vs mấy món kfc hay pizza thì tăng mỡ ấy nhé :))),vì vậy ng ta mới nói 6 múi ơr trong nhà bếp

chắc tại coi mấy cái clip trên facebook mấy thằng nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio body fat cực thấp cơ bắp cuồn cuộn nên ảo tưởng a hi hi
cơ thế thì ngồi im cũng đốt nhiều kcal hơn người cò que rồi chứ chả cần thêm cardio :p

Chiến nhau là gì. Dư time cardio. Ko dư chú trong ăn uống. Mà nói thật. Méo ai thích cardio. Mệt bỏ bố. Cardio kiểu ông qb chỉ đi. Cardio liên tục 4 bài ben pen dip pull. Thử đi thốn tới nóc

- chỉ có mỗi việc nói với mod để chứng minh quan điểm của mình là đúng cũng ko dám lên đây cãi chày cãi cối đàn ông ji mà nhục vl
- còn đây cây ngay ko sợ chết đứng nhé:D

chắc tại coi mấy cái clip trên facebook mấy thằng nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio body fat cực thấp cơ bắp cuồn cuộn nên ảo tưởng a hi hi
cơ thế thì ngồi im cũng đốt nhiều kcal hơn người cò que rồi chứ chả cần thêm cardio :p
:LOL: mấy con ếch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vài hôm chưa ra gì ngồi dưới giếng ảo tưởng ấy mà
Chiến nhau là gì. Dư time cardio. Ko dư chú trong ăn uống. Mà nói thật. Méo ai thích cardio. Mệt bỏ bố. Cardio kiểu ông qb chỉ đi. Cardio liên tục 4 bài ben pen dip pull. Thử đi thốn tới nóc
Đã thử :arghh: xong phải nói là lết là khỏi gym

@splen bác xử lý theo yêu cầu đi kìa

Lần sửa cuối:
:hungover: dạo này tui ráng 2h đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mỗi ngày thôi cũng khó ( 1h bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1h đi lại). Thơi gian ít ỏi lắm.
Cái vụ học bơi, hồi trc cũng thử rồi, có điều chìm luôn hoài. Nhiều cái khác hứng thú hơn nên riết ko quan tâm tới nữa.
hình như ai bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym trước khi biết bơi, lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bơi rất khó khăn thì phải. E cũng bị như vậy, người ta tầm 1 tuần là bơi ngon rồi, e học 3 tuần rồi mà bơi dc tý tẹo, vẫn chưa đứng nước dc nên nản quá nghỉ luôn :(

Các bác sao chán cardio thế nhỉ,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio tuy chán mà rất tốt,1 tuần nên cảdio 3 lần,đẩy nhịp tim thấp là khoẻ( dung thap qua ),chứ chơi tạ ng đepj mà chậm chạp,vs lại cardio tốt cho tim mạch và make love :))

Các bác sao chán cardio thế nhỉ,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio tuy chán mà rất tốt,1 tuần nên cảdio 3 lần,đẩy nhịp tim thấp là khoẻ( dung thap qua ),chứ chơi tạ ng đepj mà chậm chạp,vs lại cardio tốt cho tim mạch và make love :))
thế theo bạn tốt cho tim mạch là pải hành nó nhìu à ??

mình ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio nhưng mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào boxing :)

tại mấy cái báo tào lao với facebook suốt ngày up clip 5-10p cardio mỗi ngày để có body 6 múi đó mà, ng ta bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như trâu còn chưa đc, mà 5p thì cả thế giới méo có ai béo =)), lại còn cái ảo tưởng lowcarb thần thánh, vừa ăn ngon đẫy mồm vừa body đẹp =))

Trước khi đến với gym 3 năm trước, tôi đã bắt đầu chơi thể thao rất nhiều từ năm 20t rồi.
Để được thể lực cao như vậy, chạy bộ, đạp xe, võ thuật cũng 6-7 năm rồi. Mỗi tôi méo biết bơi :dead:

Sau 1 thời gian dài thể thao, và vài năm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym, tôi đuc kết chút kn đơn giản thế này. Sức bền + sức mạnh đi đôi mới là nhất.
Có thể chạy 20km mà nhấc cái xe bị đỗ phải phì phò hổn hện thì có hơi nhục mặt thật đấy.

Khi nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym, nó ko giới hạn trong việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ không :) Tập kết hợp interval training và wieght lifting thì sức bền, sức mạnh đều phát triển cả.

Sau buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ có thể cardio 15-20p cũng tốt.
Cao thủ đến đâu mà hok bít bơi thì cũng ..... VỨT.

Trên cạn chả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài này thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài kia vẫn OK.
Chứ ngã xuống nước mà "méo biết bơi" thì chỉ có thể là ..... ngỏm củ tỏi. :finger:
Chia buồn với thanh niên!

Lần sửa cuối:
hình như ai bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym trước khi biết bơi, lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bơi rất khó khăn thì phải. E cũng bị như vậy, người ta tầm 1 tuần là bơi ngon rồi, e học 3 tuần rồi mà bơi dc tý tẹo, vẫn chưa đứng nước dc nên nản quá nghỉ luôn :(
Tiếp tục giữ thói quen ra bể bơi vẫn gồng người lên kiểu 1RM thì tiếp tục chìm nghỉm thôi, haha.
Thả lỏng được người ra, luyện thêm yoga và có sức bền, sức mạnh nhờ GYM sẵn rồi thì sẽ bơi tốt :).

thế theo bạn tốt cho tim mạch là pải hành nó nhìu à ??
Hành đâu mà nhiều,chạy có tí chắc tại bác lười,1 tuần 3 buổi sáng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đẫm mồ hôi 20p thôi,tại nó chán các bác ko thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào :)),chứ rm thích cardio lắm,thôi nói chung mỗi ng mỗi sở thích :))

Giờ có nhiều bài Workout Cardio mà, cứ kiên trì đều đặn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mỗi ngày thì chẳng mấy chốc mà giảm