Low carb Nhật ký giảm cân.

Bạn ơi cho mình xin lịch trình ăn theo low carb được không, mình tìm trên mạng mà không biết có chính xác không nữa, còn trong forum thì mình không thấy lịch trình cụ thể.

Cho mình hỏi luôn là ăn đồ chiên có được không bạn, mình thấy bạn có ăn đồ chiên. Và bạn bổ sung vitamin thế nào? Mình cảm ơn nha.
Cũng ko có thực đơn cụ thể bạn à, bạn có thể tìm quy tắc đèn giao thông trên mạng hoặc ngay trong forum để tham khảo, cứ áp dụng và chế biến món ăn từ những thực phẩm đèn xanh hoặc vàng trong quy tắc, cái này cần tìm hiểu kĩ và nghiên cứu lâu chút.
Thực đơn chủ yếu của mình gồm rau và thịt, không nước ngọt, không ăn các thực phẩm hay gia vị trong thành phần có ghi chữ "đường".
Ăn giới hạn lượng carb mỗi ngày dưới 20g nếu bạn đã quen việc giảm tối thiểu tinh bột và đã ở trong trạng thái keto ( trạng thái đốt mỡ của lowcarb ).
Thường thì trong giai đoạn lc, bạn không được ăn đa dạng các loại trái cây, tuy nhiên vẫn có thể ăn các quả thuộc đèn vàng để bổ sung vitamin như xoài chua, dâu tây, cà chua ( tối đa 200gr mỗi ngày ). Chanh dùng được 3-4 quả một ngày, tránh lạm dụng đường ăn kiêng nhé vì nó có thể gây đứng cân hoặc nghiêm trọng hơn là khiến bạn tăng cân trong khi vẫn ăn LC. Bạn có thể bổ sung vitamin bằng các viên uống, cái này ko những người ăn kiêng mà mình thấy chị em phụ nữ họ uống rất nhiều để dưỡng da với dáng ấy bạn, cụ thể viên uống nào mình ko được rõ lắm, bạn nên hỏi trên mấy diễn đàn làm đẹp về viên rau củ, viên vitamin,... các chị rành lắm lun í :LOL::LOL::LOL:
Ăn lowcarb vẫn ăn đồ chiên được bình thường nhé, những ngày ăn đầu bạn nên high fat ( bổ sung nhiều chất béo ) để đẩy cơ thể vào keto nhanh hơn, sau đó có thể cắt giảm bớt.
Mình không ăn theo lowcarb trường kì ngày qua ngày được vì ăn kiểu đó không thể chịu nổi, mình thường ăn theo chu kì 14 ngày kiêng - 1 hoặc 2 ngày xả ăn thoải mái, hoặc 6 ngày kiêng 1 ngày xả tùy theo cảm nhận của cơ thể.
Bạn nên kết hợp với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục mỗi ngày, lúc đầu chưa quen bạn không nên gym nặng, mốt quen rồi mình lên từ từ cũng được:D. Kết hợp cardio cho bắp tay bắp chân nhỏ lại, hôm nào quá bận thì đi bộ mấy ngàn bước kết hợp cách hít thở sâu,vv...
Cách ăn lowcarb này nó không giảm nhanh trong 1 tuần được, bạn muốn cân nặng xuống đầu 4x thì cũng phải chờ ít nhất từ 6 tháng đến 1 năm kết hợp thể dục đều đặn, để nó thành 1 thói quen của bạn luôn, giống như các nhà sư họ ăn chay ấy, duy trì cân nặng được 1 khoảng thời gian nhất định, thấy ổn rồi thì bạn có thể dễ dãi hơn trong việc ăn kiêng, có thể bỏ hẳn lc chuyển sang ăn như bình thường với chế độ ăn và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện hợp lý, đó là lúc mình thành công rồi, vẫn duy trì vóc dáng dù đã không còn ăn chế độ LC nữa.
Người ta hay bảo ăn LC không bền và hay bị béo lại nhưng chính bản thân mình đã thấy rất nhiều người kiên trì áp dụng thành công, và họ vẫn duy trì tốt vóc dáng dù ngưng ăn LC rất nhiều năm ấy.
Mình có chút kinh nghiệm chia sẻ vậy thôi. Chúc bạn giảm cân thành công nhé.

Cập nhật cả tuần.
Tuần rồi mình vẫn ăn kiêng bình thường, chủ yếu là thịt nạc, rất nhiều rau và nấm.
Cho đến cuối tuần :))) có chuyện thật sự rất không vui nhưng cũng ko muốn nói ra than vãn trên này làm gì.
Chiều thứ 6 vừa tan học, nhóm trưởng nhóm Nghiên cứu khoa học của mình nhận được một cuộc gọi của giảng viên hướng dẫn, và nó thật sự chẳng tốt lành gì. Lúc đó cả thế giới của mình như bị người ta cột một tảng đá lớn rồi quăng xuống biển vậy, tất cả cảm xúc đều chùng xuống ( ng ta hay gọi là tụt mood đó :)))
Dẫu biết là sẽ phải có lúc thế này, nhưng thật sự những thất bại đầu đời, nó đau đớn và buồn hơn việc thất tình hay bị người yêu ,..vv các kiểu phản bội nhiều. Mình chưa bao giờ buồn lâu như vậy.
Và mình đã ko chăm sóc bản thân tốt, mấy hôm nay mỗi ngày cũng chỉ ăn có 1 bữa, ăn gì cũng ko nhớ luôn :)) và mình có một bài thi rất gần rồi, phải học nữa, vẫn chưa được nghỉ ngơi dù ngày kia là lễ 30/4 , chưa bao giờ ở trong tình trạng như thế này cả, ngồi cầm cuốn giáo trình mà ko thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung được.
Hi vọng mình sẽ sớm vượt qua, mình sẽ lấy lại tinh thần và chăm sóc bản thân thật tốt, chặng đường vẫn còn dài lắm.
Mình chưa bao giờ quan tâm hay hiểu việc bị sốc về tâm lý hay tinh thần thế nào, cho đến tận lúc bản thân trải qua, cũng là một trải nghiệm mới giúp bản thân trưởng thành hơn. Mình nhất định sẽ đón kì nghỉ lễ hiếm hoi này một cách trọn vẹn nhất có thể và bắt đầu lại hành trình giảm cân.
Chúc mọi người một kì nghỉ lễ vui vẻ.
Cố thôi em ơi, ai chả có lúc khó khăn, chưa sốc bằng anh lúc mới lấy vợ đâu:sour: thế mà anh vẫn vượt sướng được đó thôi :facepalm:
Gì thì gì, không bao giờ được ngược đãi bản thân, mình không thương được mình thì làm sao có người thương mình được ;)

Cố thôi em ơi, ai chả có lúc khó khăn, chưa sốc bằng anh lúc mới lấy vợ đâu:sour: thế mà anh vẫn vượt sướng được đó thôi :facepalm:
Gì thì gì, không bao giờ được ngược đãi bản thân, mình không thương được mình thì làm sao có người thương mình được ;)
Lấy vợ kinh vậy luôn hả a:hungover: thôi cố gắng chịu đựng tới hết đời vì con cái chứ biết sao giờ a :D:D:D
Cảm ơn a nhiều, mấy hôm đó em bị stress nhiều nhưng tới giờ lấy lại tinh thần rồi.

Cập nhật thời gian gần đây:
Đã đầu tháng 5.
Mình có thêm đậu hũ vào thực đơn.
Hôm nay ăn canh súp thịt, đậu hũ và su su.
Thể dục vẫn như thường lệ, mình đã ko gò ép bản thân phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như này như kia, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đủ và thấy khỏe ko bị uể oải mệt mỏi là được, và m thấy dễ chịu hơn nhiều :). Chặng đường vẫn còn dài lắm.
Cố gắng vì một mùa hè thật vui vẻ.

Cập nhật vài ngày gần đây.
Từ đầu tháng 5 tới giờ mình lc liên tục, sau 7 ngày đầu tháng chỉ xả 1 bữa thay vì xả một ngày, ôi bữa ấy ăn kinh khủng luôn ấy ( bánh quy bơ tự làm, 3,4 quả xoài chín, tại nhà trồng cây xoài ngon phải tranh thủ ăn chứ đi học xa lại ko ăn được:oops:, sa kê chiên, hình như có cả cơm nữa ấy ), vậy mà sáng hôm sau trèo lên cân ko bị lên kg :LOL:, bình thường xả 1 ngày là bị lên tầm 1đến 2 kg lận. Sau đó mình LC tiếp tục một tuần nữa, tới hôm qua mình có xả 2 bữa gồm nui và cơm sườn, thêm 1 cốc nước cam. Hôm nay lại bắt đầu hành trình LC lại.
Thực đơn bữa sáng gồm một ít bánh bông lan LC và nước ấm.
Trưa và chiều có rau khoai lang xào tỏi và thịt ba chỉ.
Da dẻ dạo này tốt lên nhiều, vẫn còn vài đốm mụn nhỏ thôi, vết thâm cũng mờ hẳn đi, mình chỉ ăn rau theo LC, uống nhiều nước, dùng thêm kem nghệ dưỡng ban đêm cho mờ thâm mà cải thiện rõ rệt theo từng tuần luôn :LOL:, như xài mỹ phẩm đắt tiền ấy kkk.
Thể dục cỡ từ đây tới 1 tuần sau chắc phải hoãn lại vì mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung ôn bài cuối kì, gấp quá rồi sợ ôn ko kịp. Sẽ cố gắng hết sức vì một mùa hè thanh thản.

Lấy vợ kinh vậy luôn hả a:hungover: thôi cố gắng chịu đựng tới hết đời vì con cái chứ biết sao giờ a :D:D:D
Cảm ơn a nhiều, mấy hôm đó em bị stress nhiều nhưng tới giờ lấy lại tinh thần rồi.
Em là phụ nữ em hiểu hơn anh chứ :shifty:, thế nay mai em có quản chồng em không :hungover:.
uống bia đến 10h tối điện thoại nheo nhéo, ngồi cũng không yên :banghead:

Lâu rồi ko viết bài, tại lười quá. Dạo này mình vẫn ăn uống theo LC bình thường, có cái cũng hơi thả lỏng chút, tại hè mà :D
Nhiều lúc ăn uống xả quá lên tận 3,4 kg, cũng may sao kìm hãm được :LOL::LOL::LOL:.
Dạo này hè rồi nên có thêm thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym các thứ, cũng vui lắm.
Tháng rồi về quê nội ngoại chơi thóc lúa rơm rạ mùa gặt mình mẩn hết người lên vì dị ứng nên ko dám ra ngoài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục, nắng nóng hơn 40 độ nữa, thở ko nổi luôn.
Tháng 7 về rồi, có đi gym lại mà cân nặng cũng đang bị chững, hay là tại mình cân nhiều quá ???:eek:
Gym xong 1 tuần còn lên 1 kg mới kinh dị, ko hiểu tại sao luôn :cry:.
Thôi cố lên chứ lại, mập hơn hai chục cái thanh xuân rồi, làm sao giảm trong vài tháng ngắn ngủi được, cứ yên tâm là còn phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với ăn kiêng dài dài.
Fighting!!!!!

Đợt rồi mình đã có chuyến đi Đà Nẵng vui ơi là vui :D:D:D
Xả tận 4 ngày ăn tùm lum tá lả, cơ mà được cái đi chơi nhiều, leo núi leo động các kiểu nên ko tăng nhìu, tăng có 1 kg thôi kkkk.
Hôm nay mình lại ăn kiêng lại, dạo ni có kết hợp chạy bộ 30' nữa rùi, mấy bài cardio mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng bỏ hơi bị lâu rồi ấy :confused:, nay bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại thôi.
Cân nặng hiện tại: 55,5 kg.
Trước khi bung xõa đi chơi mình 54,5kg , gầy đi bà con họ hàng ngạc nhiên quá trời :LOL: hi hi hi hi
Cố gắng tiếp nào.

30/7/2018
+ Sáng, trưa : mì đậu hũ thịt gà
+Chiều: 2 miếng phô mai bò cừi
Chạy bộ 30' + squat.

Nay em lười ăn quá
Đi chơi về 2 ngày bị lê 1kg :mad:
Cân nặng: 55kg

1/08/2018
+ Sáng: cải thảo nấu thịt.
+ trưa: tần ô luộc và cá chiên
+ chiều : thịt luộc, cải luộc
Thể dục: sáng chạy bộ dc 30' rồi:confused:. Chiều squat + plank .

Chúc mừng bạn nhé bạn cũng nên cho mọi người xem ít thành quả với kiểu before after ấy
Mình ko up được ảnh lên trên này í, để hôm nào mình ghép 1 bức before after thử đăng lên xem, với lại trước giờ cũng ko nghĩ sẽ khoe, tại mình lười lắm với chưa chạm đếm mức cân mong muốn :cry:.
Chị cho em hỏi chị mua đồ ăn Lowcarb ở đâu thế ạ
Bạn vào facebook trên chữ tìm kiếm, bấm vô chữ Lowcarb nó ra một dãy luôn á ;), bạn có thể vô mấy trang của d.a.s để kiếm, chế độ này khắt khe hơn LC nhưng trên đó cũng nhìu shop bán đồ ăn dạng LC lắm.
Cảm ơn bạn, cân hoài stress lắm

Nay em đã trở lại sau 2 tháng hè bung xõa :love:
Vui hơn là lúc hè trước mấy hôm đi chơi em còn có 52kg, tuy là lúc ấy ăn kiêng ko khắc nghiệt lắm, hè có thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym chạy bộ các kiểu, thấy năng động hẳn ra. Mấy nay e đi du lịch nhiều nên không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym được, lười quá thể, sau mấy ngày xả gần đây chắc cân nặng của em khoảng 53kg, nhìn vẫn béo vì em hơi lùn ( 1m58 ).
Nay e có uống bổ sung thêm viên rau củ của DHC, thấy chống táo bón tốt, phòng mấy bữa ko ăn được rau nhiều.
Thực đơn hôm nay và ngày mai.
6/9/2018
+Sáng: Sốt mayo cá với 3 lát bánh mì LC.
+ Trưa: salad mực
+ Chiều: salad trứng.
Uống thêm trà. Nay em không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục :cry:, em hứa mai em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào huhu.
7/9/2018
+ Sáng: Canh hành đậu hũ non và trứng
+Trưa: Cơm bông cải, cá sốt cà chua và canh hành nấu sẵn buổi sáng
+ Tối: Rau lang xào thịt heo.
Em bị chững cân nhiều, lâu nhất là ở mốc 60kg và 55kg, nhưng sau khi chững 1 t gian thì cân vẫn xuống nhưng chậm lắm, bù lại nó ổn định ở mốc đó, em có ăn linh tinh thì nó vẫn giữ ở mốc cao nhất là 55kg.
Thêm niềm vui nho nhỏ nữa là hè này có bạn trai :love:, cơ mà bạn trai cũng béo :sour: thấy em giảm cân cũng đòi giảm, tuy là ăn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào linh tinh không theo quy chế nào cả nhưng cũng xuống được kha khá vì tạng người bạn í dễ giảm :LOL: giờ nhìn cũng tạm chấp nhận được rồi, ko có béo quá. Cũng may bạn này không cấm cản e ăn kiêng như mấy ông ngôn lù trên mạng, mấy lần đòi dắt đi ăn e từ chối vì đang trong keto thì giờ chuyển qua đòi nấu đồ ăn kiêng mang cho e ăn luôn rồi:LOL:.
Em không nói quá nhưng mà gầy đi thấy hạnh phúc hẳn ra ấy, được yêu thương nhiều hơn, giờ bố cũng tự hào khoe con gái rồi, mặc váy đầm xúng xính các kiểu đi chơi với papa, vui lắm luôn.
Quan trọng là không được ngủ quên khi còn chưa chiến thắng :cry:, chặng đường phía trước vẫn còn dài lắm.
Cũng nhanh thật, mới đó mà 6 tháng trôi qua rồi :X3:.
Chúc mọi người cuối tuần tốt lành.

Chúc mừng em đã có thành quả. Nhưng anh lo sợ em sẻ không chịu đựng được lâu dài và ổn đinh.
Anh đã làm tốt hơn em được 6 tháng rồi that bai vì ý chí ko đủ và phương pháp quá sai. Anh giảm 10kg trong 2 tháng đầu và mọi chuyện tệ hơn sau đó.
Anh đang tìm một phương pháp mới.
Chúc em thành công

Huy Sydney

Ban Quản Trị
Nay em đã trở lại sau 2 tháng hè bung xõa :love:
Vui hơn là lúc hè trước mấy hôm đi chơi em còn có 52kg, tuy là lúc ấy ăn kiêng ko khắc nghiệt lắm, hè có thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym chạy bộ các kiểu, thấy năng động hẳn ra. Mấy nay e đi du lịch nhiều nên không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym được, lười quá thể, sau mấy ngày xả gần đây chắc cân nặng của em khoảng 53kg, nhìn vẫn béo vì em hơi lùn ( 1m58 ).
Nay e có uống bổ sung thêm viên rau củ của DHC, thấy chống táo bón tốt, phòng mấy bữa ko ăn được rau nhiều.
Thực đơn hôm nay và ngày mai.
6/9/2018
+Sáng: Sốt mayo cá với 3 lát bánh mì LC.
+ Trưa: salad mực
+ Chiều: salad trứng.
Uống thêm trà. Nay em không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục :cry:, em hứa mai em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào huhu.
7/9/2018
+ Sáng: Canh hành đậu hũ non và trứng
+Trưa: Cơm bông cải, cá sốt cà chua và canh hành nấu sẵn buổi sáng
+ Tối: Rau lang xào thịt heo.
Em bị chững cân nhiều, lâu nhất là ở mốc 60kg và 55kg, nhưng sau khi chững 1 t gian thì cân vẫn xuống nhưng chậm lắm, bù lại nó ổn định ở mốc đó, em có ăn linh tinh thì nó vẫn giữ ở mốc cao nhất là 55kg.
Thêm niềm vui nho nhỏ nữa là hè này có bạn trai :love:, cơ mà bạn trai cũng béo :sour: thấy em giảm cân cũng đòi giảm, tuy là ăn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào linh tinh không theo quy chế nào cả nhưng cũng xuống được kha khá vì tạng người bạn í dễ giảm :LOL: giờ nhìn cũng tạm chấp nhận được rồi, ko có béo quá. Cũng may bạn này không cấm cản e ăn kiêng như mấy ông ngôn lù trên mạng, mấy lần đòi dắt đi ăn e từ chối vì đang trong keto thì giờ chuyển qua đòi nấu đồ ăn kiêng mang cho e ăn luôn rồi:LOL:.
Em không nói quá nhưng mà gầy đi thấy hạnh phúc hẳn ra ấy, được yêu thương nhiều hơn, giờ bố cũng tự hào khoe con gái rồi, mặc váy đầm xúng xính các kiểu đi chơi với papa, vui lắm luôn.
Quan trọng là không được ngủ quên khi còn chưa chiến thắng :cry:, chặng đường phía trước vẫn còn dài lắm.
Cũng nhanh thật, mới đó mà 6 tháng trôi qua rồi :X3:.
Chúc mọi người cuối tuần tốt lành.
Em chọn phương pháp giảm cân xuống chậm thì khó mà nó lên cân nhanh lại được. Đây là phương pháp hưu hiệu đường trường giành cho người bình thường.
Còn ai muốn giảm cân nhanh thì cũng có nhiều phương pháp giảm nhanh; thế nhưng cũng khó giữ được vì ý trí không thể cuỡng chế được sự thèm muốn đồ ăn của thể xác.
Cách giảm cân nhanh chỉ giành cho những nguời đặc biệt với những mục tiêu ngắn hạn đặc biệt của họ. Ví dụ như: diễn viên điện ảnh cần giảm cân thật nhiều và nhanh để vào 1 vai diễn; hoặc 1 vdv quyền anh, cử tạ, thể hình, đấu võ muốn giảm 5-3 kgs trong 1 tháng để thi đấu ở nội dung khác, hoặc 1 model muốn giảm kí nhanh cho 1 buổi trình diễn thời trang quan trọng v.v.

Cảm ơn các anh đã chỉ dẫn thêm cho em.
Dạo này e vẫn tiếp tục LC, nó gần như là thói quen rồi, mấy ngày xả em ăn cơm thấy ngán lắm, ăn dc 1 chén là cùng, e vẫn đang giữ cân nặng ở mức 52-53kg, ko cố ép xuống nữa vì thấy như vậy cũng ổn rồi, chủ yếu là sức khỏe của mình thôi. Bây giờ e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục thường xuyên hơn cho cơ thể khỏe đẹp chứ ko để giảm cân nữa.
E ko LC khắc nghiệt như xưa nữa, khi nào cần phải ăn hoặc thèm ăn e vẫn ăn uống như thường, kiêng mỗi trà sữa thôi , cơ mà lâu lâu vẫn uống.
E sẽ cố gắng ăn uống theo LC được đến đâu hay đến đó vì e thấy ăn chế độ này giúp e cải thiện sức khỏe rất nhiều, da đẹp hơn, nội tiết ổn định hơn, đến bây giờ e ko còn thấy mệt hay mất sức như hồi xưa nữa. Em xả ra ăn linh tinh vài ngày là da dẻ xấu đi trông thấy.
Bản thân em nghĩ LC cũng là 1 cách ăn, tại sao mọi người có thể ăn chay trường rất nhiều năm mà mình lại không thể ăn LC trong nhiều năm được. Nhưng e cũng không chắc chắn được điều gì, khi nào e cảm thấy bất tiện ko thể theo LC được nữa em sẽ về lại ăn kiêng truyền thống, tính calo hàng ngày.
Sau một chặng đường dài e nhận ra một điều, phương pháp đúng là một phần nhỏ thôi, quan trọng nhất vẫn là sự kiên trì, dù là truyền thống, eat clean hay LC, chỉ cần kiên trì là đạt được ước mơ thôi:love:

22/7/19
Mình đã bắt đầu đi làm được 1 thời gian, đi công tác nhiều kinh khủng, ngày xưa đi làm cứ phải mang theo hộp đồ ăn trong khi vp đặt ăn chung, thấy cũng ngại. Mình bắt đầu bỏ ăn LC cũng được hơn 3 tháng và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đo calo mỗi ngày, căn bản thấy dễ dàng hơn ăn LC nhiều :))) Giờ lại tiếp tục chặng đường ăn uống giữ cân giữ dáng.
Từ lúc bỏ ăn LC mình không bị lên kí vẫn nguyên 53kg có lúc đi công tác xa về còn giảm mấy kg. Dạo này về nhà ba má cho ăn dữ quá hình như có lên cân thì phải, cứ ước lượng bây giờ mình khoảng 55kg (lúc mình ăn nhiều là cỡ này).
Hôm qua
22/07/2019
+ Sáng: Nui trộn bò bằm (bà bán hàng cho có chút xíu xiu thịt bò, chắc chưa được 1 muỗng ăn cơm quá) + 1 quả trứng cút + 3 quả táo mèo - 592 kcal
+ Trưa: 1 phần bún chả đặc biệt - 600kcal
+ Tối: 1 phần phá lấu ko bánh mì, tinh bột - 242kcal
Tổng: 1434kcal
Thể dục
♡ Yoga 45ph cùng văn phòng trước bữa trưa
Mình dạo này ăn hơi nhiều ấy, tối định nhịn rồi mà bạn kia cứ ship đồ ăn qua không ăn không được. Đành tranh thủ sắp xếp thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục thêm vậy.

23/7/19
+Sáng: 1 cốc cacao nóng (3 muỗng cafe bột) + 1 bánh quy - 125kcal
+Trưa: Bún bò tô vừa (với rất nhiều rau sống :)) + 2 bánh bột lọc + 1 bánh nậm + 2 cái bánh bèo - 837kcal
+Chiều:Đi ăn bún đậu mắm tôm với bạn í (cùng rất nhiều lá tía tô và húng) - 500kcal
Tổng: 1462kcal (lại ăn lắm)
Thể dục
<3 Cardio 30ph buổi chiều (lâu mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại mệt khủng khiếp)
Dự định mua khoai luộc dìa ăn vừa ngon vừa no lâu.

Lần sửa cuối:
24/7/19
+Sáng: Mì cung đình + 1 cốc trà xanh - 350kcal
+Trưa: Cơm gà luộc (kiểu cơm vàng nhạt ăn chung với gà luộc trộn hành lá í) + 1 bát canh rau cải + 1 quả táo ta + 1 quả măng cụt - 756kcal
+Tối: Skipped
Tổng: 1090kcal
Thể dục
♡ 1h yoga cùng vp trước bữa trưa.
Nhịn tối hơi đói tí mà không sao, cơ bản tại mình lười đi ăn quá, còn hơn là nhịn sáng. Hôm nay nạp tương đối đủ, bù mấy bữa trước.
Tự nhủ bản thân phải đi ngủ sớm thôi.