LC of Zu "mũm mĩm" :))

Theo như ý kiến của cả nhà! Em quyết định lập topic mới:p!
Quyết tâm thành công(y)!

Tỉu sử bản thân:

- Đã Lc lần 1 vào tháng 7 năm 2010, kéo dài đưọc hơn 20 ngày.
~~~> giảm 2,5 cân:smile:, bụng tăng nửa cm :unsure:

Vì cái sự giảm nó như thế, quá nản nên e ứ LC nữa , trở lại với chế độ bình thường:(!
Tuy thế nhưng cũng không bị tăng mấy:p, chỉ từ tầm tháng 12 vừa rồi em mới bắt đầu phì nhiêu ra bởi vì đợt í nhà em có quá nhìu tiệc tùng:cry:. Ăn uống vô độ đâm ra lên những 4 cân:cry:!

-LC lần 2 vào ngày 21-2-2011, giờ vẫn đang túc tiệp...:lol:.

Ngày 11-4 vừa rồi đánh dấu mốc em tròn 50 ngày theo LC:whistle:, em giảm đươc 1,5 cân và 2,5 cm bụng :p :oops:>

Bắt đầu từ ngày thứ 51 <12/4>, em coi như là LC lại từ đầu:LOL:!
Em sẽ triệt để như mới bắt đầu LC luôn! Em kéo dài LC lâu quá rồi, mà thành công thì cũng chưa gặt hái được nhiều! Lần này em phải quyết tâm!

Thông số cơ thể <12/4>

- Cao: 160 cm
- Nặng: 57 kg

Mục tiêu:

- Cân nặng: 48 kg ~ 50 kg
- Vòng bụng: 65 cm ~ 68 cm

Chúc cả nhà LC và em sớm thành công(y)!

Ngày 1 <12/4>:

em đổi mới TD bằng cách ko hít nữa mà chuyển sang nhảy dây, hqua nhảy 1000 cái, cứ thế mỗi ngày tăng thêm 100 cái. Tăng cho đến khi 1500 cái/ngày thì thôi! Nhảy 1 tuần 1500 cái rồi sau đóa em mới hít bằng nhảy dây!

Thực đơn:

- 250g thịt bò
- 4 trứng gà
- 1 củ su hào to (300g), 100g cà tím, 150g giá xào

Tớ cao 1m62, nặng 60 kg. Sau LC 1 tháng với bao thăng trầm (sụt rồi tăng lại sau relax) thì tớ giảm được có 2 kg. Hôm nay tớ đang nghĩ xem mình có nên LC nữa, và nếu LC tiếp thì chế độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện áp dụng như nào cho hiệu quả, vì tớ đi làm suốt, thời gian không cho phép để bơi, gym, hay aerobic..Huhu, chán ghê

Đừng làm mới 2pic mãi thế Zu ơi. Diet không thành công chỉ vì không chịu làm mới bản thân.
hị hị! Cảm ơn anh! Top này đúng là em làm mới bản thân đấy ạ! Chế độ ăn và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện đều khác!
Tại cũng theo ý kiến mọi người nên em mới lập top mới! Top kia là top 888888888888888 í ạ :oops:
Hay ad xóa hộ em top kia ihhh :x

hị hị! Cảm ơn anh! Top này đúng là em làm mới bản thân đấy ạ! Chế độ ăn và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện đều khác!
Tại cũng theo ý kiến mọi người nên em mới lập top mới! Top kia là top 888888888888888 í ạ :oops:
Hay ad xóa hộ em top kia ihhh :x
lại chuyển nhà rồi ,em đi đâu là ở đó hình thành cái ổ 8 ở đó ah:lol:top này tương lai 100 cm kekke

Ngày 1 <12/4>:

em đổi mới TD bằng cách ko hít nữa mà chuyển sang nhảy dây, hqua nhảy 1000 cái, cứ thế mỗi ngày tăng thêm 100 cái. Tăng cho đến khi 1500 cái/ngày thì thôi! Nhảy 1 tuần 1500 cái rồi sau đóa em mới hít bằng nhảy dây!

Thực đơn:

- 250g thịt bò
- 4 trứng gà
- 1 củ su hào to (300g), 100g cà tím, 150g giá xào
zu ăn ít fat thế, mới lại *** thì mập thấy cũng đâu đc ăn qá 150g su hào 1 ngày, lại còn thêm cả cà và giá nữa. thấy thực đơn cứ sao sao ý.

tóm lại là zu *** hay zu LC?paste anh cái link *** với.wa webtretho không phải địa bàn nên bị ngộp :biggrin:

Zu đâu, cấm động đến xoài xanh nữa nghe chưa... khi nào vào keto mới cho e măm cái đó. Cố nhên !!! Cả nhà đợi KQ của e đấy:D

cố gắng 2 tuần đầu triệt để đi,roài xong vào keto rồi thì thoải mái hơn nhiều,thời khắc quyết định là đây ^^

thanks em.đọc sơ qua thì đây là biến thể của atkin với 2 điểm khác là k giới hạn carb trong 20g và không khuyến khích high fat.có in đậm điểm khác nhau lớn nhất là nguyên lý đèn giao thông (mà chả thấy phân tích nguyên lý này).theo như cat hiểu là pp này cho du di hơn 1 chút và nhấn mạnh vào khả năng "lắng nghe cơ thể".còn lại đều giống,giải thích những lầm tưởng và nói rõ nguyên lý thôi.
tóm lại là chả thấy chỗ nào nói là "xả tưng bừng" như zu áp dụng hết :biggrin:

zu ăn ít fat thế, mới lại *** thì mập thấy cũng đâu đc ăn qá 150g su hào 1 ngày, lại còn thêm cả cà và giá nữa. thấy thực đơn cứ sao sao ý.
Sao sao à???! Cứ rau là chén thôi! Tại carb trong rau là good carb nên cũng ko tính toán về vụ í :LOL:
Xem lại cái nguyên lý anh Thachsanh vít thì nếu rau thì chỉ kiêng họ đậu vàt cách loại chứa tinh bột thôi!

Với cả Zu có tiền sử bị táo nên bắt buôc phải ăn nhiều rau! Ko thì chết.....:)

tóm lại là zu *** hay zu LC?paste anh cái link *** với.wa webtretho không phải địa bàn nên bị ngộp :biggrin:
Lần này em cũng ko hẳn là ***! Nói chung là em ăn như mọi người, trứng thịt rau....:lol:

thanks em.đọc sơ qua thì đây là biến thể của atkin với 2 điểm khác là k giới hạn carb trong 20g và không khuyến khích high fat.có in đậm điểm khác nhau lớn nhất là nguyên lý đèn giao thông (mà chả thấy phân tích nguyên lý này).theo như cat hiểu là pp này cho du di hơn 1 chút và nhấn mạnh vào khả năng "lắng nghe cơ thể".còn lại đều giống,giải thích những lầm tưởng và nói rõ nguyên lý thôi.
tóm lại là chả thấy chỗ nào nói là "xả tưng bừng" như zu áp dụng hết :biggrin:
hị hị! Xả tưng bừng là em thích ăn cái gì thì ăn, ăn thỏa thích! Em theo cái rì-lách ở bên WTH nhà mình mà :p
Ngày xả em ko bao giờ chơi hoa quả đâu, luôn luôn là bánh, cơm, mì.........:lol:

Sao sao à???! Cứ rau là chén thôi! Tại carb trong rau là good carb nên cũng ko tính toán về vụ í :LOL:
Xem lại cái nguyên lý anh Thachsanh vít thì nếu rau thì chỉ kiêng họ đậu vàt cách loại chứa tinh bột thôi!

Với cả Zu có tiền sử bị táo nên bắt buôc phải ăn nhiều rau! Ko thì chết.....:)

Lần này em cũng ko hẳn là ***! Nói chung là em ăn như mọi người, trứng thịt rau....:lol:
su hào chưa tinh bột mà zu. hay là mình nhầm nhỉ :-/

su hào chưa tinh bột mà zu. hay là mình nhầm nhỉ :-/
Ừa! Tất nhin su hào có nhìu carb hơn một số loại rau khác nhưng ăn thì cũng ko seo!
Cứ thử hết tuần này xem có bị seo ko nhé!

Ngày 2 <13/4>: Nhảy 1100 dây

- 4 trứng gà
- 1 cánh gà 200g~
- 50g thịt lợn
- 50g gan
- 300g su haò + 100g cải chíp

ko mún tính toán nhiều thì tốt nhất bạn Zu nên chọn mấy loại rau nhiều lá,tránh xa củ quả,cùi ví dụ như bắp cải nhiều carb là cái cùi nó nhiều chứ lá lại ít ^^ su hào ko nên nha ^^

lại chuyển nhà hả kung..hihi..hoa hết cả mắt í...chị đang lấy tinh thần chuẩn bị lc típ..heheheheh