Kế hoạch và nhật kí giảm cân của Nghĩa béo :P

Nốt tuần này rùi sao N?
Ava í hả...;)) hàng xịn thì phải cất kỹ... thời điểm suy thoái thì mới tung ra...;))
có khi mình cũng phải làm quả ảnh update LC xong =)) cơ mà ko biết làm ảnh thế nào cho 2 cái trc sau nó nằm cạnh nhau ;))

Ưa Thích: Fit
các bạn cho mình hỏi là sau 1 tháng theo LC thấy kg giảm không đáng kể nhưng có phần bụng săn chắc và cơ tay to lên chút ít, bây giờ muốn theo LC 1 tháng nữa thì mình có cần phải ăn như lần đầu không? hay mình ăn theo chế độ cutting từ ban đầu luôn, mình muốn hỏi thêm 1 vấn đề nữa là mỡ ở cổ và mặt nhiều lắm, phần mỡ phía sau lưng và 2 bên nách dày quá thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục kiểu nào đây? XIn cảm ơn.

Hiện tại

cao 175cm
nặng 74kg

V1: 91
V2 : 87
vòng cổ: 41

Mỗi ngày:
bơi lội 90p
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhẹ: 30p
Hiit: 15p
Ước mơ giảm còn 70kg, mà vòng 2 của nam thì khoảng bi nhiêu là nhìn vừa?

Cho mình hỏi ngoài lề chút nha
Mình đang theo LC nhưng hằng ngày mình ăn không đủ Fat Carb Pro hàng ngày thì có sao không

hahaah,mới đi tình nguyện về,anh đã trở lại và lợi hại hơn xưa ^^!
2 ngày đi rước Phật nhân ngày lễ Phật Đản ở Chùa Kim Long thật vui và đầy kỉ niệm,mỗi tội papa cầm máy ảnh nên mình k mang đi pose đc ^^

ak` ak` đọc nhanh quá e mí chẳng để ý gì hehe --- ak` a học ĐHCN - nhổn á hj :))
a LC giảm đc bn rùi zay^?
chữ kí đấy ;)) cơ mà xác định ăn high carb vào là tăng tầm 1-2 kg là bt`,vì cảb nó giữ nc nhiều,cũng ko ảnh hưởng lắm vì đã nhỏ đi nhiều roài :))
cũng biết ĐHCN á cũng biết nhổn ah :)) nơi xa xôi phía cuối con đường 32 =))

chữ kí đấy ;)) cơ mà xác định ăn high carb vào là tăng tầm 1-2 kg là bt`,vì cảb nó giữ nc nhiều,cũng ko ảnh hưởng lắm vì đã nhỏ đi nhiều roài :))
cũng biết ĐHCN á cũng biết nhổn ah :)) nơi xa xôi phía cuối con đường 32 =))
ô nhà e gần đêý hem bít để suốt ngày bị lên loa tìm trẻ lạc ak` hjhj'' :)

Chị xem ảnh thấy Nghĩa mi nhon đi nhiều rồi ;) LC vậy là thành công vượt bậc còn j. Cung hỉ chú em :d

N h ăn bthường hả hay có theo chế độ gì ko? t h` phân vân quá, đang tính đợi N tư vấn hay theo gì đó cho có đồng minh đây...;))

A. chị Fit đã về !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Congratulation Nghia ! ^^
Thành thật mà "lói" ông anh trông rất chi "nà" sáng sủa !

Ưa Thích: Fit
ah quên,mình quên ko bảo mọi ngưòi xem ảnh đợt trc để so sánh với bây h`,thế mà đã nhận xét động viên vậy rồi,ôi thank cả nhà nhóe :x :x :X
cơ mà hôm nay là hôm thứ 5 ăn high carb,đã lên 1,5kg nhé :)) đúng như dự đoán :))
mấy hôm nay chè cháo hoa quả bánh trái sữa chua nhiệt tình luôn,ăn như đúng rồi,xả hẳn 1 tuần =))