Low carb Giảm 20kg trong 4 tháng

Hết tuần 19 - 61 kg - tổng cộng 11 kg sau 19 tuần

hôm nay em đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio lại , đốt được 500 calories

em quyết tâm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và ăn uống đàng hoàng lại để giảm đến 55 kg

mọi người cùng cố gắng nha

Hôm nay Bông vào chiến dịch giảm cân lần 2, 9 kg nữa, mục tiêu cuối cùng là 52 kg

mọi người ủng hộ em nha

mình dùng butter organic (bơ hữu cơ) khi chiên trứng, không biết ở Việt Nam có bán không?

còn chiên xào các thứ mình dùng dầu olive, bên này cũng rẻ lắm

thực ra nghe nói dầu olive tốt hơn cho sưc khỏe nên mình mua thôi, còn cảm nhận thì mình thấy cũng giống các loại dầu khác.

mình ko ăn thịt heo vì thịt heo ko ướp sẽ có mùi hăng, mình không thích

thường mình ăn bò, cá, gà, dễ ăn hơn, bạn thử nhé
Mình nghe bảo dầu oliu chỉ dùng trộn salad hoặc làm tăng mùi vị món ăn thôi, nấu với chiên lên thì không nên hay sao í. Bạn tham khảo tìm hiểu thử xem, mình cũng ko dám chiên đồ bằng dầu oliu nhiều.

Mình nghe bảo dầu oliu chỉ dùng trộn salad hoặc làm tăng mùi vị món ăn thôi, nấu với chiên lên thì không nên hay sao í. Bạn tham khảo tìm hiểu thử xem, mình cũng ko dám chiên đồ bằng dầu oliu nhiều.

thanks bạn, vì đa số mình ăn butter nên ko check kỹ lắm, nay nghe bạn nói mình check thì người ta khuyên ko nên chiên deep fry, có nghĩa là nhúng hết món đồ ăn trong dầu, như khoai tây chiên, gà ráng.... chiên xào thì ok, tùy bạn thôi nhé

đa số mình bây giờ ăn đồ nướng hoặc đồ hầm trong nồi áp suất, còn chiên thì dùng butter

bạn sắp vào giai đoạn tăng mỡ (cân nặng có thể giảm hoặc tăng) do cách ăn low carb và cardio ngu dốt

bạn sắp vào giai đoạn tăng mỡ (cân nặng có thể giảm hoặc tăng) do cách ăn low carb và cardio ngu dốt

Hi Blanc, cám ơn bạn góp ý nha nhiều nha, mình cũng đo mỡ hàng tuần mà không tăng mỡ. Mình sẽ chú ý nhiều hơn.

Người vừa có thể hình đẹp, vừa có kiến thức và có tâm muốn giúp đỡ mọi người như bạn thật khó kiếm,

mình nghĩ phải chi bạn nói chuyện lịch lãm nữa thì hay biết mấy

Bạn suy nghĩ góp ý chân thành của mình đi nha, giống như bạn thấy mình giảm cân sai cũng muốn sửa cho mình,

mình thấy bạn ăn nói xấc xược , mất lịch sự , thì mình góp ý lại thôi,

Hazi em cũng muốn giảm cân ghê gớm , từ 74 lên 80kg giờ cảm thấy oải lắm luôn. xuống thì lâu mà lên thì nhanh như quỷ vậy. Em thấy có mấy dòng sản phẩm giảm cân (8pm.vn/giam-can-dot-mo/). Không biết có hiệu quả với em không nữa hazi buồn ghê gớm

Sản phẩm giảm cân chỉ toàn lừa đảo thôi, chị mình mua mấy triệu tiền thuốc giảm cân mà bây giờ vẫn mập như heo í :v mình góp ý hoài mà hông chịu nghe. haijzzzz

góp ý ko nghe thì mình kệ luôn đi bác, so đo làm gì cho mệt. :))) góp ý cho ai cần thôi, còn ai ko cần thì để họ tự bơi

Mình ăn yến mạch, trứng gà, ức gà, bò, cá, bơ đậu phộng và cơm trắng, rau cải, bông cải, yến mạch ăn trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, cơm trắng ăn sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, da và mỡ mình không ăn, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện thì theo giáo án hiện đại push pull leg, giảm rất tốt và body vào shape luôn, bạn cũng nên ăn sạch như vậy, đừng ăn da heo nữa.
Cơ thể chúng ta không phân biệt calo đến từ đâu, cho nên bỏ tinh bột thì nó cũng vậy hihi

hello các bạn yêu quí, vì bận việc kinh doanh nên mình vắng một thời gian, ngưng ăn kiêng và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục.

Hôm nay cân 63 kg chẵn nha các bạn. Coi như đúng 1 năm giảm được 9 kg.

mình lại quyết tâm giảm lần 2 nha.

Mục tiêu là 52kg. đến khi nào đạt thì thôi.

mong các bạn lại tiếp tục ủng hộ nha

28/2/2020 : 63 kg