Cẩn thận khi dùng chung các loại sản phẩm hỗ trợ

Các bác cho em hỏi, em dùng 2 loại này chung có vấn để gì không

Em định dùng như sau:

Sáng 6h: 1 muỗm Beta Xtreme trộn với ICE Whey.
6h30: Chạy 1 h.

Chiều 3h30 1 Muỗm Beta Xtreme trộn với ICE Whey.
4h: Tập GYM 40'.
Sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 muỗm Beta Xtreme trộn với ICE Whey.

Vì trong Beta Xtreme có ghi:" Take Beta Xtreme with high GI sports drink like Replace ( if you want more carbs) and then chase with a Protein shake, or add a scoop of Beta Xtreme to a serving of ICE Whey, blend and drink.".

Ngoài ra nó bao béo hơn 90kg thì có thể dùng thêm 1 serving là tổng cộng 4 serving. Em thì 95kg :(. Không biết uống thêm có tác dụng gì không, ngoài ra nếu có thi nên uống khi nào :(.

Các bác giúp em 1 vấn đề nữa với.
Ông anh em đang uống Monster Mass có uống chung được với Beta Xtreme không.
Cảm ơn các bác.

Các bác cho em hỏi, em dùng 2 loại này chung có vấn để gì không

Em định dùng như sau:

Sáng 6h: 1 muỗm Beta Xtreme trộn với ICE Whey.
6h30: Chạy 1 h.

Chiều 3h30 1 Muỗm Beta Xtreme trộn với ICE Whey.
4h: Tập GYM 40'.
Sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 muỗm Beta Xtreme trộn với ICE Whey.

Vì trong Beta Xtreme có ghi:" Take Beta Xtreme with high GI sports drink like Replace ( if you want more carbs) and then chase with a Protein shake, or add a scoop of Beta Xtreme to a serving of ICE Whey, blend and drink.".

Ngoài ra nó bao béo hơn 90kg thì có thể dùng thêm 1 serving là tổng cộng 4 serving. Em thì 95kg :(. Không biết uống thêm có tác dụng gì không, ngoài ra nếu có thi nên uống khi nào :(.

Các bác giúp em 1 vấn đề nữa với.
Ông anh em đang uống Monster Mass có uống chung được với Beta Xtreme không.
Cảm ơn các bác.
Mục tiêu của bạn là gì?

Em thôi ăn Low carb rồi.
Hiên h em đang muốn giảm cân + tăng cơ.
Lúc em đi mua thì ông bán hàng bảo ICE Whey giảm mỡ và giữ hay là tăng bắp gì đó.

Còn ông anh em thì muốn tăng cân :(.

Ước gì 2 anh em + vào chia đôi thì đẹp :(.

Horleys thì cũng tốt nhưng, nếu em cần giảm mỡ thì nên xài Ripped Factors (protein + thermo). Em có thể ra xin refund và đổi loại này, có thể dễ kiếm ở Sydney.

2 loại em đang xài dùng cách nhau 2 tiếng, ko dùng chung được.

Em nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung vào 1 mục tiêu thôi.

Cảm ơn anh. Hôm nọ em ra tìm loại Pro etile gì đó mà không tìm ra, thấy Ripped mà không biết như nào :D. Mà dùng Ripped thi liều lượng như nào hả bác? Có phải theo chế độ ăn hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện gì không.

Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 3 tuần. Tạng người hơi gầy. Thực phẩm bổ sung thì uống bạt mạng, đủ các loại thập cẩm, đọc gì quảng cáo thấy ok là uống VP2, whey, weight gainer, creatine, glutamin, amino, đang định dùng thêm casein. Em hay trộn lẫn các thứ vào uống ko biết có sao ko.
Lịch uống: sáng dậy uống Glutamine - 5g + 1,5 muỗng VP2 + 0.5 muỗng whey 100% + 0,5 muỗng massive weight gainer+2 viên amino222. Xong đi làm - ko ăn sáng.

Trưa ăn no căng đủ loại thịt cá ở cty, chiều 6h về uống Creatine - 5g + 1,5 muỗng VP2 + 0.5 muỗng whey 100% + 0,5 muỗng massive weight gainer+2 viên amino222. Tập xong ăn no căng + 3-4 quả chuối.

Tối trc khi đi ngủ Glutamine - 5g + 1,5 muỗng VP2 + 0.5 muỗng whey 100% + 0,5 muỗng massive weight gainer+3 viên amino222.

Hiện tại sau 3 tuần đã tăng đc 4kg, em uống trộn lẫn đủ thứ thế có sao ko ạ?

Em uống Glutamine vào thì hay bị té re, ko uống cái là bình thừờng ngay nhưng cơ thường đau nhức hơn. Hiện tại đã dừng uống Glutamine, mọi thứ khác vẫn giữ nguyên.

Cho em hỏi em có thể dùng chung dc whey protein 100% standard và casein 100% standard dc ko?Mục tiêu của em là: Vì ít có điều kiện ăn sáng nên muốn uống casein buổi sáng cho cơ có chất dinh dưỡng để phát triển, còn whey thì chia ra uống trước và sau buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Và liều lượng nên chia ra như thế nào cho cân bằng ạ?

Cho em hỏi em có thể dùng chung dc whey protein 100% standard và casein 100% standard dc ko?Mục tiêu của em là: Vì ít có điều kiện ăn sáng nên muốn uống casein buổi sáng cho cơ có chất dinh dưỡng để phát triển, còn whey thì chia ra uống trước và sau buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Và liều lượng nên chia ra như thế nào cho cân bằng ạ?
Casein chỉ dùng trước khi ngủ, vì nó là dạng hấp thu chậm, trong 8 tiếng bạn ngủ, cơ bắp sẽ phát triển và lượng protein từ Casein lúc này là nguồn hỗ trợ tốt nhất cho cơ bắp đó.

WHEY thì trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30p làm 1 muỗng, sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30p làm 1 muỗng là ok.(y)

Cho mình hỏi là dùng Ast VP2 Whey ProteinAst Dymetdrine Xtreme sau đó đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc ko.

bác nào cho hỏi dùng DX or fatburner + anabolic amino dni 2222 có đc hay ko
DX + Amino thì tốt hơn, vì Fat Burner thành phần chính thì chỉ có L-carnitine thui, chất này hỗ trợ cơ thể chuyển hoá mỡ thành năng lượng. Mà trong Amino thì cũng có thằng này rùi. Dùng DX nó đốt hay hơn.

Cho mình hỏi là dùng Ast VP2 Whey ProteinAst Dymetdrine Xtreme sau đó đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc ko.
Trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30 phút bạn nốc 2 viên DX, cho nó boost năng lượng từ mỡ cho cơ thể lấy năng lượng mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào về 30 phút sau làm 1 muỗn VP2 là ổn.(y)

Mấy bác cho hỏi em định sử dụng Serious Mass, Creatine, VP2 ( hoặc whey), Casein, Amino2222.Em định sử dụng như sau:
trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30 uống SM và amino2222, sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em uống VP2 (hoặc whey), tối em chơi Casein.Như vậy được không mấy bác có nên bỏ bớt thằng nào không.Em đang tính tăng cân..và tăng cơ..tại em đọc nhiều topic thấy công dụng của mấy thằng này em thấy rất phụ hợp được không mấy bác?

Nhờ các bác tư vấn chút, 2 tháng trước dùng whey+creatin+amino2222 tăng được 9 kg :w00t: nhưng nửa tháng lại đây có tình trạng chững lại mới tăng có 1kg :cry: , nên quyết định mua thêm 4 sản phẩm hỗ trợ nữa: Optimum Opti-Men (thành phần vitamin la chủ yếu),Optimum Essential AmiN.O. Energy, tribulus (Bodybuilding.com - NOW Tribulus 1000 - Standardized Extract! On sale now!) và DHEA (Bodybuilding.com - Ultimate Nutrition DHEA - Dehydroepiandrosterone! On sale now!) bác nào có thể kê đơn cho mình phát để chúng nó đỡ đánh lẫn nhau, như mình đọc thì có creatin vs AmiN.O. energy chắc chắn đánh nhau rồi :mad:

mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo max OT, đợt đầu 60k, giờ đang 70kg :oops: , đang phấn đầu 4 tháng nữa tầm 80kg, không biết có được không :sneaky:

1/ Calcium + Zinc/Megnesium (hoặc là sản phẩm ZMA). Calcium (Canxi) sẽ ngăn chặn cơ thể hấp thu Zinc (kẽm) và Magnesium (Magiê), vì thế bạn không nên dùng chúng cùng 1 lúc.
Có thể một trong số các bạn sẽ hỏi tôi: “Ê, ku, bi giờ anh không dùng Canxi bổ sung, vậy thì chắc anh không gặp bất cứ rắc rối nào về vấn đề này chứ hả ?”, nhưng thật ra, tất cả WHEY, SOY (đậu nành) hoặc Milk Protein trên thị trường đều có chứa ít nhất 100=200 mg Canxi cho mỗi lần dùng, và nếu bạn trộn chúng với sữa thì lượng Canxi đã trên dưới 500mg rùi. Vì vậy nếu hầu hết các bạn giống như tôi, uống Protein trộn với sữa trước khi ngủ thì hãy bỏ qua ZMA đi nhé.
Mình thấy 1 số sản phẩm nổi tiếng vẫn có cả 3 chất trên...

MOị người ơi em sắp đi làm rồi mà người vẫn nhỏ con quá 1m65, 48 kg à, 10 năm nay ko thay đổi rồi. Anh em có kê đơn hộ em các lọai thực phẩm tăng cân sao cho tăng cỡ 5-10 kg trong 2 tháng ko ạ (EM ko cần tăng cơ bắp, chỉ cần tăng kg cho người nó có tư thế 1 ít thôi ạ). Trước em có uồng 5 hũ appetton weigh gainner trong 2 tháng va tập TH nhưng chả lên kg nào cả ;_(. Giờ cho hỏi là em nên uống loại nào đễ tăng KG nhanh a . Thấy có nhiều loại quá nên chả biết kết hợp sao cho tối ưu, Anh em tư vấn hộ ( Bột tăng cân masive weight Gainer 1000/ Optimum sẻrious mass/ Optimum 100% whey protein + Creatin optimum preload + Casein 100% + Omega 3 ) Có phải kết hơp tất cả ko nhỉ hay , tiền banc5 thì ko thành VĐ , đầu tư mai mốt kiếm lại sau cũng đc . thnaks anh em nhiều . Em newbie nên có gì tư vấn em lịch uống thích1 hợp luôn nhé :smile::smile:

Mấy bác cho hỏi em định sử dụng Serious Mass, Creatine, VP2 ( hoặc whey), Casein, Amino2222.Em định sử dụng như sau:
trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30 uống SM và amino2222, sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em uống VP2 (hoặc whey), tối em chơi Casein.Như vậy được không mấy bác có nên bỏ bớt thằng nào không.Em đang tính tăng cân..và tăng cơ..tại em đọc nhiều topic thấy công dụng của mấy thằng này em thấy rất phụ hợp được không mấy bác?
Cũng khá ổn bạn à, nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào buổi tối thì theo mình thì dẹp thằng Amino 2222 qua một bên, hoặc bạn dùng nó ngay bữa trưa hoặc bữa sáng thì tốt hơn.

Nhờ các bác tư vấn chút, 2 tháng trước dùng whey+creatin+amino2222 tăng được 9 kg :w00t: nhưng nửa tháng lại đây có tình trạng chững lại mới tăng có 1kg :cry: , nên quyết định mua thêm 4 sản phẩm hỗ trợ nữa: Optimum Opti-Men (thành phần vitamin la chủ yếu),Optimum Essential AmiN.O. Energy, tribulus (Bodybuilding.com - NOW Tribulus 1000 - Standardized Extract! On sale now!) và DHEA (Bodybuilding.com - Ultimate Nutrition DHEA - Dehydroepiandrosterone! On sale now!) bác nào có thể kê đơn cho mình phát để chúng nó đỡ đánh lẫn nhau, như mình đọc thì có creatin vs AmiN.O. energy chắc chắn đánh nhau rồi :mad:
Hồi trước mình cũng hay dùng Creatine để bơm năng lượng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho sung. Mà sau này nghĩ lại thấy phụ thuộc sản phẩm hỗ trợ hơi phí, trong khi não bộ có thể đảm nhiệm vai trò đó. Mình đang cố gắng dùng sức tinh thần để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, chỉ bổ sung WHEY thôi, còn các loại hỗ trợ như Creatine, N.O thì mình ko muốn dùng. (y) bác thử xem sao, tiết kiệm đc 1 khoảng lớn đấy.

mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo max OT, đợt đầu 60k, giờ đang 70kg :oops: , đang phấn đầu 4 tháng nữa tầm 80kg, không biết có được không :sneaky:
lên 10kg thịt nạc thì ok, lên 10kg mỡ thì hơi phê, heheh, bác ráng cân đối khẩu phần dinh dưỡng là ko đến nỗi nào. Theo mình thì cứ WHEY mà tán.

Mình thấy 1 số sản phẩm nổi tiếng vẫn có cả 3 chất trên...
Đúng là như vậy, điển hình là Opti-Men, Centrum, One A Day vẫn có trộn Calcium, Zinc, Magnesium từa lưa vào. Nhưng mình nghĩ khi trộn trong cùng 1 sản phẩm thì họ có bổ sung thành phần khác hoặc thiết kế cấu trúc phân tử của các chất sao cho chúng ko đụng hàng nhau. Ở đây bài viết chỉ nói về những loại sản phẩm chuyên biệt như Zinc thì chuyên Zinc, Calcium thì Calcium không... theo suy đoán của mình là vậy thui. Không dám chắc.

MOị người ơi em sắp đi làm rồi mà người vẫn nhỏ con quá 1m65, 48 kg à, 10 năm nay ko thay đổi rồi. Anh em có kê đơn hộ em các lọai thực phẩm tăng cân sao cho tăng cỡ 5-10 kg trong 2 tháng ko ạ (EM ko cần tăng cơ bắp, chỉ cần tăng kg cho người nó có tư thế 1 ít thôi ạ). Trước em có uồng 5 hũ appetton weigh gainner trong 2 tháng va tập TH nhưng chả lên kg nào cả ;_(. Giờ cho hỏi là em nên uống loại nào đễ tăng KG nhanh a . Thấy có nhiều loại quá nên chả biết kết hợp sao cho tối ưu, Anh em tư vấn hộ ( Bột tăng cân masive weight Gainer 1000/ Optimum sẻrious mass/ Optimum 100% whey protein + Creatin optimum preload + Casein 100% + Omega 3 ) Có phải kết hơp tất cả ko nhỉ hay , tiền banc5 thì ko thành VĐ , đầu tư mai mốt kiếm lại sau cũng đc . thnaks anh em nhiều . Em newbie nên có gì tư vấn em lịch uống thích1 hợp luôn nhé :smile::smile:
Bạn qua box này sẽ có nhiều thông tin hữu ích, chịu khó nghiên cứu để tìm ra 1 chế độ phù hợp nhất cho mình bạn nhé Dinh dưỡng bodybuilding

Hồi trước mình cũng hay dùng Creatine để bơm năng lượng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho sung. Mà sau này nghĩ lại thấy phụ thuộc sản phẩm hỗ trợ hơi phí, trong khi não bộ có thể đảm nhiệm vai trò đó. Mình đang cố gắng dùng sức tinh thần để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, chỉ bổ sung WHEY thôi, còn các loại hỗ trợ như Creatine, N.O thì mình ko muốn dùng. (y) bác thử xem sao, tiết kiệm đc 1 khoảng lớn đấy.

lên 10kg thịt nạc thì ok, lên 10kg mỡ thì hơi phê, heheh, bác ráng cân đối khẩu phần dinh dưỡng là ko đến nỗi nào. Theo mình thì cứ WHEY mà tán.

Đúng là như vậy, điển hình là Opti-Men, Centrum, One A Day vẫn có trộn Calcium, Zinc, Magnesium từa lưa vào. Nhưng mình nghĩ khi trộn trong cùng 1 sản phẩm thì họ có bổ sung thành phần khác hoặc thiết kế cấu trúc phân tử của các chất sao cho chúng ko đụng hàng nhau. Ở đây bài viết chỉ nói về những loại sản phẩm chuyên biệt như Zinc thì chuyên Zinc, Calcium thì Calcium không... theo suy đoán của mình là vậy thui. Không dám chắc.
Không hẳn, não chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung tiết được nhiều hormone và một vài một vài thứ khác tăng hiệu quả luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, nhưng creatin nv hoàn toàn khác, nó giữ nước trong cơ, làm cơ căng hơn, đẩy mạnh hơn, quan trọng creatin gần như không có phản ứng phụ... 10kg chắc nước chiếm đến 4-5kg mất rồi :D...mỡ thì chắc ít thôi, vì tớ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gần như toàn cảm giác thiếu năng lượng... với cơ vẫn ngon mà :D

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko nhiều và ngày ăn 3 bữa do ko thời gian. Mình đang định dùng Serious Mass và Amino 2222 để bổ sung thêm, ko biết có hợp nhau ko. Ở HCM nên mua ở đấu là tốt nhất.

hỏi thêm Superior Amino 2222 và Anabolic Amino 2222 DNI cái nào tốt hơn ???

Mấy bạn cho mình hỏi tí, dùng whey thay thế bữa ăn phụ đc ko vậy mấy bạn?
^^ càng tốt chứ sao bác, cái chính là bác cần cung cấp đạm đầy đủ + năng lượng vừa đủ cho cơ thể cả ngày mà. Bữa phụ thì thường chỉ có bánh mì, bánh bao, bột chiên, mì gói thịt bò... nếu ko cảm thấy đói thì đập 1 ly WHEY với 23gram đạm vẫn tốt hơn. ^^

Các anh cho em hỏi. Em đang dùng Animal Pump vào lúc 14h30, xong 15h thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
Nay em muốn dùng them Creatine, mỗi ngày 5g thôi.
Em thấy bảo 2 thứ này không được dùng gần nhau (cratine>
Các anh cho em hỏi dùng sáng hay dùng tối sẽ mang lại hiệu quả hơn với?