[Hỏi đáp] về sản phẩm thể hình Serious Mass

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
Chủ đề dành cho các anh chị em thảo luận về sản phẩm thể hình Serious Mass. Các bài hỏi đáp về sản phẩm thể hình Serious Mass sẽ được gộp vào bài này để tiện theo dõi và trả lời.

Last edited by a moderator:
Em là nữ có thể mua uống được không ạ .và cho em hỏi là uống trong vòng 1 tháng thì có thể tăng lên bao nhiêu cân ạ ?Em cảm ơn

Em là nữ có thể mua uống được không ạ .
tăng đc chứ . Tùy vào thể trạng thôj. Có người tăng nhiều 5->10kg . Nhưg có người chj 2 hoặc 3. Là nữ thì t ngĩ là tăng nhah hơn đấy. Nhưg kết hợp tập luyện Erobic thì phần tăng sẽ ko phải là mỡ đâu.
Bạn tập luyện nhẹ thôy

Thoải mái bạn ah,mình nghĩ chắc bạn khá ốm, tại vì toàn thấy chị e phụ nữ tìm cách giảm cân chứ ít ai tìm cách tăng cân :D.
Còn 1 tháng tăng được bao nhiêu thì tùy vào cơ thể mỗi người, vd như là tốc độ trao đổi chất nhanh hay chậm, khả năng hấp thu chất dinh dưỡng như thế nào. Bạn thì mình nghĩ do bạn hấp thụ kém nên ăn thêm sữa chua hay uống mật ong pha nước cam chặng hạn sẽ giúp bạn hấp thu các chất dd tốt hơn.

Cái này uống có cần kết hợp với thứ nào không các pác :( ..e gày quá :| 175 mà có 45 KG :| Nhạc sĩ mà @@

Cái này uống có cần kết hợp với thứ nào không các pác :( ..e gày quá :| 175 mà có 45 KG :| Nhạc sĩ mà @@
kêt1 hợp với luyên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho tướng bụ ra....nếu uống kô thì tiếc lắm tại no có nhiều chất bổ lắm. cái này đắt lắm đó kô rẽ đâu....:unsure::unsure:

Uống cái này thực ra ko cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cũng dc,quy tắc tăng cân là lược calories nạp vào phải lớn hơn lược calories mình tiêu thụ.Với cái này thì 1 lần uống sẽ dc 1250kcalo cũng tương dương 1 bữa ăn bình thường, nhưng vì la sữa nên nó sẽ d6e4p hấp thụ hơn là thức an bình thường.Ngày uống 2 lần khoang 2k calo, ăn thêm 3 bữa nữa coi nhu 2k nũa là 4k rồi :)), coi chừng béo phì :D

Em cũng muốn tăng cân nhưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì chủ yếu là tăng khối cơ bắp. Dzậy uống cái này có tác dụng là tăng cân, thế có kèm theo là tăng mỡ không các bác oi???

Vậy bạn nghĩ khi bạn tăng cân thì nó tăng vô thịt nạc ah :)), nều vậy ai cũng mua cái này uống khỏi phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
Như bài của mình viết ở phía trên, khi mà bạn nạp dư calorie vào ngừoi thì lương calo đó sẽ trở thành mỡ, lượng mở này tích tụ làm cho cân nặng của bạn tăng thêm.Những ai có chỉ số IBM thấp thì cứ uống đi khỏi suy nghĩ, còn những ai đủ thì nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình và nều có điều kiện thì nên uống thêm các loại protein.

Trời ơi 1tr3 1 lọ là dùng trong 1 tuần :(( thế này thì sao mà uống được đây.Mà cho mình hỏi sữa bt thì 1L được bao nhiêu kcalo

hộp này đảm bảo là dành cho dân dư tiền không có việc gì tiêu
hơn 300gram bột mà chỉ có 50gram protein
mua về uống chỉ tổ tốn tiền
đã thế nhìn thử coi xem có bao nhiêu calorie bao nhiêu carbonhydrat kia kìa
đảm bảo uống vào xong kiểu gì cũng phải đi giảm béo cho coi
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế hình thì thà uống vp2 còn hơn là uống mấy cái này
tốn tiền mà còn lên mỡ chẳng được cái gì cả .

-Tác dụng: Cung cấp đạm cao cấp, vitamin và khóang chất cần thiết để tăng trọng lượng cơ thể nhanh, kết hợp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện tăng nhanh khối lượng cơ bắp. Dùng để đổi hạng cân hiệu quả, trong thời gian ngắn nhất cho các vận động viên.

-Đối tượng: Thanh thiếu niên, người chơi thể thao, vận động viên, người lao động năng, bệnh nhân, người gầy biếng ăn hoặc ăn kém

-GIÁ:

3 lbs (1,364kg): 475.000đ

6 lbs (2,727kg): 760.000đ

12 lbs (5,455kg): 1.325.000đ[/quote]

làm ơn chỉ dùm cách tải hình sp!!!!!!!!thanks

hộp này đảm bảo là dành cho dân dư tiền không có việc gì tiêu
hơn 300gram bột mà chỉ có 50gram protein
mua về uống chỉ tổ tốn tiền
đã thế nhìn thử coi xem có bao nhiêu calorie bao nhiêu carbonhydrat kia kìa
đảm bảo uống vào xong kiểu gì cũng phải đi giảm béo cho coi
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế hình thì thà uống vp2 còn hơn là uống mấy cái này
tốn tiền mà còn lên mỡ chẳng được cái gì cả .

pác lai nhầm rồi. cái này dành cho những người cần tăng cân mà, uống vô béo lên là cái chắc

cân trong của pác ok rồi thì phải dùng Whey Protein để lên cơ chứ

Chiều nay em vừa rinh 1 hủ Serious Mass 2.727G màu đen nhãn xanh lá cây nền đen, mùi chocolate của Optimum Nutrition do V.A Hải Phòng nhập khẩu, do em chưa đủ số lượng bài để đưa hình ảnh nên chỉ có thể mô tả như vậy. Anh em thông cảm do em hơi ốm, và vì lần đầu chơi mấy loại thực phẩm này nên có thể hơi gà trong lĩnh vực này. Cho em hỏi loại này có phải loại anh em hay dùng không, nếu đúng thì chất lượng như thế nào. Vì thực sự cảm giác khi em uống nó dở hơn Milo nữa và khi pha nó không hòa tan hết mà còn lại những hạt rất nhiều. Khi châm nước thì vón cục rất lâu, khuấy 1 hồi mới hòa tan được dù hòa tan không hết. Không biết tại ảnh hưởng do cách pha hay như thế nào nhưng em pha nước cũng không sôi lắm (theo lời hướng dẫn), vừa đủ sủi tăm. Hic em chỉ sợ mua nhầm hàng giả thôi. Em mua của 1 chị luôn có đăng bài trên các trang mua bán như enbac.com, vatgia.com hay 123mua. Anh em nào biết rõ cách sử dụng và nguồn gốc loại này xin tư vấn giúp để em và các bạn khác có kinh nghiệm hơn trong vấn đề này. Hic, Body Building is my life.

Serious Mass của hãng ON là tốt nhất rồi! Bạn nên pha với nước hoa quả hoặc sữa tuơi sẽ ngon hơn! Uống sữa là mốt chuyện nhưng kèm theo đó phải có chế độ ăn uống hợp lý thì bạn mới đạt được kết quả tốt nhất, bạn tôi dùng Serious Mass của ON và chế độ ăn dinh dưỡng cao trong 1 tháng lên 7kg! Nhưng theo kinh nghiệm của mh thì ko cần thiết phải dùng Mass bạn nên mua Whey protein là tốt nhất tăng cơ giảm mỡ nhưng cân vẫn lên ầm ầm! chúc bạn đạt được điều mong muốn!

Em mua của 1 chị luôn có đăng bài trên các trang mua bán như enbac.com, vatgia.com hay 123mua.
cần không ngày mai tớ thành một ông có đăng hàng trên tất cả những web ấy cho mà coi nè :lol:
càng đăng nhiều web càng không đáng tin vì nó là quảng cáo
mà quảng cáo thì biết rồi đấy :lol:

còn về cái loại protein đó
em nên thảm khảo ngay trên diễn đàn này để tìm mua được loại tốt nhất cho phát triển cơ bắp
không phải loại nào cũng giống nhau đâu
thành phần của nó khác thì tác dụng của nó cũng sẽ khác
có nhiều loại thậm chí là uống vào thì sẽ còn làm tăng mỡ ~~~~> béo phì , phải giảm béo
có nhiều loại 1 hộp của nó thì dinh dưỡng lại gấp 5-6 hộp bình thường
trong khi giá thành lại rẻ hơn hẳn
còn có nhiều loại uống vào thì người hùng hục như trâu như bò chơi tạ không bao giờ chơi thẻ 5kg mà chỉ toàn chơi thẻ 10-50kg thôi :lol:
tip tí thế thôi
còn lại tùy thuộc vào em đó nhé

Serious Mass của hãng ON là tốt nhất rồi! Bạn nên pha với nước hoa quả hoặc sữa tuơi sẽ ngon hơn! Uống sữa là mốt chuyện nhưng kèm theo đó phải có chế độ ăn uống hợp lý thì bạn mới đạt được kết quả tốt nhất, bạn tôi dùng Serious Mass của ON và chế độ ăn dinh dưỡng cao trong 1 tháng lên 7kg! Nhưng theo kinh nghiệm của mh thì ko cần thiết phải dùng Mass bạn nên mua Whey protein là tốt nhất tăng cơ giảm mỡ nhưng cân vẫn lên ầm ầm! chúc bạn đạt được điều mong muốn!
tui cũng mới tậu 1 hũ sáng nay nè :)
cần không ngày mai tớ thành một ông có đăng hàng trên tất cả những web ấy cho mà coi nè :lol:
càng đăng nhiều web càng không đáng tin vì nó là quảng cáo
mà quảng cáo thì biết rồi đấy :lol:

còn về cái loại protein đó
em nên thảm khảo ngay trên diễn đàn này để tìm mua được loại tốt nhất cho phát triển cơ bắp
không phải loại nào cũng giống nhau đâu
thành phần của nó khác thì tác dụng của nó cũng sẽ khác
có nhiều loại thậm chí là uống vào thì sẽ còn làm tăng mỡ ~~~~> béo phì , phải giảm béo
có nhiều loại 1 hộp của nó thì dinh dưỡng lại gấp 5-6 hộp bình thường
trong khi giá thành lại rẻ hơn hẳn
còn có nhiều loại uống vào thì người hùng hục như trâu như bò chơi tạ không bao giờ chơi thẻ 5kg mà chỉ toàn chơi thẻ 10-50kg thôi :lol:
tip tí thế thôi
còn lại tùy thuộc vào em đó nhé
Anh có thể chỉ em loại nào tối ưu mà rẻ hơn nữa hem..hihi

cái này uống ngon mà tốt lắm nè. chúc mừng nha
Vậy là mình yên tâm được phần nào.

một hộp vp2 là 1 triệu đó
giá tiền gấp đôi một hộp whey protein
nhưng lượng protein thì lại gấp 6 lần whey protein
tức là tương đương pro trong 1 hộp vp2 có 6 hộp whey protein trong đó

nên cân nhắc kĩ trước khi mua
nếu như thành phần ở sau mà nó ghi lượng carbonhydrat vượt quá lượng protein thì tốt hơn hết là đừng mua
mua uống là nó lên bụng có 3 con lươn luôn đó
cẩn thận nhé

một hộp vp2 là 1 triệu đó
giá tiền gấp đôi một hộp whey protein
nhưng lượng protein thì lại gấp 6 lần whey protein
tức là tương đương pro trong 1 hộp vp2 có 6 hộp whey protein trong đó

nên cân nhắc kĩ trước khi mua
nếu như thành phần ở sau mà nó ghi lượng carbonhydrat vượt quá lượng protein thì tốt hơn hết là đừng mua
mua uống là nó lên bụng có 3 con lươn luôn đó
cẩn thận nhé
Để mình thử với em SM này trước xem có khả quan không. Công nhận hòa tan với sữa tươi ngon thiệt.