[SHARE SÁCH CỦA JOSH BRYANT]

đã nhận được sách của bác mà nhiều giáo án qua, ko biết nên theo giáo án nào
Tự tạo đi bạn, mỗi người có 1 tố chất khác nhau mà, giáo án trong sách chỉ mang tính chất tham khảo, nhằm mình họa những kiến thức tác giả muốn truyền đạt. Còn nếu bạn chưa tự tạo được thì chọn đại một cái giáo án rồi theo, thời gian sẽ trả lời. Bạn là coach của chính bạn mà!

Tự tạo đi bạn, mỗi người có 1 tố chất khác nhau mà, giáo án trong sách chỉ mang tính chất tham khảo, nhằm mình họa những kiến thức tác giả muốn truyền đạt. Còn nếu bạn chưa tự tạo được thì chọn đại một cái giáo án rồi theo, thời gian sẽ trả lời. Bạn là coach của chính bạn mà!
có vẻ hơi giống candito nhỉ; theo cảm nhận cá nhân mình

Chúc mừng tất cả các Bạn phía trên đã nhận được sách. Hiện tại, account của Tôi đã bị banned, mất toàn bộ sách Tôi lưu trữ trên đó. Lý do là đăng tải quá nhiều sách bản quyền. Từ nay, Tôi không share cho những người đến sau được nữa.
Chào tạm biệt.
Topic đóng tại đây!

Hi anh em,

Mình đang sở hữu trọn bộ sách của Josh Bryant. Ông ấy rất nổi tiếng trong giới Powerlifting, Strength Training And Condtioning Coach, sở hữu chứng chỉ của ISSA, là thành viên của EliteFTS. Có thể ở VN ít ai biết Josh Bryant là ai, EliteFTS là cái gì (suy nghĩ của cá nhân mình thôi, không phải thì bỏ qua nhé). Nhưng do mình bị nghiện đọc mấy cái sách liên quan đến Strength Training, Physiology,... thấy sách hay quá không share không được. Nay mình share sách cho anh em có cùng đam mê. Anh em nào cần thì comment Email mình gởi qua nha (up lên mạng bị xóa vì vi phạm quyền sở hữu trí tuệ của người ta).
Thông tin chi tiết về Josh mọi người xem tại:
About Josh Strength
P/s: Do mình cũng khá bận nên anh em cứ comment Email, mình sẽ gởi cho anh em trong vòng 7 - 10 ngày (thường là vào cuối tuần).

Cuối cùng là hình ảnh các sách mình đang có (Anh em xem dưới file đính kèm). Chúc anh em cuối tuần vui vẻ.
b ơi cho mình hỏi b còn share k cho mình với . Cảm ơn b nhiều
email : [email protected]