Hỏi về iso100 của dymatize

Tình hình là mình mới chuyển từ whey gold qua xài thử iso100.
1 muỗng wheygold theo nutrition fact là 32g
1 muống iso100 theo nutrition fact là 30g
nhưng muỗng của iso100 bự hơn 1/3 lần muỗng của whey gold, lấy 1 muỗng wheygold múc vào cũng ko đầy dc muỗng iso100 nữa. Muỗng wheygold của mình màu vàng nâu còn muỗng iso100 màu đỏ.
Bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với :(( bây giờ có nên dùng muỗng wheygold cho iso100 ko ??

Sao trên đời có nhiều ng đưa ra câu hỏi ngớ ngẩn thế nhỉ,hủ sữa đó muỗng ntn thì mình dùng ntn,bản thân 2 thằng whey đã khác nhau từ đầu r,đi so sánh cái muỗng r nhiều hay ít =)))). Quy chuẩn của hãng khác nhau thì thế thôi,dùng mà cứ phải chi tiết mấy cáid lặt vặt trong khi tổng khẩu phần 1 ngày k đủ thì cũng thế thôi

1 cái là whey blend,1 cái là whey iso, sẽ có khác nhau về khối lượng riêng => khác nhau về thể tích. Nhà sản xuất đưa muỗng nào,dùng muỗng đó, chênh nhau 4-5g whey cũng chả là bao nhiêu gam pro cả,và mấy gam pro đó cũng chẳng làm cơ bắp to hay nhỏ đi đâu. Cứ việc dùng muỗng iso100, thấy mấy bác hỏi mấy câu không đáng để hỏi nản quá

xàm lông thật, dành dụm đc tí tiền nốc whey rồi phân vân đủ thứ
sợ hao lấy muỗng ăn sữa chua mà xúc

Coi nutrition facts mà không coi thành phần của nó à. Thành phần khác nhau thì khối lượng nó khác nhau, coi mỗi cái trọng lượng rồi hỏi ngớ ngẩn quá.

bác cho e xin cảm nhận của cái supplify bác ơi, e đang dùng iso và đag có ng mách sang xài loại supp
Đơn giản là supplify nghe bảo xài hương tự nhiên nên mùi vị sẽ nhạt nhạt khác hẳn mấy whey bth, còn chất lượng thì iso nào cũng như nhau
Còn cái câu hỏi thớt thì đm nản vãi, diễn đàn h chẳng còn trao đổi kiến thức j hay ho như xưa mà tòan mấy câu xàm lông