[Cũ] Cơ tay và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ tay

1 phần là do cơ địa, 1 phần là bạn phải có % BodyFat thấp, người ít mỡ thì mới nổi dây điện lên được, còn phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì mình nghĩ bài nào liên quan đến tay cũng làm nổi dây điện (thấy rõ nhất là lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoặc gồng) thì dây điện thực ra là mạch máu mà, máu dồn vào nhiểu thì càng nổi rõ...

Ơ, gần như thế ạ, kiểu nó hằn rõ lên trên tay, cảm giác rất là ...mong manh ấy ạ, kiểu bị lộ thiên :inpain: Còn tay ai mỡ màng (như tay em:banghead:), thì yên tâm hơn, kiểu dây điện được bảo bọc ấy ạ hihi
Thế thì em sẽ không thích tay anh rồi. Tay anh rằng ri dây nhợ lung tung. Nhưng khi hiến máu hay đi bác sĩ lấy máu thì họ thích lắm, chích vào là máu xịt tứ tung ra. :D

Thế thì em sẽ không thích tay anh rồi. Tay anh rằng ri dây nhợ lung tung. Nhưng khi hiến máu hay đi bác sĩ lấy máu thì họ thích lắm, chích vào là máu xịt tứ tung ra. :D
Dạ, chẳng bù tay em, em toàn bị các bác sĩ ...chọc bừa để lấy ven vì tìm mãi không thấy :cry::cry::cry:
Mà cảm giác thì "mong manh" vậy thôi chứ em vẫn thấy ai mà có dây điện (lại còn chằng chịt như của anh), đối với con gái thì sẽ là một nét khá hấp dẫn, cái này em cũng không hiểu vì sao luôn. Nên chủ thớt cố gắng để có một mạng lưới dây điện nhé :joyful:

Dạ, chẳng bù tay em, em toàn bị các bác sĩ ...chọc bừa để lấy ven vì tìm mãi không thấy :cry::cry::cry:
Mà cảm giác thì "mong manh" vậy thôi chứ em vẫn thấy ai mà có dây điện (lại còn chằng chịt như của anh), đối với con gái thì sẽ là một nét khá hấp dẫn, cái này em cũng không hiểu vì sao luôn. Nên chủ thớt cố gắng để có một mạng lưới dây điện nhé :joyful:
2 giờ sáng rồi, đi ngủ đi cô nương. Thức khuya quá tay nó nổi đây điện lên bây giờ. :p

2 giờ sáng rồi, đi ngủ đi cô nương. Thức khuya quá tay nó nổi đây điện lên bây giờ. :p
Dạ không, chỗ em mới 9h tối anh ạ. Và với tần suất ăn uống của em dạo này thì chắc mạng điện của em sẽ mãi là mạch lắp ngầm chứ không thành dây treo chằng chịt như ở Việt Nam được á anh :ROFLMAO:

ai mà có dây điện (lại còn chằng chịt như của anh), đối với con gái thì sẽ là một nét khá hấp dẫn, cái này em cũng không hiểu vì sao luôn. Nên chủ thớt cố gắng để có một mạng lưới dây điện nhé :joyful:
vậy không có chằng chịt ở tay nhưng dây điện lại mọc nhăng nhít ở chỗ khác có được không ý ? :playful:

ý là mốt quả tóc đầu dây điện hay là quả tóc kiểu bị điện giật ấy o_O cơ mà đang nói dây điện mọc trên cơ thể ko tính lông tốc :LOL:
Vậy thì chịu, kệ cậu:grumpy: , lúc mới gặp để có thể ấn tượng xem người ta hấp dẫn hay không thì chỉ nhìn thấy tóc với dây điện ở tay/bàn tay. Chứ còn chỗ khác có dây điện hay không thì cũng không liên quan đến tớ :banghead: Với cả chắc thường người ta chỉ để ý đến dây điện ở tay, thế nên chủ thớt chỉ nhắc đến tay chắc cũng vì thế (y)

Vậy thì chịu, kệ cậu:grumpy: , lúc mới gặp để có thể ấn tượng xem người ta hấp dẫn hay không thì chỉ nhìn thấy tóc với dây điện ở tay/bàn tay.
đúng là cái tóc là góc con người mà, tóc mềnh xấu lại không có dây điện quấn quanh tay thôi thì trả lại tô píc cho thớt :cry:

khuyến khích chủ thớt quay tay nhiều vào sẽ dc dây nhợ như ý :ROFLMAO:
đến mùa lô-en rồi thôi thì tặng bác thớt phát xem như lấy động lực :ROFLMAO:

Xem đính kèm 66656

đến mùa lô-en rồi thôi thì tặng bác thớt phát xem như lấy động lực :ROFLMAO:
Vậy thì chịu, kệ cậu:grumpy: , lúc mới gặp để có thể ấn tượng xem người ta hấp dẫn hay không thì chỉ nhìn thấy tóc với dây điện ở tay/bàn tay. Chứ còn chỗ khác có dây điện hay không thì cũng không liên quan đến tớ :banghead: Với cả chắc thường người ta chỉ để ý đến dây điện ở tay, thế nên chủ thớt chỉ nhắc đến tay chắc cũng vì thế (y)
Cuối cùng mình cũng đã thành công! vậy là đi giày cao gót dk rùi yeah!

Có ai cũng từng bị như vậy không? Hôm nay lần đầu tiên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Close Grip Bench Press, mới đang hiệp khởi động nhẹ thì khi xuống sâu mình cảm thấy khuỷu tay phải cơ căng và khi gập tay lại thấy đau. Nhưng sau đó khi vào hiệp chính thì khuỷu tay phải không đau nữa.
Lúc trước cũng vậy, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào DB Triceps Extension gần đến failure thì khuỷu tay trái cảm thấy đau. Tập xong về đến nhà thì hết.
Các pro giải thích giúp em vì sao lại như vậy để em mở mang kiến thức với.
Em cảm ơn trước

thưa mọi người, e năm nay 17t, tình hình là e vừa mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ tại nhà dc vài hôm. không hiểu sao bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong phần cơ tay có rất căng và khi duỗi thẳng ra e thấy đau phần cơ, qua ngày cũng ko đỡ, trc khi e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng khởi động cơ thể rồi. và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo kĩ thuật hướng dẫn trên mạng. ko biết đây là hiện tượng bất thường hay bình thường ạ? và e có nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếp ko ạ ?mong mọi ng giải đáp giúp e. cám ơn mn !

Hiện tượng này ai cũng gặp lúc mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bác nhé, cái này là nhức cơ -> bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiệu quả đó :D

căng cơ, nhức cơ là bình thương mà, duỗi thẳng còn khó ấy =)) máu ở đó đang nhiều, về nhà lại duỗi bt, ăn uống nghỉ ngơi hơn ngày là hết, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong mà đau nhức mới tốt :D chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay mà thấy ko ăn vào tay mà lại đau chân thì mới khổ :ROFLMAO:

Đau xương mới là vấn đề chứ đau cơ là chuyên bình thường. Mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đau cơ là đúng rồi bạn, đau ít thì cũng 3,4 ngày, nhiều thì cả tuần! Tại cơ của b lâu ko vận động mạnh và nhiều nên khi mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới đau nthế! Tập gym phải đau và mỏi nó mới phê :D

mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì sẽ đau , nhanh thì 4 5 ngày sẽ hết thôi . nếu xác định đúng là " cơ " đau , nhức thì k có j đáng ngại
Hiện tượng này ai cũng gặp lúc mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bác nhé, cái này là nhức cơ -> bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiệu quả đó :D
căng cơ, nhức cơ là bình thương mà, duỗi thẳng còn khó ấy =)) máu ở đó đang nhiều, về nhà lại duỗi bt, ăn uống nghỉ ngơi hơn ngày là hết, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong mà đau nhức mới tốt :D chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay mà thấy ko ăn vào tay mà lại đau chân thì mới khổ :ROFLMAO:
Đau xương mới là vấn đề chứ đau cơ là chuyên bình thường. Mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đau cơ là đúng rồi bạn, đau ít thì cũng 3,4 ngày, nhiều thì cả tuần! Tại cơ của b lâu ko vận động mạnh và nhiều nên khi mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới đau nthế! Tập gym phải đau và mỏi nó mới phê :D
thks mn. thế thì e yên tâm r. :D mà đang đau nhức như thế có nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếp hay để đỡ rồi mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ạ?