Tập cardio và thể dục

các bác ơi cho mình xin cái link down của P90vs INSANITY với vào mấy cái link trên wep die hết rồi ai có post mình down về với,định chuyển qua cái môn thể thao này cho nhẹ nhàng,bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này còn giúp cho đốt mỡ rất tốt,nên mình rất thích, thấy mọi người nói thèm quá muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngay,mà tìm mấy cái link trên wep không được hx

Tình hình là em đang kiếm nài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào INSANITY nhưng kiếm hoài k thấy đâu cả, ai có cho em xin với, em xin chân thành cám ơn ạ...hihi

chả là em mới kéo đc bộ Insanity 60days 8GB về

mà không biết phải bắt đầu từ đâu , tiếng anh thì dốt @@ , có 14 video các bác chỉ cho em phải chia thế nào để đủ 60 ngày ạ , thanks các bác , em là mem mới

nó có lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đó bạn,vô đó dow vè có cả lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lun mà

nói là khởi động thui chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết bài chắc cũng nằm sàn luôn đó,em đã thử rồi,mệt kinh hoàng lun:hungover:

Insanity có bài đầy đủ, giáo án cho cả 2 thang.
Mỗi bài 1 ngày.
Mỗi ngày mỡ 1 clip của ngày đó, nó làm gì thì cứ làm theo. Thế là xong.

các bác cho e hỏi là chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào insanity của Mr.shaun T có phải là 1 pp strengh training ko ạ,và strengh training là gì ạ,các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của nó ra sao....em xin cảm ơn

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
các bác cho e hỏi là chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào insanity của Mr.shaun T có phải là 1 pp strengh training ko ạ,và strengh training là gì ạ,các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của nó ra sao....em xin cảm ơn
cardio/fat loss program, chỉ được 1 chút strength nếu bạn là người hoàn toàn out of shape

Chẳng là e đang chuẩn bị sẵn sàng để fat burn . e cũng đã đọc kĩ bài hướng dẫn về hiit cũng như tabata
Sau 1 thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào k giảm đc nhiều,e quyết định đầu tư whey+ mega fat burner và áp dụng bài hiit để đẩy nhah tốc độ(hiện tại e đang theo leangain) .nếu cứ đúng theo form sẵn của bài hiit thì tỉ lệ là 1: tùy m thì k sao nhưng e search trên youtube thì thấy các video của fitnessblender họ có bài lên hơn 2 30 phút và k theo tỉ lệ ,có thể là tỉ lệ 50,40,30s on : 15s off,lúc thì lại tỉ lệ kiểu leo tháp vậy cho e hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo các video đó được không
các bác tư vấn xem hướng sắp tới của e như thế có được.không

Chẳng là e đang chuẩn bị sẵn sàng để fat burn . e cũng đã đọc kĩ bài hướng dẫn về hiit cũng như tabata
Sau 1 thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào k giảm đc nhiều,e quyết định đầu tư whey+ mega fat burner và áp dụng bài hiit để đẩy nhah tốc độ(hiện tại e đang theo leangain) .nếu cứ đúng theo form sẵn của bài hiit thì tỉ lệ là 1: tùy m thì k sao nhưng e search trên youtube thì thấy các video của fitnessblender họ có bài lên hơn 2 30 phút và k theo tỉ lệ ,có thể là tỉ lệ 50,40,30s on : 15s off,lúc thì lại tỉ lệ kiểu leo tháp vậy cho e hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo các video đó được không
các bác tư vấn xem hướng sắp tới của e như thế có được.không
Bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng cách chưa mà không giảm được nhiều bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit tuần giảm đáng kể rùi thêm tabata hết hơi luôn đó . Ngoài ra ăn kiêng ít bột gạo .. nữa là tuần giảm rùi

hiện tại m đo bf của m là khoảng 17%. target of m là 10% cơ.vì m muốn hiện đường cắt ngực dưới

mình sắp tới HIIT 1 tiếng buổi sáng tất cả càc ngày trong tuần, chiều thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ nhàng thui :D