Bơi 2018 hội anh em bơi lội không thấy hoạt động nữa ta

Mình đến với webthehinh nhờ bài viết HƯỚNG DẪN PHƯƠNG PHÁP BƠI SẢI ĐƯỜNG DÀI. công nhận mấy anh chị ở đây viết bài rất có tâm, nhưng lướt qua toàn bộ thấy anh chị em bên bơi lội không thấy ai còn hoạt động gì mới, toàn mấy năm trước không à. Hi vọng năm 2018 này các anh chị sẽ chia sẽ thêm nhiều kinh nghiệm hay nữa.

Công nhận hồi xưa có một thời mình vào bàn loạn trong topic về bơi dữ lắm :)))
Bạn nhắc mới thấy lâu thật lâu rồi cái "thời để nhớ" ấy :) !!

Chào cả nhà, vậy là mùa hè lại đến rồi, sau 1 thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện thì mình đã phá kỉ lục cá nhân với 1200m bơi ếch trong vòng 50 phút ^^
Mùa hè này cố gắng đặt mục tiêu hoàn thiện nốt kỹ năng bơi sải nữa là đẹp. Ko hiểu sao mình thấy bơi ếch thì dễ mà bơi sải thì khó quá!

Cố gắng lên bạn ạ, dần dần rồi sẽ bơi được 1 km tầm 30 phút sau đấy giảm còn 25 phút, 20 phút, 15 phút, etc. Bạn cứ kiên trì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện, tham khảo các tài liệu trên mạng, youtube, các blog, trang web với các forum về bơi lội thì mình tin là tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng có thể cải thiện được thành tích của bạn đấy.