[Thể hình đẹp]Anh Đức - thế này đã đủ để ăn mặc đẹp chưa

Xinh thế kia ko thích mới lạ hehe , mỗi tội ảnh có photoshop thì phải
Này, đây cho biết là ảnh ko Shop nhá, ảnh đấy là chỉ chỉnh ánh sáng và WB, Level + contrast , Hue saturation thoai đấy nhá...híc híc phải mà cô í cũng vào web thể hình để thấy mí dòng này nhể....chán cứ phải đi đường 1 chiều.................

thôi em thông cảm mà - bh về VN em đưa đi chơi và giới thiệu mấy đứa bạn Vk em cho - chị kia xinh thật đấy nhưng chưa ăn thua đâu-việc j phải tự chọn cho mình con đường 1 chiều:lol::lol:

thôi em thông cảm mà - bh về VN em đưa đi chơi và giới thiệu mấy đứa bạn Vk em cho - chị kia xinh thật đấy nhưng chưa ăn thua đâu-việc j phải tự chọn cho mình con đường 1 chiều:lol::lol:
ko..ko.. KHÔNG...........anh thấy í í là xinh nhất.... ko anh sánh bắng hichic thanks chú đã chia sẽ nhưng anh éo thích ai khác , nhục quá đi mất !

ko..ko.. KHÔNG...........anh thấy í í là xinh nhất.... ko anh sánh bắng hichic thanks chú đã chia sẽ nhưng anh éo thích ai khác , nhục quá đi mất !
sao em lại có người anh em chết vì tình thế này nhỉ - thế chúc đại ka hạnh phúc trên con đương đơn phương 1 tình yêu h©hhahahahah

Này, đây cho biết là ảnh ko Shop nhá, ảnh đấy là chỉ chỉnh ánh sáng và WB, Level + contrast , Hue saturation thoai đấy nhá...híc híc phải mà cô í cũng vào web thể hình để thấy mí dòng này nhể....chán cứ phải đi đường 1 chiều.................
Dạ em gà nhìn thấy nó hơi mờ mờ ảo ảo tý là tưởng phótoshop mà hehe anh thông cảm . Anh jacky đang phê rồi haha

Dạo này tinh thần up ảnh, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện của web sôi nổi quá, chả mấy chốc mà ta có huy chương olympic môn này. he he.

Chém tí ảnh của Zat: bụng vẫn là điểm mạnh nhất của em, có thể xuất phát điểm e hơi gầy nên có bụng sẵn, tuy nhiên cơ địa phải tốt mới có cơ liên sườn đẹp như thế.
Điểm trung bình nằm ở: vai, ngực, tay. Trung bình vì mỗi thứ này hơi mỏng, cần lên thêm 1 tí mới mạnh.
Điểm yếu nằm ở: đùi, có thể mông (vì chưa thấy ảnh mông..hehe)? đùi cần to lên nhiều mặc quần áo mới đẹp, cái quần trong ảnh nhìn suông đuột quá, chưa nói tới đi thi.

Khung người của Zat thế này là vừa với chiều cao chứ ko bé, yên tâm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thoải mái.

Ý kiến chém trên dựa trên tiêu chí mặc quần áo đẹp chứ ko phải đi thi:biggrin:

Đức sao ko up ảnh lúc chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và bây giờ,để anh em có niềm tin mà phấn đấu:love:

Đức sao ko up ảnh lúc chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và bây giờ,để anh em có niềm tin mà phấn đấu:love:
uhm để mình xem còn ảnh hồi chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không nhé - hahahah bụng ngày đấy còn có mỡ luôn - bụng tròn vo - cái ảnh này hình như bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc 2 tuần thì phải:lol::lol::lol:

Attachments

Dạo này tinh thần up ảnh, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện của web sôi nổi quá, chả mấy chốc mà ta có huy chương olympic môn này. he he.

Chém tí ảnh của Zat: bụng vẫn là điểm mạnh nhất của em, có thể xuất phát điểm e hơi gầy nên có bụng sẵn, tuy nhiên cơ địa phải tốt mới có cơ liên sườn đẹp như thế.
Điểm trung bình nằm ở: vai, ngực, tay. Trung bình vì mỗi thứ này hơi mỏng, cần lên thêm 1 tí mới mạnh.
Điểm yếu nằm ở: đùi, có thể mông (vì chưa thấy ảnh mông..hehe)? đùi cần to lên nhiều mặc quần áo mới đẹp, cái quần trong ảnh nhìn suông đuột quá, chưa nói tới đi thi.

Khung người của Zat thế này là vừa với chiều cao chứ ko bé, yên tâm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thoải mái.

Ý kiến chém trên dựa trên tiêu chí mặc quần áo đẹp chứ ko phải đi thi:biggrin:
em chờ mãi mới có cao nhân nhận xét - đang thắc mắc sao anh không vào chém em vài câu hehehehe -đầu tiên thằng em cảm ơn anh về những lời nhận xét trân thành - em xin tiếp thu và cũng đang cố gắng hoàn thiện hơn đây - dạo này bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân đều đặn hơn(chắc năm nữa ^^) - mà mục đích của em là body ngon nên không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để thành pro đâu anh ak - mà em nhìn lại cái ảnh của mình ngày xưa mà buồn cười - bụng thì mỡ - vai thì nhỏ hahahahaha - zu sao cung thank đại ka:biggrin::biggrin::biggrin:

uhm để mình xem còn ảnh hồi chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không nhé - hahahah bụng ngày đấy còn có mỡ luôn - bụng tròn vo - cái ảnh này hình như bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc 2 tuần thì phải:lol::lol::lol:
Đúng là body anh thay dổi 1 cách kỳ diệu vậy nhưng ko thể tin đc, nhìn tổng thể rất đẹp

Hehe, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo azat có 5 múi bụg mờ mờ ồi. Mục tiêu h là vai, chân, bụng. =))

Vậy trước khi tâp anh nang bao nhiêu cân nhìn cũng gầy đúng không
E thích quả bụng của anh wa, nếu mà e cứ tăng cân thì bụng lại mờ đi ko nét nữa, ko bjt sao lại vậy

Vậy trước khi tâp anh nang bao nhiêu cân nhìn cũng gầy đúng không
E thích quả bụng của anh wa, nếu mà e cứ tăng cân thì bụng lại mờ đi ko nét nữa, ko bjt sao lại vậy
trước anh nặng 60kg - khi người to lên thì cái j chẳng to - 1 phần bụng cũng to lên chứ vì thế bụng lại phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhiều hơn để giữ - gầy lên bụng bh cũng dễ hơn mà

hết tháng này mình ra CLb ập bạn hương dẫn mình nhé, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình ko có ai bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng chán

hết tháng này mình ra CLb ập bạn hương dẫn mình nhé, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình ko có ai bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng chán
luôn chào đón mà - mình cũng không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng được đâu vì sắp có áo Huấn luyện viên rùi nên sẽ phải hướng dẫn nhìu người ^^đùa thui - hum nào mặc áo đấy thì không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà đi quanh phòng chém gió thôi - hum nào không mặc thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng anh em bt mà:biggrin::biggrin::biggrin: