[50 USD] Bí quyết có được cơ bụng 6 múi của Lazar Angelov - ABS The Secret Revealed

Các bạn có yêu thích quyển sách này của Lazar không? Hãy cho mình biết nhé!

• Total voters
    9
Hello các đồng đạo

Sau một thời gian dài vắng bóng trên diễn đàn vì đã mất hết những sách trước đó, không còn gì để share. Tôi phải nói rõ chi tiết này vì có rất nhiều anh em comment trong các bài viết cũ của tôi cũng như nhắn tin cho tôi hỏi xin share sách Josh Bryant, Calisthenics... Giờ còn môt cách để các bạn có được những bộ sách ấy, đó là nhắn tin trực tiếp với những người đã nhận được sách trong các topic cũ của tôi. Nếu họ còn lưu giữ thì tùy duyên họ sẽ gởi cho bạn.

Nay tôi vừa order sách ABS The Secret Revealed của Lazar tại
https://absthesecretrevealed.com/en/

Sách trị giá 50 USD hơn 1 triệu VNĐ bao gồm tất cả những tinh túy trong quá trình tập luyện để có được cơ bụng 6 múi của idol này.

Và giờ đây, các bạn có thể sở hữu toàn bộ những bí quyết ấy HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ.

Hãy để lại email của các bạn bên dưới comment nếu các bạn thật sự cần nó.

Lưu ý là tôi rất bận nên sẽ gởi cho sách cho các bạn vào cuối tuần.

Lý do phải gởi sách qua mail mà không share link tràn lan là vì trước đây tôi từng share link lên nhiều diễn đàn rồi. Chừng vài bữa là link die. Người cần down cũng chẳng down được. Vì đây là sách bản quyền nên người ta kiểm tra rất gắt gao, thấy file public trên đâu là xóa ngay trên đó.

Thôi thân chào các bạn! Tôi đi ngủ và ngày mai lại bắt đầu một ngày làm việc căng não.

Hercules Le
Old School Athlete
Cho mình xin 1 bản.
Cám ơn nhiều
[email protected]