[HƯỚNG DẪN] Chương trình 8 tuần HIIT với CHẠY BỘ

A.HIIT là pp đốt mỡ hiệu quả nhất
HIIT: Tìm hiểu về HIIT | webthehinh.com

Và cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện đơn giản nhất, hiệu quả nhất chính là chạy nước rút_chạy bộ

Thông thường, trước đây chúng ta hay áp dụng ngay bài HIIT 1:1, 2:1 tức là 2 nhanh 1 chậm hoặc 1 nhanh 1 chậm trong khoảng thời gian ngắn, nhưng quả thật, đối với 1 số thành viên mới, ít vận động, nhất là các chị em thì việc luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngay với cường độ cao này rất khó khăn.

Với phương pháp 8 tuần HIIT này, các bạn sẽ được làm quen dần dần với HIIT từng cấp độ qua mỗi tuần, các bạn sẽ ngày càng cải thiện khả năng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện của mình và tất nhiên là lượng mỡ các bạn đốt mỗi lần luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngày càng nhiều lên.

B.Chương trình 8 tuần HIIT giảm mỡ bụng :

Chào mừng đến với chương trình.

1.Giảm mỡ bụng_Tuần 1 :

Hãy nhớ rằng chìa khóa để chương trình này là để có được thoải mái với những thay đổi mới trước khi bạn di chuyển trên. Mỗi tuần sẽ thêm yêu cầu nhiều hơn và có được dần dần khó khăn hơn vì vậy nó là tốt hơn để được khá thoải mái với những mục tiêu hiện tại tuần lễ trước khi bạn di chuyển trên.

Lưu ý đặc biệt cho tuần 1: Tuần này bắt đầu với thời gian nghỉ là 90s, Nếu bạn cần lâu hơn, hãy nghỉ lâu hơn.Với người mới, có thể là 15s chạy cường độ cao và 180s nghỉ.
Các bạn có thể không nhất thiết phải chuyển sang tuần thứ 2 sau khi kết thúc tuần 1 trong khi bạn vẫn chưa sẵn sàng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện với cường độ cao hơn ở tuần thứ 2 và cứ thế mức độ, cấp độ yêu cầu sẽ tăng dần theo từng tuần kế tiếp.
Tuy nhiên tôi mong các bạn hãy đặt ra mục tiêu luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của mình.và hãy cố gắng ít nhất là đạt mục tiêu đó.Vì như thế các bạn đang đốt mỡ thừa rất hiệu quả.

** Lưu ý :chúng ta sẽ sử dụng từ "chạy nước rút" thay cho từ "cường độ cao", "chạy chậm" thay cho "nghỉ".
Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tuần 1

1.5 phút làm ấm cơ thể (chạy chậm, đi bộ nhanh..vv..)
2.6 lần chạy nước rút -30 giây mỗi lần
3. 6 lần nghỉ (chạy chậm, đi bộ nhanh)- 90 giây mỗi lần
Tập 2 và 3 xen kẽ với nhau 6 lần (nước rút_chạy chậm) liên tục
4.5 phút để thư gian cơ thể bằng chạy chậm hoặc đi bộ nhanh.
Lời khuyên:
-Vì đây là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện đầu tiên của bạn chỉ cần kiểm tra mình ra, thay vì cố gắng để đạt 9 hoặc 10 của cường độ. There will be plenty of time for that. Sẽ có nhiều thời gian cho việc đó.
-Các bạn nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 lần/tuần và nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cách ngày (1 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 ngày nghỉ).Ví dụ:
2,4,6 hoặc 3,5,7..v..v..
-Chạy nước rút nhanh đến mức nào đso là tùy thuộc vào trạng thái cơ thể của bạn, hãy chạy nhanh nhất có thể, hoặc các bạn sẽ tự điều chỉnh được sau vài buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

=================​

2.Giảm mỡ bụng_Tuần 2

Chào mừng đến với tuần hai và xin chúc mừng bạn đã bước vào tuần thứ hai của chương trình
Tuần trước, cần phải có được khá khó khăn và bạn nên mệt mỏi với một chút đau nhức bắp thịt và tê cứng.Tất cả những điều này là tốt đó là biểu hiện tích cực của việc luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
Dưới đây bạn sẽ tìm thấy trong tuần này, kế hoạch dinh dưỡng và động lực giảm cân.

Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tuần 2

3. 6 lần nghỉ (chạy chậm, đi bộ nhanh)- 60 giây mỗi lần
4.5 phút để thư giãn cơ thể bằng chạy chậm hoặc đi bộ nhanh.

Lời khuyên: Hãy cố gắng đẩy mình khá khó khăn trên khoảng chạy nước rút đầu tiên. iều này sẽ cung cấp cho bạn một ý tưởng về cường độ mà bạn cần để giữ cho các khoảng chạy nước rút.

Hãy cảnh giác của bạn cảm thấy như thế nào, bạn không muốn để đẩy mình qua giới hạn của bạn tại thời điểm này.

Mặc dù đồ thị của bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở mức 9 cho các lần chạy nước rút của bạn, nhưng nó vẫn dễ dàng để đạt được và chỉ đánh giá mức độ mà cơ thể bạn có thể thích nghi.

=================​

3.Giảm mỡ bụng_Tuần 3
Chào mừng đến với tuần thứ 3

Cảm giác tê cứng ban đầu của bạn nên được biến mất và bạn nên bắt đầu nhìn thấy những tiến bộ trong phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục của mình bằng cách ngay bây giờ.
Tuần này chương trình sẽ cắt bớt 30 giây nghỉ ngơi của bạn.

Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tuần 3
3. 6 lần nghỉ (chạy chậm, đi bộ nhanh)- 30 giây mỗi lần

Lời khuyên: Đọc bài viết về cường độ đào tạo, từ tuần này, ngày bạn nên tăng cường độ của bạn trong khoảng thời của bạn. Vẫn còn chú ý đến cơ thể của bạn như thế nào là cảm giác.
=================​
4.Giảm mỡ bụng_Tuần 4

Chương trình tuần này sẽ dừng cắt thời gian nghỉ ngơi và bắt đầu thêm số lần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tuần 4
2.8 lần chạy nước rút -30 giây mỗi lần
3.8 lần nghỉ (chạy chậm, đi bộ nhanh)- 30 giây mỗi lần
Tập 2 và 3 xen kẽ với nhau 8 lần (nước rút_chạy chậm) liên tục

Tuần 4 - Mục tiêu Dinh dưỡng

* Ăn lúc nhiều bữa nhỏ để tăng khả năng chuyển hoá (Chia 1 bữa lớn= nhiều bữa nhỏ)
* Cắt bỏ đường ra khỏi bữa ăn của bạn
* Ăn 6 bữa ăn mỗi ngày
* Bao gồm các protein trong mỗi bữa ăn
* Bao gồm các chất béo lành mạnh trong dinh dưỡng hàng ngày của bạn, loại bỏ các chất béo không lành mạnh.

Lời khuyên: Fat_chất béo là thực sự cần thiết để giảm cân, bạn chỉ cần đảm bảo bạn ăn các loại chất béo tốt.

***Tôi muốn nói về dinh dưỡng ở phần sau nhưng nội dung dinh dưỡng ở tuần này rất quan trọng nên tôi đưa nó vào, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện sẽ không đem lại kết quả cao nếu không có 1 chế độ dinh dưỡng phù hợp..nội dung dinh dưỡng tuần này sẽ là khởi đầu cho các chế độ dinh dưỡng giảm mỡ ở phần sau.

=================​

5.Giảm mỡ bụng_Tuần 5

Chào mừng đến với tuần lễ thứ năm.Bạn đã vượt qua một nửa thử tháchc
Vâng, không thực sự, nhưng việc vượt qua 1/2 chặng đường còn lại chắc chắn là một thành tích.

Chúng tôi sẽ giới thiệu một cái gì đó mới vào thời điểm này, bạn có một sự lựa chọn để làm theo nó hay không. Kháng chiến đào tạo là một loại hình đào tạo khoảng rằng có thể tăng tốc độ mất chất béo của bạn, bạn có thể chọn để làm điều đó hay không. Chúng tôi sẽ tạo cho bạn một thói quen thiết kế đặc biệt để giảm chất béo. Trong những tuần tiếp theo chúng tôi cũng sẽ được cung cấp cho bạn các tùy chọn khác nếu trọng lượng không phải là cách bạn muốn.

Chỉ cần không làm giảm hiệu ứng luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì những hiệu ứng này sẽ bổ sung quá trình luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của bạn.

Tăng thêm 2 hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào so với lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tuần 4

Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tuần 5
2.10 lần chạy nước rút -30 giây mỗi lần
3.10 lần nghỉ (chạy chậm, đi bộ nhanh)- 30 giây mỗi lần
Tập 2 và 3 xen kẽ với nhau 10 lần (nước rút_chạy chậm) liên tục

Tuần 5 - Mục tiêu Dinh dưỡng

* Ăn lúc nhiều bữa nhỏ để tăng khả năng chuyển hoá (Chia 1 bữa lớn= nhiều bữa nhỏ)
* Cắt bỏ đường ra khỏi bữa ăn của bạn
* Ăn 6 bữa ăn mỗi ngày
* Bao gồm các protein trong mỗi bữa ăn
* Bao gồm các chất béo lành mạnh trong dinh dưỡng hàng ngày của bạn, loại bỏ các chất béo không lành mạnh.
*Ăn đủ chất xơ_Rau xanh
Lời khuyên: Ăn một lượng lớn chất xơ sẽ làm chậm tốc độ giải phóng đường vào máu từ thức ăn có nguồn tinh bột.

=================​

6.Giảm mỡ bụng_Tuần 6

Chào mừng đến với Tuần lễ Sáu. Bạn sẽ thấy những thành quả của lao động của bạn bằng điểm này.Tuần 5 đã bắt đầu đào tạo sức đề kháng của bạn, trong tuần này sẽ giới thiệu bạn đến hai loại hình đào tạo thay thế, cụ thể là sử dụng trọng lượng cơ thể của bạn thay vì tạ đơn và tạ đòn, và sau đó đào tạo kettlebell, một loại workout phát triển bởi người Nga.Cả hai là tuyệt vời để giảm cân thêm.

Tăng thêm 2 hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào so với lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tuần 5

Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tuần 6
2.12 lần chạy nước rút -30 giây mỗi lần
3.12 lần nghỉ (chạy chậm, đi bộ nhanh)- 30 giây mỗi lần
Tập 2 và 3 xen kẽ với nhau 12 lần (nước rút_chạy chậm) liên tục

Mục tiêu Dinh dưỡng
+Bổ xung thêm vitamin

=================​

7.Giảm mỡ bụng_Tuần 7

Tăng thêm 2 hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào so với lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tuần 6

Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tuần 7
2.14 lần chạy nước rút -30 giây mỗi lần
3.14 lần nghỉ (chạy chậm, đi bộ nhanh)- 30 giây mỗi lần
Tập 2 và 3 xen kẽ với nhau 14 lần (nước rút_chạy chậm) liên tục

Mục tiêu dinh dưỡng:
+không cso gì thay đổi

=================​

8.Giảm mỡ bụng_Tuần 8

Tôi hy vọng bạn đạt được những mục tiêu bạn đã đặt cho chính mình.

Tăng thêm 1 hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào so với lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tuần 7

Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tuần 8
2.15 lần chạy nước rút -30 giây mỗi lần
3.15 lần nghỉ (chạy chậm, đi bộ nhanh)- 30 giây mỗi lần
Tập 2 và 3 xen kẽ với nhau 15 lần (nước rút_chạy chậm) liên tục

=====================================================
Việc ép nhịp tim (Heart Rate) đến ngưỡng cao nhất có thể (MAX) và liên tục duy trì nó là mục đích của HIIT..
Bạn có thể kiểm chứng Heart Rate Max thông qua các loại hình luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và độ tuổi

Các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT:
Các Bài Tập Hiit, Tabata | webthehinh.com
7 bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT, Tabata và truyền thống kết hợp | webthehinh.com
Các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT giảm mỡ nhanh chóng | webthehinh.com
..........................

Last edited by a moderator:
Các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT được ưa chuộng trên WTH

HIIT là 1 pp đốt mỡ bằng cách thúc đẩy các hoạt động bên trong cơ thể (tim mạch) vì thế bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bằng cách gì mà thúc đẩy nhịp tim hoạt động với cường độ cao đó chính là HIIT :D..
1.Chạy :
-Chạy nước rút như trên, các bạn nên tuân theo trình tự, thời gian của bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trên.
Nếu bạn nào có sức khỏe, có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tuần 1 và bước sang tuần 6,7,8 luôn tuy nhiên sẽ đòi hỏi sự cố gắng hơn.
-Có thể chạy nhiều hơn 3 buổi/tuần..với người bình thường mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì không nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quá 6 buổi, còn với builder trong giai đoạn cắt nét thì có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 buổi/ngày và 7 ngày / tuần .

2.Đạp xe :

Đơn giản là áp dụng nhanh chậm vào việc đạp xe

-Đạp xe tại chỗ _Xe đạp thể lực
-Đạp xe ngoài đường

https://www.caubaquan.com/forums/t13640/

3.Tabata

https://www.caubaquan.com/forums/t8481/

4.Chạy bộ trên máy chạy

Chế độ dinh dưỡng giảm mỡ

.......:wub::wub::wub:...... I LOVE lOW CARB............:wub::wub::wub:......​
Hầu hết mọi người trên WTH giảm béo dựa vào chế độ ăn kiêng Low Carb
https://www.caubaquan.com/forums/t12730/

Nếu các bạn theo Low Carb kết hợp với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện HIIT mỗi ngày thì bạn sẽ ngạc nhiên, sẽ không nhận ra chính mình khi đứng trước gương, thằng mập ngày xưa giờ trốn đâu mất rồi :biggrin:
==================================​
==Ngoài Low carb các bạn có thể sử dụng chế độ này xem sao (dành cho người ít mỡ)==
https://www.caubaquan.com/forums/t4322/

==================================​

Các bạn không theo được 1 chế độ dinh dưỡng nhất định thì cũng nên tìm hiểu Low carb để biết vì sao ta ăn mà lại bị lên mỡ, hãy tìm cách hạn chế việc lên mỡ trong cách ăn của mình và hãy chăm chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT nhé, chí ít nó cũng giúp bạn không bị mập lên nữa, quan trong hơn HIIT sẽ đem lại cho chúng ta 1 hệ tim mạch khỏe mạnh..

+Mình đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT để giảm mỡ bụng(Bằng xe đạp) nhưng có một số thắc mắc mong pro giải thích dùm.
_ 5 phút đầu khởi động
_Tăng tốc hết sức trong 20 giây (85% MAX SPEED) + Bình thường 40 giây (60% MAX SPEED) = 1 hiệp.Tập liên tục 25 hiệp,thả lỏng 5 phút rùi nghỉ
*Cho mình hỏi HIIT vậy có đúng phương pháp không
*Vì từ ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đến giờ tăng lên 2 kg mà không biết tại sao .Trong khi đó mỗi ngày minh chỉ nạp vào khoảng 2500 Kcal là nhiều lắm rồi

@ Wolf_Fire :
Bạn nên tăng time max speed và giảm time, giảm speed của normal speed.Kiểu 1:1 hoặc 2:1 tức là 30s nhanh 30s chậm hoặc 60 nhanh + 30s chậm.v.v..hoặc là căn theo bảng 8_intervals của tuần 8 cũng ok..
-ăn 2500 kcal, nhưng quan trọng là ăn như thế nào....???

Z ơi, mình HIIT xe đạp 1 thời gian sức khỏe tốt hơn rồi, định thử chạy bộ xem sao. Z canh thời gian HIIT bằng gì ? Và.. chạy nâng cao đùi như thế nào ? Mình chạy nước rút bình thường được chứ ?

Ko biết liệu mình có thể luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với cường độ cao như vậy ko. Cũng muốn cố gắng 1 lần xem thế nào. Quyết định sẽ bắt đầu từ tuần này. Cố gắng đạt đc kết quả tốt. Thanhks bác Z đã viết bài này.

Mình muốn hỏi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào thời điểm nào cũng đc hay nhất thiết phải là buổi sáng vậy :|

Z ơi, mình HIIT xe đạp 1 thời gian sức khỏe tốt hơn rồi, định thử chạy bộ xem sao. Z canh thời gian HIIT bằng gì ? Và.. chạy nâng cao đùi như thế nào ? Mình chạy nước rút bình thường được chứ ?
-Mình canh thời gian = nhịp thở, đếm trong đầu, để cho chính xác thì các bạn nên mua 1 cái đồng hồ điện tử, có tính năng đặt hẹn giờ, cứ khoảng 30s lại bip 1 làn chẳng hạn..chạy nâng cao đùi là chạy + đùi nâng cao ^_^..có thể chạy nước rút thường cũng được :biggrin:

Mình muốn hỏi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào thời điểm nào cũng đc hay nhất thiết phải là buổi sáng vậy :|
-Đó là thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT tốt nhất.Là vì mọi người thường thức giấc vào buổi sáng, sau 1 giấc ngủ, cơ thể đã đốt hết calo của hôm trước, với cái dạ dày trống không....v.v...
-Còn bạn nào ngủ nướng đến chiều thì ngủ dậy xong bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luôn nhé..có lẽ lên gọi thời điểm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tốt nhất là lúc "Bình minh" của mỗi người :biggrin::biggrin:

-Mình canh thời gian = nhịp thở, đếm trong đầu, để cho chính xác thì các bạn nên mua 1 cái đồng hồ điện tử, có tính năng đặt hẹn giờ, cứ khoảng 30s lại bip 1 làn chẳng hạn..chạy nâng cao đùi là chạy + đùi nâng cao ^_^..có thể chạy nước rút thường cũng được :biggrin:

-Đó là thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT tốt nhất.Là vì mọi người thường thức giấc vào buổi sáng, sau 1 giấc ngủ, cơ thể đã đốt hết calo của hôm trước, với cái dạ dày trống không....v.v...
-Còn bạn nào ngủ nướng đến chiều thì ngủ dậy xong bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luôn nhé..có lẽ lên gọi thời điểm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tốt nhất là lúc "Bình minh" của mỗi người :biggrin::biggrin:
a có thể tư vấn thêm loại đồng hồ nào có chức năng đó ko ?

Cho mình xin trang gốc của bài trên nhe Z, có vài chỗ không hiểu ý cho lắm.

P/S: cái đồng hồ còn hàng đâu :(

@ Wolf_Fire :
Bạn nên tăng time max speed và giảm time, giảm speed của normal speed.Kiểu 1:1 hoặc 2:1 tức là 30s nhanh 30s chậm hoặc 60 nhanh + 30s chậm.v.v..hoặc là căn theo bảng 8_intervals của tuần 8 cũng ok..
-ăn 2500 kcal, nhưng quan trọng là ăn như thế nào....???
60s Max speed +30s normal speed để đứt tim chết à :cry:.Thôi để mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo bảng 8 intervals của tuần 8 vậy.Thanhk Pro nhiều(y)

HIIT 5-6 lần / tuần
mỗi lần 1 tiếng .. như thế có sao k vậy anh Z
1 ngày em Nạp chưa tới 2000 Kcal :whistle:

Hi bạn Mình có xem link đồng hồ đo nhịp tim trên trang web bạn đưa ra. Mình thấy có nhiều giá: 350, 600, 850... Bạn có thể cho mình biết loại nào xài tốt và hiệu gì (mã số). Hoặc bạn có thể chụp hình cái đồng hồ của bạn đang xài và up lên đây để anh em trên webthehinh này thấy mà biết đường để mua được không? Hoặc nếu không tiện thì bạn cho mình xin các hiệu bạn đang xài được không để anh em trên đây nếu có mua thì không bị lầm.

Cho mình hỏi thêm 1 vấn đề này nữa là: Tối hôm qua (chủ nhật). Mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT, Chạy bộ và đi bộ (Chạy không nhiều lắm, do mới HIIT lần đầu tiên nên mệt và nhức chân kinh khủng). Hôm nay mình vô xem trang web của ban zHDz_zDHz gởi thì hiểu được cách HIIT rồi. Nhưng bạn zHDz_zDHz cho mình hỏi là khi mình chạy bô thì chỗ cổ chân của mình nhức lắm, tê hết cả cổ chân. Tối về ngủ thì bắp chân và đùi thì hơi nhức...nhưng cổ chân thì nhức và cảm giác mỏi nhiều nhất. Cho mình hỏi là có phải trong lúc chạy nước rút thì mình đã chạy sai động tác rồi đúng không bạn?

Hằng ngày nếu mình không ăn đủ chất protein thì giữa buỗi trong chỗ làm mình ăn bổ sung thêm pho mai (con bò cười) thì có ảnh hưởng gì để việt Hiit giảm mỡ bụng không bạn)...
Cám ơn bạn đã xem bài mình.

Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo bài này nhưng ko thể nào lowcarb đươc vậy có kết quả ko ạ ? Chứ giờ em ở nội trú theo lowcarb là không thể ạ :devil::)

ai có thể cho em biết cách chỉ giảm mỡ bụng đc không

em theo LC và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit rất chăm ... và em rất mãn nguyện vì sau 2 tháng vòng 2 của em giảm 20 cm ....

Nhưng cái đáng buồn là vòng 1 và vòng 3 cũng.... Giảm tương tự trong khi vòng 1 và 3 của em đã đạt chuẩn iso rồi

giờ em chỉ muốn giảm bụng càng nếu hiit thì nó lại giảm tất cả toàn thể ...... Vậy làm sao để giảm chỉ ở bụng , làm ơn chị em với >"<

tình hình là maxcare ở Hà Nội ko nhập đồng hồ đo nhịp tim liên tục nữa,thay vào đó là máy đo nhịp tim và ô xy trong máu,máy này đắt quá,hơn 2tr,có ai biết ở HN chỗ nào bán đồng hồ đo nhịp tim liên tục ko chỉ mình với,mình định mua sản phẩm chức năng Animal Cuts,nhưng HN cũng ko thấy ai bán ở trên mạng,ai bít chỗ chỉ mình với nha
Thanks!!!!

Chào các bạn. Mình hiện tại cũng đang ngán cái bụng bự quá nên lên web tìm cách giảm mỡ phát hiện được trang này, đọc 1 hồi thấy có nhiều cách để giảm mỡ bụng hay quá nên muốn hỏi thêm. Mình đọc được cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit ghiền quá nhưng có 1 vài điều muốn hỏi. 1 mình đang là sinh viên đang học trên sg ở nhà ông bác nên muốn hỏi là có cần phải theo đúng cái low carb gì đó để đạt hiệu quả giảm cân hay ko vì ở nhà bác nên sợ ko theo được đk ăn uống. 2 là mình đang bị bệnh rối loạn thần kinh thực vật, bác sĩ khuyên nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục đều đặn sẽ đỡ nhưng gia đình mình có tiền sử huyết áp cao từ ông nội đến ba mình cũng bị, huyết áp của mình khi đo là khoảng 90 ko biết có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit được ko. Mong các bạn chỉ dẫn.

Chào các bạn. Mình hiện tại cũng đang ngán cái bụng bự quá nên lên web tìm cách giảm mỡ phát hiện được trang này, đọc 1 hồi thấy có nhiều cách để giảm mỡ bụng hay quá nên muốn hỏi thêm. Mình đọc được cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit ghiền quá nhưng có 1 vài điều muốn hỏi. 1 mình đang là sinh viên đang học trên sg ở nhà ông bác nên muốn hỏi là có cần phải theo đúng cái low carb gì đó để đạt hiệu quả giảm cân hay ko vì ở nhà bác nên sợ ko theo được đk ăn uống. 2 là mình đang bị bệnh rối loạn thần kinh thực vật, bác sĩ khuyên nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục đều đặn sẽ đỡ nhưng gia đình mình có tiền sử huyết áp cao từ ông nội đến ba mình cũng bị, huyết áp của mình khi đo là khoảng 90 ko biết có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit được ko. Mong các bạn chỉ dẫn.
1.Bạn nên khám BS xem có bị cao huyết áp hay không, nếu bị thì không nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT vì nó không tốt cho bệnh của bạn-> lựa chọn 2
2.Tập cardio nhẹ nhàng=chạy, bơi, đạp xe

Điều chỉnh chế độ ăn uống như giảm ăn mặn (<6g natri chlorua), giảm mỡ,giảm đường (nếu có tiểu đường), không uống quá nhiều bia rượu mặc dù uống với số lượng hạn chế cũng giúp có lợi cho sức khoẻ của bạn (chừng 15ml rượu ethanol, 360ml bia/ngày)
Tập thể dục đều đặn là cách thức giảm cân, hoạt động thể lực aerobic hàng ngày 30-45 phút hầu hết các ngày trong tuần.
Ngưng hút thuốc lá.

Đời sống tinh thần thoải mái nghỉ ngơi giải trí hợp lý

áp dụng LC kèm theo bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bơi lội và chạy đạp xe tại chỗ ( thường bơi là chính ) có giảm mỡ bụng tốt ko vậy bác Z ,vì tính chất công việc nên mình ko thễ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào buổi sáng mà chĩ rảnh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được từ 15h tới 18h!!!!

áp dụng LC kèm theo bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bơi lội và chạy đạp xe tại chỗ ( thường bơi là chính ) có giảm mỡ bụng tốt ko vậy bác Z ,vì tính chất công việc nên mình ko thễ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào buổi sáng mà chĩ rảnh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được từ 15h tới 18h!!!!
HIIT chỉ là phương pháp thôi,xe đạp tại chỗ hay bơi lội gì cũng được miễn sao làm đúng pp là được. còn giảm nhanh hay chậm thì tùy thuộc vào lượng calo bị đốt trong quá trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và quết tâm mỗi ngươi. tham khảo thêm HIIT tabata cũng được

- E đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT bằng chạy bộ, thay vì khởi động 5p e thường chạy bền khoảng 30p rồi nghỉ 10p, sau đó mới bước vào giai đoạn nước rút (giai đoạn giữa) của HIIT, như vậy có đúng phương pháp k?

- Với cả thời gian của e không được dư dả lắm nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào k theo 1 giờ cố định, hôm nào có ít thời gian thì e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thay bằng TABATA. Có ảnh hưởng đến kết quả của vệc giảm mỡ không? Có cần phải duy trì tính ổn định và liên tục của HIIT không?

Mong mọi người giải đáp thắc mắc của e? Thank all!

-HIIT : cần đảm bảo tính liên tục.Việc bạn làm khác đi thì mình nghĩ tác dụng sẽ không cao, vì chương trình trên đã được nghiên cứu và tính toán.
-Tabata và chạy HIIT cùng là HIIT nhưng mình cam đoan chạy HIIT tác dụng đốt mỡ nhiều hơn Tabata.Việc bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ntn, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài nào cho phù hợp với bạn thì đó là bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tốt nhất...

Cám ơn zHDz_zDHz thật nhiều. Mình cảm thấy cơ thể thay đổi rõ. CÁm ơn vì đã chia sẻ bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thật bổ ich. Thank you so much man!

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit bằng máy đi bộ trên không Gazelle liệu có được không? Hôm qua bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử 6 lần, 30 phút, hơi bị đau khớp đùi.

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit bằng máy đi bộ trên không Gazelle liệu có được không? Hôm qua bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử 6 lần, 30 phút, hơi bị đau khớp đùi.
Tại sao không..nhưng tính hiệu quả của nó thì chắc chắn không phải là cao nhất..các dụng cụ hỗ trợ, các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rút gọn chỉ là pp đối phó dành cho người không tiện chạy nước rút.