[Hỏi đáp] về Casein - gộp

cho e hỏi cái!! cái casein e đang dùng lâu lâu thấy nó có 1 số hạt màu trắng!! cho e hỏi nó là j vậy!! em dùng casein socola!! hyhy!!

Cac ban cho minh hoi voi.
Minh cao 1m67 nang 60kg. Tap dc 1 nam 2 thang roi. Minh dang tinh mua 1 hu casein ve dung. Moi ngay 1 muong truoc khi ngu.
Noi that minh khong du dieu kien de dung them whey protein nen chi dung 1 loai nay thoi.
Cac ban co the cho hoi la minh co nen dung nhu vay khong? Neu khong co hieu qua thi minh se van chi an uong nhu binh thuong thoi.:(
Xin loi minh dang onl bang dt.

Mình đang dùng platinum casein của Nitrotech, trước khi ngủ dùng 1.5 muỗng. Có điều ức chế quá, 1 đêm dậy đi wc 3,4 lần, cứ ngủ 1, 2 tiếng là mắc tè muốn bể bọng đái lại phải mò dậy. Không biết có loại nào đừng mắc ái không, làm 1 giấc cho ngon đến 6h sáng luôn, kiểu này chán quá, mà không hiểu sao uống casein mắc ghê mà uống đâu nhiều nước.
Mấy bữa nay sợ ái đêm nên dẹp luôn khỏi uống.

Mình đang dùng platinum casein của Nitrotech, trước khi ngủ dùng 1.5 muỗng. Có điều ức chế quá, 1 đêm dậy đi wc 3,4 lần, cứ ngủ 1, 2 tiếng là mắc tè muốn bể bọng đái lại phải mò dậy. Không biết có loại nào đừng mắc ái không, làm 1 giấc cho ngon đến 6h sáng luôn, kiểu này chán quá, mà không hiểu sao uống casein mắc ghê mà uống đâu nhiều nước.
Mấy bữa nay sợ ái đêm nên dẹp luôn khỏi uống.
Phải chăng là do uống casein thì kích thích thận ?
Nhiều khi đó là do bị kích thích, khát nhưng vẫn đi đái ầm ầm
Cảm giác nó vắt khô nước mình luôn ấy :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

chẳng có nghiên cứu nào bảo dùng casein đái đêm cả, có chăng là buổi tối bạn uống nhiều nước thì ban đêm tiểu nhiều hoặc thận bạn có vấn đề. Mình dùng casein ON hơn nửa năm nay ( lúc pha thì pha 1 scoop + 300 ml sữa vinamilk ko đường ) uống xong thêm 200 ml nước xúc bình =))) , thế mà đêm chỉ đái 1 lần duy nhất khoảng 4-5 sáng là hết. chả có gì mà 2-3 lần cả. Làm như xài roid :))

E mới tham gia bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM đc 1 tháng, nhưng vì ko có điều kiện để theo chế độ dinh dưỡng GYM nên e muốn mua tpht về để dùng. E là dân chuyên tăng ca đêm ( thức đến 3-4h sáng ) thì có thể dùng casein này ko ạh?
E đang định mua HydroxyCut uống lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để giảm mỡ, tối tầm 9-10h thì dùng casein thay thức ăn khuya ổn ko ạh?

Em vừa dùng casein tối qua, sao nó cứ đặc đặc & lợn cợn chứ không loãng như whey. Không biết có phải hàng chuẩn không nhỉ mấy bác?

Em vừa dùng casein tối qua, sao nó cứ đặc đặc & lợn cợn chứ không loãng như whey. Không biết có phải hàng chuẩn không nhỉ mấy bác?
casein nó là sệt sệt và đặc khác whey mà,hàng bác mua là chuẩn rồi, tôi thì uống cái casein đấy thì sáng hôm sau nổi mụn luôn nên là cạch ko dùng thay bằng ăn :))

casein nó là sệt sệt và đặc khác whey mà,hàng bác mua là chuẩn rồi, tôi thì uống cái casein đấy thì sáng hôm sau nổi mụn luôn nên là cạch ko dùng thay bằng ăn :))
Từ hồi mình uống mấy đồ protein lúc nào có mụn dưới cổ, nhưng mà thôi kệ, tiếc tiền nên cố uống cho hết. =))

Hôm nay e để bình sharker ở cơ quan, tối về pha casein bỏ vào ly khoáy mà nó không tan hết, vẫn thấy lợn cợn nhỏ, nên e cứ uống ngậm 1 họng rồi rồi đánh tan bột bằng răng với hơi (giống súc miệng với listerin :)) vậy có bảo đảm ko mấy pro:) thấy khá thú vị, bột tan hết rồi e uống, cứ thế..làm tiếp đến hết.

Hôm nay e để bình sharker ở cơ quan, tối về pha casein bỏ vào ly khoáy mà nó không tan hết, vẫn thấy lợn cợn nhỏ, nên e cứ uống ngậm 1 họng rồi rồi đánh tan bột bằng răng với hơi (giống súc miệng với listerin :)) vậy có bảo đảm ko mấy pro:) thấy khá thú vị, bột tan hết rồi e uống, cứ thế..làm tiếp đến hết.
cần gì phải làm thế, cứ pha nước khuấy lên uống xuống là bao tử tiêu hóa hết ấy mà :)

bây giờ có loại Platinum casein mới ra, nghe nói chất lượng hơn phase 8

cho e hỏi, casein là dạng hấp thụ chậm. Thế nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào buổi tối, rồi trc khi ngủ 1-2h uống casein thay cho whey đc ko ạh? Tại do cviệc nên e chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc chìu - tối nên thấy uống whey nó hơi phí.

mọi người cho em hỏi sản phẩm Casein nào tốt nhất hiện nay ạ ???? em k quan tâm về giá cả , chỉ quan tâm về chất lượng
Hiện giờ là Elite Casein nhé bạn, đc bình chọn năm 2014 hình như cả 2015, mình có cả sp giá rất tốt bạn nào cần inbox hay call 01266110080 nhé

Platinum casein 3.75 Lbs hiện tại được chuộng nhất, còn tốt nhất thì không biết được, thị trường thế giới luôn luôn có sp tốt hơn.

E mới tham gia bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM đc 1 tháng, nhưng vì ko có điều kiện để theo chế độ dinh dưỡng GYM nên e muốn mua tpht về để dùng. E là dân chuyên tăng ca đêm ( thức đến 3-4h sáng ) thì có thể dùng casein này ko ạh?
E đang định mua HydroxyCut uống lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để giảm mỡ, tối tầm 9-10h thì dùng casein thay thức ăn khuya ổn ko ạh?
bạn cao + nặng bao nhiêu kg mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 tháng đã mua HydroxyCut uống lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để giảm mỡ
còn cách dùng casein rất đơn giản thôi bạn
nó là protein hấp thu chậm nên khi lúc nào bạn k có khả năng cung cấp năng lượng cho cơ thê thì bạn dùng . VD như bạn chạy xe 3 4 h k nghỉ or trước lúc đi ngủ...
Công việc của bạn thường thức đến 3 - 4h thì nếu có khả năng bạn cứ ăn khuya nhưng đừng dùng tinh bột or thức ăn hấp thu nhanh ( tích mỡ). Rồi lúc nào bạn ngủ thì bạn làm 1 muỗi casein là ok.

Sao toàn thấy ae giới thiệu shop bán thực phẩm bổ sung ở tận đẩu tận đâu vậy
Shop của webthehinh ngay đây sao không mua
Bộ không uy tín hả.sản phẩm không chính hãng sao

cho e hỏi, casein là dạng hấp thụ chậm. Thế nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào buổi tối, rồi trc khi ngủ 1-2h uống casein thay cho whey đc ko ạh? Tại do cviệc nên e chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc chìu - tối nên thấy uống whey nó hơi phí.
lúc ngủ dùng whey công nhận là phí bạn à
Lúc ngủ bạn tốt nhất nên dùng casein. chứ dùng whey thì 3 giờ sáng bạn hẹn đh dậy uống tiếp rôi ngủ nhé ^^

mọi người cho em hỏi sản phẩm Casein nào tốt nhất hiện nay ạ ???? em k quan tâm về giá cả , chỉ quan tâm về chất lượng
Dòng Casein mà chất lượng nhất khả năng là Platinum Tri-celle Casein của ON bạn à.
Ngoài ra loại dùng ban đêm thấy có cái Nitro-tech Night time mới ra gần đây, ko biết bác nào dùng chưa thế.