Body 6 múi nhưng răng xấu phải làm sao?

8 chiếc răng cửa là “cửa ngõ” lộ diện nhiều nhất trên trên miệng :sneaky::sneaky::sneaky: Nên cái việc mà bác tự ti với cái răng của mình cũng là điều dễ hiểu thôi.

Được bố mẹ đồng ý cho đi làm răng thì làm luôn còn chần chừ gì nữa? Như răng e đây, theo các cụ là 9-6-3-0, đến là ức chế, chỉ muốn nhổ đi mà cắm lại thôi. Nhưng méo ai cho. Bố mẹ e bảo là nhổ răng không tốt cho sức khỏe. :cautious::cautious::cautious:
Sao lại nhổ răng không tốt cho sức khỏe vậy ạ? E thấy mọi người vẫn nhổ răng ầm ầm mà. Nếu cẩn thận thì e nghĩ phải lưu ý ở cái răng khôn thôi. Nhổ răng khôn nếu như không cẩn thận đúng là có thể nguy hiểm đến tính mạng.

:D :D Đơn giản là bởi vì e nghĩ cái răng nó chẳng liên quan gì đến chuyện tình yêu cả, hoặc là bác chủ top quá kén, nên mới như vậy. Chứ nói thật body mà 6 múi, ối e thích ấy chứ!
Thế bây giờ e hỏi bác nhé! Bác đi tán gái, bác cởi áo khoe body 6 múi cho người ta xem luôn à? :notworthy::notworthy::notworthy: Các em nhìn thấy chẳng chạy mất dép, tưởng thần kinh có vấn đề.
Đập vào mặt không là cái mặt tiền đầu tiên thì là cái gì, mà mặt tiền thì không thể thiếu nụ cười với hàm răng nhé!

Có bố mẹ đầu tư cho thì nhất bác rồi còn gì, e niềng răng trả góp đây nè. Hàng tháng trích lương ra mà trả nhé! Còn 6 tháng nữa mới bỏ được mắc cài đây!

Bác sĩ có nói với em là "Chất lượng sứ cao cấp có độ bền trung bình từ 15-20 năm, chịu lực tốt nên nhai cắn không kém răng cửa thật. Thậm chí, nếu bạn vệ sinh răng miệng tốt, răng sứ có thể tồn tại vĩnh viễn" bác nhé! Nên đầu tư 1 lần có thể nói là được cả đời còn gì.
Nhưng bác phải làm đúng công nghệ phủ sứ Majestic Nano 5K ở Shinbi này nhé! Còn ở những nơi khác thì e không biết chất lượng cụ thể và tuổi thọ ra sao đâu. :p:p:p:p:p:p
Được vĩnh viễn cơ à bác? nếu được vĩnh viễn thì chắc e cũng làm luôn, không phải lăn tăn! Răng xấu mà nên riêng cái khoản chăm sóc vệ sinh răng miệng của e thì khỏi phải bàn! :D

Cụ thể là răng em bị xỉn màu, mọc khấp khểnh không đều, chỗ mỏng rồi chỗ thưa nữa. Trước cũng tính đi niềng răng, nhưng niềng răng giúp răng đều nhưng lại không giúp hết răng bị xỉn màu. Theo mọi người tư vấn thì có vẻ như pp phủ sứ là phù hợp với em nhất.
Ca này của bác có vẻ cũng khó nhằn đấy ạ! ;) ;) ;) Chắc phải đến bác sĩ tư vấn cho thì mới có pp điều trị cụ thể và phù hợp cho bác được. E xin phép rút lui.

Sao lại nhổ răng không tốt cho sức khỏe vậy ạ? E thấy mọi người vẫn nhổ răng ầm ầm mà. Nếu cẩn thận thì e nghĩ phải lưu ý ở cái răng khôn thôi. Nhổ răng khôn nếu như không cẩn thận đúng là có thể nguy hiểm đến tính mạng.
E thấy gấu e bảo là nhổ răng khôn ở nha khoa thẩm mỹ shinbi này mà 5 hoặc 10tr 1 cái tùy công nghệ bác chọn đấy! :happy::happy::happy::happy: Nếu như sợ nguy hiểm đến tính mạng, nhưng răng khôn mà mọc kiểu rất ngu bắt buộc phải nhổ thì nên tham khảo nhé!

E khẳng định với bác là răng chẳng ảnh hưởng gì đến tình yêu của bác cả. Nhưng bác có điều kiện thì cứ làm răng đi :troll: E thấy mấy đứa bạn e rủ nhau đi làm răng, bây giờ nhìn trước và sau như 2 người khác luôn.

Được vĩnh viễn cơ à bác? nếu được vĩnh viễn thì chắc e cũng làm luôn, không phải lăn tăn! Răng xấu mà nên riêng cái khoản chăm sóc vệ sinh răng miệng của e thì khỏi phải bàn! :D
Không chỉ riêng ở cách vệ sinh răng miệng của bác đâu, mà bác còn phải đi kiểm tra và chăm sóc định kỳ thì mới mang lại hiệu quả được nhé!

E thấy gấu e bảo là nhổ răng khôn ở nha khoa thẩm mỹ shinbi này mà 5 hoặc 10tr 1 cái tùy công nghệ bác chọn đấy! :happy::happy::happy::happy: Nếu như sợ nguy hiểm đến tính mạng, nhưng răng khôn mà mọc kiểu rất ngu bắt buộc phải nhổ thì nên tham khảo nhé!
Nhổ cái răng thôi mà sao lại bằng nguyên một cái răng sứ thế bác ơi? Có vẻ hơi căng đấy nhỉ? May qua răng khôn của e mọc khôn chứ không mọc ngu, chứ quả mọc lệch thôi cũng tốn kém phết nhỉ?

Chốt làm răng chưa bác ơi? Làm được khoe ảnh trước và sau khi làm cho anh em quan tâm có thể tham khảo phát nhé! :D biết đâu nhiều người cũng đang quan tâm đến dịch vụ này.

Nhổ cái răng thôi mà sao lại bằng nguyên một cái răng sứ thế bác ơi? Có vẻ hơi căng đấy nhỉ? May qua răng khôn của e mọc khôn chứ không mọc ngu, chứ quả mọc lệch thôi cũng tốn kém phết nhỉ?
Thế mới đảm bảo an toàn được chứ đúng không? Nhổ răng không đau không chảy máu nhé! Máy móc hiện đai, bác sĩ thì chuyên môn nổi tiếng, như e nói ở trên là có bác sĩ Hòa tu nghiệp ở ĐH Harvard về đấy!