10 day next...làm dáng cung Rocci Fashion...

cái này sao mà mười ngày được chài, chắc là có body sẵn rồi nên bơm thêm phải không, mà công nhận là đẹp, tui thích như vậy đó, chứ to quá nhìn cũng ghê ghê, hi, chúc bạn ngày càng có body đẹp

hiện giờ số ngày mà vào phòng tập tính ra là gần 1 tháng rồi mà ko dám úp hình sơ mấy bạn ko hiểu lại nói mình chém ~,~.............dân thể hình chuyên nghiệp nhìn vào mình là bít dân mới tập...........

mac cai quan nhin muon nan qua,ai mac quan kieu do,keo cao quan len.Bao dam voi em,neu keo quan cao len,e chup hinh se dep hon rat nhieu,hieu chua Ga Con

sao ko gọi hàng họ đến để nó bấm máy cho a e đầy đủ hình ảnh (lưng,đùi,chân...)để a e kòn chém chớ.

Công nhận diễn đàn mình toàn người kinh. Ai cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có vài bữa là được. Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơn nửa năm rồi mà so với bác này thì đúng là như thằng mới học võ đấu với Tiêu Phong. Body của bác này bằng ông trùm phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em rồi (bỏ qua mấy ông quái vật bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để bằng vận động viên thể hình).

bác có ngực sẵn í chứ....bác cứ đùa 10 ngày mà nở được vậy à......chứ 10 ngày ra dáng thôi chứ cơ chưa lên đâu

10 ngày mà được thế này chắc là SIÊU NHÂN
thưa bạn mới tới phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 10 ngày thì nói 10 ngày.......trước đó mình là dân lao động thể thao và có tạng sẵn.........ko phải chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì mới có hình thể......hiểu chưa bạn..........

Body của bạn chuẩn không cần chỉnh. Thích nhất là cơ bụng. Mình cũng nổ lực bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng nhiều lắm nhưng thấy khó được bụng như bạn. Có cách nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng hiệu quả chia sẽ cho mình với.

Body của bạn chuẩn không cần chỉnh. Thích nhất là cơ bụng. Mình cũng nổ lực bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng nhiều lắm nhưng thấy khó được bụng như bạn. Có cách nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng hiệu quả chia sẽ cho mình với.
đu xà gập lên bằng lực bụng..........

vì nhiều người mới vào thấy tiêu đề bác chủ topic viết là 10 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cật lực thì được body như thế nên họ phản bác lại cũng đúng thôi
đúng là 10 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cật lực chứ cho hẳn 15 ngày thì cũng chưa thể có sự thay đổi gì có thể nói là body này là body bác có từ trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym mà thôi ^^!

10 ngày thế là cũng bt với tạng người như vậy,,chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạng người cũng đã thế rồi.thứ nhất chủ 2pic đã nói là dân lao động và thể thao=> vận động nhiều=>tạng người có cơ và cũng một phần săn từ trước rùi nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình giờ để hỗ trợ thêm thui
@mấy bác péo ấy cú thử hiit-tabata kết hợp gym xem tầm 3-4 tháng là ok ngay

10 ngày thế là cũng bt với tạng người như vậy,,chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạng người cũng đã thế rồi.thứ nhất chủ 2pic đã nói là dân lao động và thể thao=> vận động nhiều=>tạng người có cơ và cũng một phần săn từ trước rùi nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình giờ để hỗ trợ thêm thui
@mấy bác péo ấy cú thử hiit-tabata kết hợp gym xem tầm 3-4 tháng là ok ngay
hihihi comment rất tinh tế ^^