0-3 tháng Mong các anh giúp em với, tuyệt vọng lắm

Em cao 1m68 nặng 65 kg và số kg này vẫn đứng dù em có ăn bao nhiêu đi chăn nữa! Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rất nhiều nhưng sức em vẫn không thễ lên được/ lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em mỗi ngày 1 nhóm cơ!/ cơ thể em bây giờ nhìn tệ lắm dù em cố gắng thay đổi nhiều lắm! Em có mua thêm hũ mas để uống mong cãi thiện tình hình nhưng kết quã điều không khả quan! Về tạ thì em không thể nào nâng ngực trên quá 7kg và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có cục sắt em cũng không nâng quá 10-12kg!!em đã cố gắng lắm! Nhiều lần muốn bỏ nhưng lại không thể nào!! Hỏi chủ phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì người ta có bằng cấp chỉ qua loa thôi! Em đi làm thu nhập cũng không được cao! Lương tầm 3tr5 cố lắm cũng chỉ có thể xoay sở cho mình dc 1 bịch mass/ em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở quận 7 em ở khu mai văn vĩnh ấy..! Em post lên đây có bạn hay anh nào nhìn thấy có thể giúp em cãi thiện ngoại hình và giúp em khá lên từng ngày được không ạ! Em ko có tiền thuê 1 anh pt nhưng em mong ai đó có thể hiểu em!! Tiền bạc em ko có nhiều nhưng lai rai vài trăm gởi các anh uống cà phê mỗi tháng em vẫn có thể! Mọi chuyện xuất phát từ tâm ra!! Em post đây! Mong các anh cho ý kiến..! Em nên làm gì với cơ thể mình cũng như các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào! Em tâm huyết lắm nhưng cũng đang tuyệt vọng! Vô phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đó thôi! Nhưng không biếc động tác đúng chưa..! Vô cơ chưa...! Thankss các anh ghé qua! Mong các anh đừng ném đá tội em

:unsure: 1m68 nặng 65kg, có sức lắm rồi mà kô lên đc tạ trên 7kg kể ra cũng lạ. Bạn hít đất thêm thử xem, cảm nhận cách gồng cơ băng việc hít đất xuống chậm sẽ thấy rõ

Hình đó mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc 3 tháng mà nó cứ lẹt đẹt các mức tạ như thế! Sức vẫn yếu đu xà còn không nỗi nữa...! Tức cã mọi thứ điều dặm chân 1 chổ

Bạn nên tìm hiểu lại cách tập, lên phòng tạ hỉi mấy anh em trong phòng ấy, họ chỉnh tư thế lại cho, chứ tập 3 tháng mà như này thì chỉ có to bụng. Tập chậm lại xuống tạ chậm 1 2s giữ lại 1 nhịp rồi đẩy lên dứt khoát, gồng cơ đừng để thanh đòn đung đưa. Chỉ có bản thân bạn mới cảm nhận rõ thôi chứ ko ai chỉ đc nhiều. Hít đất thêm nhìu vào, tay ngực thế kia hít đất ít ra cũng 1 lần 15 20 cái chứ

Bạn nên tìm hiểu lại cách tập, lên phòng tạ hỉi mấy anh em trong phòng ấy, họ chỉnh tư thế lại cho, chứ tập 3 tháng mà như này thì chỉ có to bụng. Tập chậm lại xuống tạ chậm 1 2s giữ lại 1 nhịp rồi đẩy lên dứt khoát, gồng cơ đừng để thanh đòn đung đưa. Chỉ có bản thân bạn mới cảm nhận rõ thôi chứ ko ai chỉ đc nhiều. Hít đất thêm nhìu vào, tay ngực thế kia hít đất ít ra cũng 1 lần 15 20 cái chứ
Làm sao để ko to bụng! Tập mà toàn thấy bụng thôi?? Buồn lắm

Lạ nhỉ. 1m68 nặng 65kg là đủ ký rồi chớ đâu có thiếu đâu. Người cũng không thuộc dạng ốm đói mà nâng 7kg 3 tháng thì đúng là lạ.

Bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo phương pháp nào thế ? Tăng tạ lên đồng thời giảm rep, tăng thời gian nghỉ giữa hiệp lên xíu xem sao bạn.

:unsure: tập kiểu đó vác chân gấu lên vai kể cũng chát lắm. Ký đủ rồi mua pre nốc đi ngứa ngứa có lẽ hung tợn hơn :dead:

:unsure: tập kiểu đó vác chân gấu lên vai kể cũng chát lắm. Ký đủ rồi mua pre nốc đi ngứa ngứa có lẽ hung tợn hơn :dead:
Haha, vì sự nghiệp vác chân gấu lên vai khá là to lớn nên phải đầu tư đó hả :))

Cơ mà mình nghĩ ông này nên tham khảo mấy cái giáo án stronglift để có sức tí đã, bao giờ khoẻ khoẻ chút mà chững tạ thì mới dùng tới pre. Chứ nốc luôn giờ chỉ tổ ù tai chóng mặt @@

Nâng ngực không thể quá 7kg @@ yếu, quá yếu...nhìn vào cái thân hình như thế mà không có mấy sức nhỉ? em nghĩ bác bán bịch mass đó đầu tư vào pre-workout bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nâng sức xem sao, chứ 3 tháng mà không có tiến triển gì hơi lạ, em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mỗi ngày đều thấy lên mức tạ. à bác thử chuyển về lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tuần 3 ngày xem, rất có ích nếu muốn tăng sức.

Làm sao để bớt bụng! Chơi tạ mà thấy bụng!! Nãn lắm!!!! Bạn coi vậy chứ yếu xiều ...! Thấy người ta bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hỳ huc
Lạ nhỉ. 1m68 nặng 65kg là đủ ký rồi chớ đâu có thiếu đâu. Người cũng không thuộc dạng ốm đói mà nâng 7kg 3 tháng thì đúng là lạ.

Bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo phương pháp nào thế ? Tăng tạ lên đồng thời giảm rep, tăng thời gian nghỉ giữa hiệp lên xíu xem sao bạn.
bạn ơi! Mình thực sự chưa hiễu lắm gì về làm thế nào tăng tạ lên như nào là vừa sức/ thời gian nghĩ như thế nào là đũ! Thông thường mình nghĩ 1 phút hoặc 2 phút! Phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình tất cã tạ đều nặng! Cái thanh tạ chiếm hết 10k nên việc nhét thêm 7kg tạ lên ngực trên mình đẫy không nỗi! Ăn uống thì có gì ăn đó!!!

Nâng ngực không thể quá 7kg @@ yếu, quá yếu...nhìn vào cái thân hình như thế mà không có mấy sức nhỉ? em nghĩ bác bán bịch mass đó đầu tư vào pre-workout bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nâng sức xem sao, chứ 3 tháng mà không có tiến triển gì hơi lạ, em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mỗi ngày đều thấy lên mức tạ. à bác thử chuyển về lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tuần 3 ngày xem, rất có ích nếu muốn tăng sức.
Em sẽ thữ xem sao về lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 buổi! Hiện em đang theo lịch mỗi ngày 1 nhóm cơ! Cũng linh động nhưng mà mình bị như thế này! Vô bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có 1 câu hỏi luôn trong đầu mình là tậo như thế này đúng chưa? Form chuẩn chưa? Sao bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vai mà không có cảm giác gì hết ví dụ vậy? Còn gọi là không biếc cách làm sao cảm nhận cơ

Em sẽ thữ xem sao về lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 buổi! Hiện em đang theo lịch mỗi ngày 1 nhóm cơ! Cũng linh động nhưng mà mình bị như thế này! Vô bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có 1 câu hỏi luôn trong đầu mình là tậo như thế này đúng chưa? Form chuẩn chưa? Sao bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vai mà không có cảm giác gì hết ví dụ vậy? Còn gọi là không biếc cách làm sao cảm nhận cơ
form thì mình không dám chắc bạn cứ lên mạng search bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhìn tư thế rồi ráng hình dung ra, những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như cầm tạ này nọ có thể đứng soi gương mà xem. Tập không có cảm giác thì chắc do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chưa tới mức xé cơ ra hay chưa đủ, cách dễ nhất mình thường coi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực thì vừa đẩy ngực xong sờ lên ngực xem có nóng không, nếu nóng thì cảm giác phần nào đó ăn vào ngực còn nó lạnh ngắt mà bộ phận khác ấm thì xem lại tư thế bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào coi chừng sai, một phần nữa là về ngủ giấc mai dậy chỗ đó có hơi nhức không, không phải căng cơ nha. thanh tạ 10kg +7kg tổng 17kg nhẹ hều mà, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bác chú ý nhịp thở cái này nhiều bài nói rồi, hoặc bác kiếm ai bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung, nâng tạ hộ cho, đang 17kg là max thì đẩy 20kg có người đỡ từ từ lên.

Tải app stronglift về nghiên cứu và tập theo, mình đã thử lúc mới tập, khả quan đấy

Làm sao để bớt bụng! Chơi tạ mà thấy bụng!! Nãn lắm!!!! Bạn coi vậy chứ yếu xiều ...! Thấy người ta bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hỳ huc

bạn ơi! Mình thực sự chưa hiễu lắm gì về làm thế nào tăng tạ lên như nào là vừa sức/ thời gian nghĩ như thế nào là đũ! Thông thường mình nghĩ 1 phút hoặc 2 phút! Phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình tất cã tạ đều nặng! Cái thanh tạ chiếm hết 10k nên việc nhét thêm 7kg tạ lên ngực trên mình đẫy không nỗi! Ăn uống thì có gì ăn đó!!!
Bạn thử theo giáo án của bác Sơn này xem sao, mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 4 tháng và cũng đang theo giáo án này: Giáo án bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 buổi - Mỗi buổi 1 nhóm cơ | webthehinh.com

Tháng đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình cũng chả cảm nhận đc cơ gì, chỉ thấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong ngày sau nhức nhức. Nhưng từ tháng thứ 2 bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án này, các động tác làm chậm chậm lại để cảm nhận từng bó cơ đang chịu lực, cảm giác khá rõ ràng luôn.

Trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào người mình cũng mỡ lắm, 19,6% lận, bụng còn to hơn bạn. Chịu khó 1 tuần bạn giành ra 1 buổi cardio thì sẽ nhanh xuống mỡ xuống bụng hơn.

Đây là người mình sau 4 tháng: 1m8, 76kg 19,6% mỡ, giờ là 73kg, 15% mỡ.
Mình tạ ngực ngang đc 60kg mà còn đang thấy yếu, b cố tăng tạ từng tuần ép cơ cho nó nhanh lên nhá.

Attachments

Không bjk bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có sai kỷ thuật không, hoặc có thể là sai luôn trong cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chứ chơi thể thao mà lên bụng thì phi lý quá :)

Điên qá đòn tạ 10 đến 20kg 7kg đây là mỗi bên 7kg, chứ tổng hết 7kg cháu tôi nó đẩy còn vô tư
Thì mình chỉ hỏi thế thôi chứ có sao đâu vậy mà "điên quá". Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng 3 tháng mà đẩy tối đa cũng chỉ 10kg mỗi bên. Mà bình thường toàn đẩy có 5-7kg mỗi bên thôi ah. Chả mấy khi dám lên 10kg dễ đau cổ tay

Thì mình chỉ hỏi thế thôi chứ có sao đâu vậy mà "điên quá". Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng 3 tháng mà đẩy tối đa cũng chỉ 10kg mỗi bên. Mà bình thường toàn đẩy có 5-7kg mỗi bên thôi ah. Chả mấy khi dám lên 10kg dễ đau cổ tay
Đau cổ tay do cách cầm, còn k xài dây quấn

Người bác như này bác chơi thêm mass nữa ko nên đâu, nếu mà do sức thì thử dùng mấy cái pre workout xem sao.

Hình đó mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc 3 tháng mà nó cứ lẹt đẹt các mức tạ như thế! Sức vẫn yếu đu xà còn không nỗi nữa...! Tức cã mọi thứ điều dặm chân 1 chổ
hằng ngày coi mấy clip thể hình cho có động lực bạn ơi, rủ rê ai đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung cho có người hỗ trợ, tăng mức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ nặng an toàn hơn. chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà dậm chân tại chỗ thà ở nhà còn hơn, mình chỉ là dân nghiệp dư nhưng lúc nào cũng đặt mục tiêu tăng mức tạ định kì 1 tuần 1 lần, tăng 1 2kg cũng dc

Thời gian nghỉ giữ các hiệp của bạn bao lâu ? Bạn ăn như nào ? Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của bạn ra sao ! Vào đẩy vài ba hiệp đi về thì mình nghĩ ở nhà dọn phòng còn hơn !

khả năng do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quá nhiều, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhiều mà ăn ko đủ thì sinh bệnh ra chứ đừng nói cơ thể phát triển. những bạn mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thường dành cả mấy tiếng để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và nghĩ thế là tốt, thực ra rất có hại luôn.

Chỉ biết khuyên bạn coi lại pp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Cố gắng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chuẩn tư thế với mức tạ nhẹ. Lên tạ từ từ và 2 bài đẩy ngực nên nhờ ai đó đỡ hộ 2 hiệp cuối. Mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 tháng đã đẩy đc mỗi bên 15kg rồi. 1m75 - 62kg. Mình thuộc dạng siêu yếu luôn rồi đấy @"@