[Thể hình đẹp]Anh Đức - thế này đã đủ để ăn mặc đẹp chưa

wtf ?????? ôi thôi chết Zat ơi,..... mày thành con Đầm từ khi nào vậy......hichic...tau nghi nghi bấy lâu nay giờ mới xác nhận.....lạy
hahahaha - dạo này ăn nhầm cái j mà hay đá mình thế nhỉ - được rồi - vuốt mặt ko nể nốt ruồi nữa - đá lại ko thương tiếc - rủ cả hội đá lại luôn xem anh Jacky chạy đằng nào?:lol::lol::lol:

Don'tSmile nói:
bác đã ko ngán thì anh em lên thôi. (y)
vụ này anh nhịn đươc - anh em đi đâu mà thiệt - anh còn nắm nhiều bí mật của anh JAcky lắm - bác ý cứ mạnh miếng to con thế thôi chứ yếu và chịu gió kém lắm:lol::lol::lol:

Don'tSmile nói:
dạo này web toàn siêu nhân anh ak`, 1 bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 năm, mà năm nay bảo là 17 tuổi, pro thật ko biết chém hay ko
anh thấy rồi - cơ thằng đấy đẹp đấy - chắc nó nước ngoài nên điều kiện tốt - nó mới 17 mà cao to quá - yếu nhất khoang bụng thôi - anh 2 năm có thể cơ dày hơn nó nhưng không thể rộng bằng nó được vì khung vai ban đầu của nó đã to hơn anh rồi ^^rất đáng nể cho 17 tuổi

Don'tSmile nói:
anh phải hơn, để ae trong hội nở mày nở mặt, nếu sau này, 1-2 năm nữa, có thèn nào trong hội body đẹp hơn anh, em phong nó làm hội trưởng lun, anh làm thành viên, thân
ui cái diss - bản chất đã lộ rõ - chưa j nó đã lật mình rồi - anh cũng muốn đẹp lắm nhwung chiều cao có hạn - anh mà m8 thì chú ko phải nghĩ - ak mà cái thằng 2 năm kia lộ mặt rồi kìa:lol::lol::lol:

Don'tSmile nói:
đúng như e nghi ngờ..
cơ mà 1m72 là chuẩn anh zat ah.
ko phải mặc cảm với cái chiều cao 1m72 này vì e cũng 1m72, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào to như bác + to hơn to hơn nữa nhìn đồ sộ lắm, ko thua ai đâu. bao giờ bác làm cái show tuốt lại hình ảnh???
đầu hoặc giữa tháng sau anh úp toàn thân nhé - 72 là hơi thấp - anh thấy thế - anh sợ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào to tí nữa nhìn ngang phè phè - áo cũng khó mặc lắm:(:(

Don'tSmile nói:
anh to tí nữa là chuẩn. ko chỉnh . thế hứa rồi nhé. giữa tháng 10,
ok - nhớ nhắc anh nhé - dạo này bận quá - người cũng lèo phèo luôn nên thỉnh thoảng cố tình quên ^^

Sao pảo cuối t9 có hình. H chưa thấy =. .=
hahaha - chưa hết tháng mà - 28-9 là tròn năm - thì để hết tháng đã chứ - chọn ngày lành tháng tốt có free time làm vài po^ chứ ^^

đầu hoặc giữa tháng sau anh úp toàn thân nhé - 72 là hơi thấp - anh thấy thế - anh sợ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào to tí nữa nhìn ngang phè phè - áo cũng khó mặc lắm:(:(
a như trong topic 3 ae siêu nhân là to rồi đấy,ko thích lắm, riêng e thì thấy pic mặc áo là chuẩn nhất(y)

a như trong topic 3 ae siêu nhân là to rồi đấy,ko thích lắm, riêng e thì thấy pic mặc áo là chuẩn nhất(y)
cái ảnh 3 anh em đấy là ảnh mà anh nghỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơn tháng đi nhậu nhẹt - chắc h đỡ xấu hơn trước rồi ^^ có thằng đang muốn anh xấu đi để từ chức hội trưởng kìa:lol::lol::lol:

Don'tSmile nói:
anh thiệt là. ... .nghĩ xấu cho ae quá... mà nếu mr zat xấu thiệt thì chưa biết =)) cứ đợi giữa tháng 10, có gì e nhắc bác, bác bớt gái gym trâu vào cho kịp tiến độ
uh - anh vẫn điều độ mà - dạo gần đây anh quá bận - tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng 3 buổi coi như là duy trì -phần trên anh dày hơn nhiều rồi nhưng do ko có giải nên anh ko ăn kiêng để siết cho cơ khô làm j cả - cứ ăn uống cho sướng miệng ^^còn chân thì vẫn đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào - lên múi nhưng chưa đủ độ to cần thiết - anh nghĩ khoảng 2 năm người anh sẽ hoàn thiện ^^ nhưng yên tâm anh vẫn sẽ chụp ảnh 1 năm để lấy đó làm cái mốc và nhìn lại những j mình đã qua - đã đổ bao mồ hôi cho cái niềm đam mê này:biggrin::biggrin::biggrin:

ai cũng cởi trần khoe body - thế thì em mặc áo :p:p:pđùa thui - đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phần lớn cũng vì ăn mặc đẹp mà
Cho e xin cái lich bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của a được ko? Nhìn hình mà ao ước quá. Nếu được Send lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào địa chỉ này của em nhé. ([email protected]). Cảm ơn anh nhiều.

Don'tSmile nói:
nhầm rồi bác ah. thể hiện = tay chứ chẳng ai '' khùng khùng'' mà ngồi nói chuyện 1 mình với cái màn hình sáng rực đâu. ok chứ
bạn biết phép ẩn dụ chứ. Đâu cần cái gì mình cũng phải trắng phớ ra. Mà trắng phớ như bạn cũng chả đúng :lol: