[Thể hình đep]Eryk Lam

Ban cam thay hu the nao khi so huu mot co the hoan hao

• Total voters
    26
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
Sai bét:gái nhìn vào bác này thì cứ 10 em có 8 em bảo :tởm:LOL::LOL:
Gái thích kiểu dây dây lean body cơ:Bi Rain,Tae Yang ấy còn kiểu này chỉ có cởi trần là đẹp thôi,mặc quần áo khác gì robot,nói chung to quá,thô và xấu (y)(y)(y)
Đi thi Sea Horse cũng chẳng giải gì đâu vì đó không phải là cuộc thi thể hình_giảm cân đi bạn ạ,Hoàng Gia Ngọc là 1 tấm gương:biggrin::biggrin:

Thằng này mày bớt cái mồm đi, đi đâu mày cũng chê bai, tính xấu vãi đa'i. Đây là webthehinh chứ ko phải web người mẫu, anh em cũng cực khổ mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc như bác này, có chê thì cũng nên ăn nói cho lịch sự, ko ai vẹn toàn cả.

Người lớn chấp chi mấy hạng đó bạn ơi ... Nó biết cả đời nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng ko đc như vậy nên nó tự sướng tinh thần đó mà

Ôi tao lại sợ mày quá cơ,sợ lắm ý......tao chê chủ thớt bởi vì bản thân nó cũng đi chê bai người khác mà người đó không phải dân Pro,thế thôi.cả mày nữa,người mày đẹp đấy nhưng bốc phét ít thôi...
P/S: không hiểu chủ thớt đi WC có phải gồng và tạo dáng ntn không nhỉ???
Con lợn bẩn tính này cho anh xin mày cái hẹn được ko nhỉ, anh đến thay mặt những người bị mày chê bai xin lỗi vì đã post hình làm phiền mày thôi:LOL::LOL::LOL:

đã vào web thể hình thì được như anh nì thì tuyệt quá rồi..chẳng cần biết tiêu chuẩn model thế nào nhưng anh em thể hình nhìn thấy anh nì ai cũng ngưỡng mộ là đạt tiêu chuẩn rồii..cố gắng thi seahorse nhé tớ sẽ vote một vé

mấy bác cứ nói nhau thế ai cũng không vui..anh em hạn chế khích bác nhau nhé vì chúng ta cùng chung một đam mê thể hình mà...mọi người có công nhận môn thể hình nó cực khổ đòi hỏi sự nỗ lực ko mệt mỏi mới đạt được mục tiêu nên cố gắng đông vien nhau cho vui vẻ ..thân !

topic cua nguoi ta chủ yếu de chia se kinh nghiem va hinh anh tap luyen ma cai bac Arss này cứ zô ăn nói văn tục thiếu văn hoá , ko thich thi đừng vô làm ảnh hưởng nguoi khác Ok

không phải chuyên nghiệp thì body của bác thế là đẹp lắm rồi, không quá to cũng không phải nhỏ, body thế này ở trần hay mặc áo đều đẹp. ước mơ người khô như bác nhưng không biết bao giờ, vì không thể bào bỏ cơm được hic hic hic

cực chuẩn ... ước mơ của tất cả AE TH ................... bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bao lâu dc vậy nhỉ ......

Great pics Eryk Lam có một body tuyệt vời... Lam nên chia sẽ những kinh nghiệm cho A/E của webthehinh... học hỏi

không biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu gì để được eo như bác nhỉ

Đẹp thật , anh làm ơn cho em xin cái lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc ko , em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chia làm 3 ngày :
1. ngực
2. vai , xô , bụng
3. tay trước , sau
thích thì hôm nào rảnh thêm ít bụng , còn chân thì em chạy bộ thế có ổn ko
Còn thuốc thì em nên uống thuốc gì giúp tăng cơ : uống DX mà chẳng hiệu quả chút nào , hic . Thanks

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Chủ Topic lâu không online. Tạm thời khoá chủ đề, khi nào bạn online liện lạc lại để mình mở lại Topic

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.