CHẾ ĐỘ ĂN ĐÊM DANH CHO NGƯỜI LÀM ĐÊM

Xin chào tất cả mọi người. Em thì cũng tham gia web cũng dc 6-7 năm rồi. Hiện tại em.đang là du học sinh. Dù bận về việc học cũng như làm thêm để trang trải cuộc sống em vẫn dành 90 phút tuần 5 buổi đến phòng gym. Gần đây vì công việc làm thêm của em vào ban đêm, chắc sẽ rất ảnh hưởng đến cơ bắp và sức khỏe. Em chưa thể xây dựng chế độ ăn đêm vì công việc nên thường đói và.mệt. Mọi người có thể cho em.lời khuyên hay cách ăn mà không bị.mất cơ, béo bụng được không ạ. Nếu thường ăn đêm em.thấy mình sẽ béo rất nhanh đặc biệt.là bụng ạ.
Em hi vọng mọi người chia sẻ giúp đỡ em.để em.cải thiện sức khỏe với vóc dáng với ạ. Em xin cảm.ơn ạ

mình ăn đêm mà có béo bụng đâu kaka
#1 bạn đọc cái này để lấy kiến thức nền nha --> bit.ly/2XrTULQ
#2 ko ăn dư hoặc thiếu calo nếu muốn duy trì cơ và cân nặng hiện tại. ăn thiếu sẽ mất cơ còn ăn dư sẽ béo bụng.
#3 đọc bài này để biết cách nạp đủ protein --> bit.ly/2XsKwHW

mình ăn đêm mà có béo bụng đâu kaka
#1 bạn đọc cái này để lấy kiến thức nền nha --> bit.ly/2XrTULQ
#2 ko ăn dư hoặc thiếu calo nếu muốn duy trì cơ và cân nặng hiện tại. ăn thiếu sẽ mất cơ còn ăn dư sẽ béo bụng.
#3 đọc bài này để biết cách nạp đủ protein --> bit.ly/2XsKwHW
Ko có xem được tài liệu bác ơi.bác check lại giúp em với. Em cảm ơn ạ

Link bình thường nha bạn. Bạn copy link và dán vào thanh địa chỉ của trình duyệt sau đó nhấn "enter". Hướng dẫn vậy mà bạn vẫn không xem được thì mình chịu. Bó tay.