Em bị trĩ lên Sài whey nào

em bị trĩ lên phải ăn uống không bị khó tiêu. Các pro cho e biết whey nào uống k bị nóng dễ tiêu với ( tiền k la vấn đề)... em đang phân vân giữa isopure zero carb và mutant iso surge ( cái nào tốt hơn ạ)... :((

Quên nói là hồi trước em uống whey gold stad lên mới bị trị, hình như do e dị ung lacote

Lần sửa cuối:
  • Whey Protein Concentrate (WPC) – Được sản xuất thông qua siêu lọc whey, là loại whey protein có chứa <90% protein, nhưng cũng có thể thấp tới mức 20%. Mật độ protein cụ thể thường theo sau từ WPC, ví dụ WPC “85”. Phần còn lại thường bao gồm làm từ lactose, khoáng chất và sữa.
  • Whey Protein Isolate (WPI) – Có thể được sản sinh từ nhiều kỹ thuật mạng lọc. Mục tiêu là đạt được >90% mật độ protein và loại bỏ hầu hết (nếu không phải tất cả) lactose. Những nhà sản xuất thường kết hợp lọc với kỹ thuật trao đổi ion để lọc những phân từ bởi ionic charge, thay vì chỉ ở kích cỡ phân từ.
  • Whey Protein Hydrolysates (WPH) – Một kỹ thuật tương đối mới dùng để sản xuất whey protein, whey protein hydrolysates được sản xuất ra bởi men thủy phân của WPC hoặc WPI. Về cơ bản, nó hoạt động như là một biện pháp tiêu hóa trước protein bằng cách phân cách liên kết peptide; do đó thời gian cần để tiêu hóa và hấp thụ axit amin được giảm xuống
Em chọn Whey Protein Isolate (WPI) hoặc whey protein hydrolyzed isolate mà uống, coi nutrition facts để chọn em nhé.

em bị trĩ lên phải ăn uống không bị khó tiêu. Các pro cho e biết whey nào uống k bị nóng dễ tiêu với ( tiền k la vấn đề)... em đang phân vân giữa isopure zero carb và mutant iso surge ( cái nào tốt hơn ạ)... :((
Bro cứ mua An Trĩ Vương mà uống, uống 2 hộp là dứt ngay, lâu lâu ăn đồ nóng thì buff 1 hộp ngăn ngừa, chữa xong thì an tâm mà dùng Whey

whey thủy phân nó chỉ nhanh hơn whey thường thôi chứ không có gì đặc biệt