{Bí mật} Cuộc sống của các VĐV thể hình Việt Nam

iem cũng thích có $ chơi vui như bác mà ko được đây :(
Tui nghèo mà, dân đại gia bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM 1 tháng 10lbs whey Isolate + hàng đống đồ cao cấp nữa kìa. Vừa rồi gặp mấy thằng nhóc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở SG, tụi nó 1 tháng full hỗ trợ, chỉ riêng về spht thôi đã hết gần 20 chai rồi,whey isolate+ casein+ vitamin+BCAA+ omega+ glutamin+ preworkout+ 1 đống thứ nữa.....3 năm mà to và đẹp như 10 năm.
Còn mình 10 năm mà thua thằng 1 năm.
Ặc ặc.

Tui nghèo mà, dân đại gia bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM 1 tháng 10lbs whey Isolate + hàng đống đồ cao cấp nữa kìa. Vừa rồi gặp mấy thằng nhóc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở SG, tụi nó 1 tháng full hỗ trợ, chỉ riêng về spht thôi đã hết gần 20 chai rồi,whey isolate+ casein+ vitamin+BCAA+ omega+ glutamin+ preworkout+ 1 đống thứ nữa.....3 năm mà to và đẹp như 10 năm.
Ặc ặc.
haha. em thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gần 2 năm mà như thằng vài tháng :). Chẳng có điều kiện mà nuốt nhiều thịt chứ chưa nói hít nhiều sup :).

Ặc ặc.
Bác nghèo v mình là gì chời :cautious::oops::cautious::cautious: em chưa biết mùi của tpbs ntn nữa :cry::cry: sinh viên như em thèm tpbs lắm mà tiền ko có để mua bác ợ :grumpy: