[Pro - Bearvtc] HCV đôi Nam nữ Cúp CLB toàn quốc -- Trang 1

oh` anh komitekata ko chê là mừng rồi ráng rèn thêm nửa vậy :lol:
Cho pác này mần giám khảo, chắc anh em thể hình nản bỏ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết...hehe
Anh đi chết đây Gấu ạ... Mày bị loại ngay vòng gửi xe... Anh Komi bảo thế

chả có cái gì là hoàn chỉnh, và toàn lời khen thì đâu có gì hay.nên phải liên tục chê chứ

Nếu bạn thích chém thì mình cũng thử. Bạn bằng tuổi mình mà ghê quá. Mình nặng có 55kg thôi, cao 1m75. 3 vòng như sau 80,70,90. Bạn nói bạn còn nhìu khiếm khuyết lắm. Gặp mình nếu khiếm khuyết mà đc như bạn thì mình cũng thik khiếm khuyết lắm. Mà hình như cơ 2 bên hông của bạn ko đc rõ lắm (chém đó bạn), nhưng mình vẫn thik đc như bạn ^^

Lặn lội từ trang đầu đến giờ học hỏi đc khá nhiu cái Nhưng vẫn muốn hỏi thêm ý kiến cậu 1 số điều
Cậu pm yh mình với. Có gì tham hỏi han tí :p
lov3_openly

Nếu bạn thích chém thì mình cũng thử. Bạn bằng tuổi mình mà ghê quá. Mình nặng có 55kg thôi, cao 1m75. 3 vòng như sau 80,70,90. Bạn nói bạn còn nhìu khiếm khuyết lắm. Gặp mình nếu khiếm khuyết mà đc như bạn thì mình cũng thik khiếm khuyết lắm. Mà hình như cơ 2 bên hông của bạn ko đc rõ lắm (chém đó bạn), nhưng mình vẫn thik đc như bạn ^^
chém nhiệt tình là vui rồi :lol:2 bên hông h` toàn mở có miến cơ nào đâu hehe :lol:

THất vọng mày wa Bear....sao ko đánh 1 chuyen xe len TP tao muon máy Canon Pro chụp cho :-s....=))..dù sao cũng vote cho mày...cũng bự như xưa =))..haha cầu vai :(...cho tao 1 xíu di

uh...Bia Ôm hay karaoke ôm hay masage j` cũng dc..miễn sao chỉ tao bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc bự như mày la ok :->..thi xong lên TP chơi vs tao ...=]]

trong wed này thấy bearvtc, satan và taobiden là đẹp nhất. mỗi ngưồi một kiểu nhưng vẫn phải chê để cùng cố gắng. vậy mà có nhiều ông khác cứ chửi mình. buồn quá

trong wed này thấy bearvtc, satan và taobiden là đẹp nhất. mỗi ngưồi một kiểu nhưng vẫn phải chê để cùng cố gắng. vậy mà có nhiều ông khác cứ chửi mình. buồn quá
Cái gì đúng bác hãy chê bác..thật ra cũng k cần đến bác chê để ng ta cố gắng đâu ^.^ !!! Thang Bear khỏi nói ai cũng bít nó yêu thể hình hơn vợ nó :-ss...Satan mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đã mua TPCN wá trời chứng tỏ quyet tâm lắm , a Nam VDV khỏi bàn ^.^ !!! bởi zậy cái xấu bác chê còn cai nào đẹp bác khen la dc..^.^ vài lời góp ý bác

Khà khà. Body bearvtc khủng ghê. Hình như hơi lùn nhỉ? Đúng là trời xanh quen thói má hồng đánh ghen, cho ông cao thêm chút nữa thì ngon :D