Trang phục, phụ kiện cho phái nữ

-s2..xjnk..xjnk000.jpg --cái này là gần đây nhất đi đưa cháu yêu đi công viên chơi ạh.:p (57kg ạh).giờ ôn thi tốt nghiệp không ăn kiêng được roài:( nhưng thi xong thì bắt đầu từ khoảng 10/09 e lại tiếp tục sự nghiệp giảm cân ợ:p.quyết tâm 2 tháng sau còn 47 kg ợ:whistle: cả nhà chém em nhẹ nhẹ thui nhé.:p

úi.gọn nhiều đó chị,được cái là chưa hốc hác.cái trước do e thả tóc nên nhìn vậy....hí hí thank chị nhiều nhiều...da em không trắng lắm nhưng hồng hào:p

Bà péo chơi toàn đồ đen, dã man qá. Qả móg tay ác cảm kinh ngừi
pà D8 mặt hiền phết nhở mà tính ác nhân =))
pé lu cắt tóc ngố tin dã man
Mẹ tôm ngại kô úp hình kìa :lol:

Thế quả móng này có ác không nhỉ :confused: Mà nói chứ chuyện xưa rồi h chả có time móng miết j nữa :( thời kì rảnh rỗi đã qua đi :((

mặt này lừa tình đc nhiều lắm rồi =)) ai cũng bảo hiền nhưng khi yêu nhau rồi toàn bảo sao em đanh đá thế hehehehe chết cười =))

hix::a cheer ới ời ời............em là bé bự chứ ko phải bé lu ạh:p

@Béo cái nhẫn đẹp nhở :oops:
@D8 hợhợ, pà lừa tình khiếp nhở, dù sao tớ cũg phát hiện đc pà đanh đá :lol:
@Pélu bé bự nó bựabựa thế nào ấy pélu có phải dễ thươg hưn hôg
@Phuong Vu lên google searth thíu j ạh, may đo cũg là 01 cách hay ho
@1m89 làm lun qần tím mũ tím cho đồg pộ =)) :lol:

hihi cho e tham gia với :biggrin:. e thích kiểu diện toàn màu đen của beobeo lắm nhưng khổ nổi da e đen quá hem dám mặc :oops:.

@Béo cái nhẫn đẹp nhở :oops:
@D8 hợhợ, pà lừa tình khiếp nhở, dù sao tớ cũg phát hiện đc pà đanh đá :lol:
@Pélu bé bự nó bựabựa thế nào ấy pélu có phải dễ thươg hưn hôg
@Phuong Vu lên google searth thíu j ạh, may đo cũg là 01 cách hay ho
@1m89 làm lun qần tím mũ tím cho đồg pộ =)) :lol:
her.tên đăng nhập e dùng gần 2 năm roài.hix:(có nên đổi theo gợi ý của bác cheer không nhỉ:whistle:

thế ở đâu bán trang phục đẹp cho người béo vậy các pạn ơi??????
Cho dù chọn đc đồ đẹp thì mình mặc vào cũng gượng gạo sao đó. Cho nên cứ theo form người thấy thích hợp hẳn mặc, may đồ là ý kiến hay (y)

@Béo cái nhẫn đẹp nhở
Ông đang đểu tui đây mà :sneaky:
p/s: nhẫn của ngừ iu tớ đấy :wub:

con trai có nên bận áo tím ko nhỷ ^^
tím than thì đc (y)

chị e ơi màu cam và màu đen có được k ạ ^^ xin chém e nhẹ tay
ý e nói là e màu cam còn con trâu màu đen có đi cùng đc không đó hả :lol:
Nói giỡn chứ 2 màu đó đi cùng rất đẹp, chị cũng thường áo đen và túi cam đây :love:

@pélu nên đổi lắm :D
@Péo nhẫn ngừi iu mà đeo ngón jữa thế áh =))
@Meimy màu đen với màu cam nhìn vô nóg nực với hãm hãm =)) có lẽ nên kết hợp trắg với cam cho nhẹ nhàg nhé. Mà cũg pỏ lun màu cam đi, chói chag lắm ý. Sao kô thử Màu vàg kem dịu dàg nữ tính. Con trâu đẹp nhở ngag ngửa các pạn nữ chúg ta (đùa đấy)

hehe..page này hay ghê..làm e cũng phải lên hóng hớt cho nó có tý không khí
IMG_2169.jpg e rất thích mặc kiểu này..do hôm đấy trời k lạnh lắm nên mặc áo 2d bên trong,ngoài khoác cardigan,quần jean và giày thể theo..nhấn nhá thêm cho cái khăn và 1 cái túi nhỏ>>trông vừa sporty mà lại khoe đc body(eo bé)..mặc quần skinny nên trông chân có vẻ dài hơn
cái này là lúc e chụp ảnh để gửi cho đứa bạn..jumpsuit hồng cho nó nổi bật+thêm đôi cao gót tầm 5-6 phân là đủ kéo dài chân rồi:))
đây là lúc dáng e khá ngon lành cành đào..khoảng 46-47kg:D

Chị em mặc đẹp anh rất thích, nhưng anh vẫn thích vẻ đẹp hoang dã và nguyên thuỷ hơn...

Hôm nào chắc phải đăng mấy ảnh trang phục nữ lên để pr cái chủ đề này!
vẻ đẹp nguyên thủy hoang dã hinh như cái vụ này là anh thach sanh muốn chị em ra đương ko nên mặc gì thì phải...Hoho

hehe..page này hay ghê..làm e cũng phải lên hóng hớt cho nó có tý không khí
Xem đính kèm 15868 e rất thích mặc kiểu này..do hôm đấy trời k lạnh lắm nên mặc áo 2d bên trong,ngoài khoác cardigan,quần jean và giày thể theo..nhấn nhá thêm cho cái khăn và 1 cái túi nhỏ>>trông vừa sporty mà lại khoe đc body(eo bé)..mặc quần skinny nên trông chân có vẻ dài hơn
Xem đính kèm 15869
cái này là lúc e chụp ảnh để gửi cho đứa bạn..jumpsuit hồng cho nó nổi bật+thêm đôi cao gót tầm 5-6 phân là đủ kéo dài chân rồi:))
đây là lúc dáng e khá ngon lành cành đào..khoảng 46-47kg:D
pon ky mặt xynk dáng chuẩn:)

Chị ép thẳng rồi đợi nó tự nhiên lâu quá thế là lại đi uốn quăn :lol: H thì nó sắp tự nhiên rồi........xấu tự nhiên :lol: :lol: :lol: