[Cũ] Cơ tay và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ tay

lúc duỗi tay ra là cơ tay sau nó co lại rồi, còn cơ tay trước nó giãn ra.. Nên duỗi tay ra thì tay sau nhìn to hơn trước là bình thường. Nên thấy chủ thớt đòi hỏi vớ vẩn.
Với cả có cơ thì phải gồng lên mới thấy hết kai' đẹp chứ:(

Cuốn tạ hình búa như vậy chủ yếu ăn vào cẳng tay trước và bắp tay trước, còn các bài cuốn tạ đòn thì thường ăn vào bắp tay trước và cẳng tay sau

Mình toàn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài này....... Còn cầm đòn thì chơi hết sức mình luôn......K sai đâu. Vì đó là cơ bản rồi

sẵn đây cho mình hỏi ké với, mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay trước = cách cuốn tạ đòn, tay trái bị đau từ cổ tay đến giữa cẳng tay (phía ngoài), qua tìm hiểu thì hình như bị đau gân TFCC, giờ mình ko thể cuốn tạ đòn dc nữa, ko bik là có tiền bối nào biết hoặc đã rơi vào tình trạng tương tự thì chia sẻ kinh nghiệm với.

e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay đc gần tháng rưỡi nhưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà tay ko to mấy anh ơi giúp em với em ko biết phải làm sao cả em rối dễ sợ luôn :(......có khi nào chai cơ ko ...em bị ám ảnh cái đó hoài :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

ừm, cổ tay của mình cũng tí xíu à, mình cũng muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho to ra, nhưng hình như ko có cách, giờ quan trọng là có cách nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho nó mạnh lên ko ?

Vài bữa nay em mới bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cẳng tay, em có thắc mắc là, nhóm cơ này đặc điểm nó như thế nào ? > Ko to và phục hồi nhanh như cơ bụng ko ?
và chi tiết hơn thì mình có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nó như các nhóm cơ lớn theo kiểu max OT được ko ạ ( tức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng từ 4-6 lần .... ) hay mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 15-20 reps ạ ( hao hao giống thằng cơ bụng - bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhiều reps .... ). Cám ơn các anh.

Buổi sáng tươi đẹp :) ! :p