Bạn cần ăn uống thế nào để tăng cân

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ muốn lên cân thì phải bổ xung dinh dưỡng cần thiết. Nếu có điều kiện thì sử dụng tao mat troi gold plus

Em 18t cao 1m73 nặng 58,5 kg dân bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym ....vậy e cần bao nhiêu calo/ngày mới đủ tăng cân nhĩ mấy bác :)))???

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Em 18t cao 1m73 nặng 58,5 kg dân bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym ....vậy e cần bao nhiêu calo/ngày mới đủ tăng cân nhĩ mấy bác :)))???
Em theo công cụ này:
Công cụ tính calo và protein cần cho người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình | webthehinh.com
Nó đã có mức tăng cân rồi.
Ở đây có ai dùng thực phẩm hỗ trợ không ? Chỉ em với ạ
Em không cần dùng sản phẩm hỗ trợ. Nhưng dùng cũng được.

a @thachsanh e có chút băn khoăn như thế này ạ. e cao 1m51 nặng 44kg nhìn chung là gầy, nhưng mỡ bụng thì vẫn rất nhiều. Như vậy mục tiêu của em là tăng cân, tăng cơ, giảm mỡ. Kế hoạch thì là e sẽ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ 6 buổi 1 tuần, vậy theo công thức e cần khoảng 2300calo/ngày nhưng lại chỉ có 132g protein=528calo, còn lại là carb, và fat sẽ khá nhiều. trong khi e nghĩ là để giảm mỡ thì e cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và giảm carb tối đa. nên e vẫn bị băn khoăn ở đoạn này. nếu e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 buổi/tuần, nạp 2350 calo với 70gr fat, 200gr protein, 230gr carb thì chắc e sẽ tăng cân, nhưng liệu e có giảm đc mỡ ko ạ? hay e nên cắt bớt carb ạ? e cũng đọc nhiều rồi nhưng thực sự chỗ carb kia e vẫn lăn tăn. mong các ac giải đáp giúp e ạ! em cảm ơn!

chả hiểu sao em ăn nhiều, thay đổi thịt cá rau thường xuyên mà chả tăng cân được các bác ợ. mà cũng kỳ lạ nhá, em ăn ít cũng chả giảm cân. bác nào có kinh nghiệm chỉ em với. Thanks nhiều!

Các bạn nào muốn tăng cân nhanh hiệu quả và an toàn mình giới thiệu bộ thuốc tăng cân nâng cao mà công ty mình đưa ra đảm bảo 90% người dùng sẽ tăng cân nhanh chóng, nếu kết hợp với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì quá hoàn mỹ luôn. Link đây

tangcangiamcan.com/tang-can-va-giam-can/d-bo-thuoc-tang-can-nhanh-trung-thao-sam-nhung--tao-spirulina-329

Ai bảo ăn nhiều không tăng cân thì tiếp tục ăn gấp đôi số lương đang ăn nhé, không tăng nữa thì lại gấp đôi lên tiếp.

Ryu1508

Moderator
Ban Quản Trị
BẠN NÀO MUỐN TĂNG CÂN HIÊU QUẢ THÌ CÓ THỂ DÙNG SẢN PHẨM NÀY NHÉ
THUỐC "Ô KIM ĐƠN" TĂNG CÂN HIÊU QUẢ 100%
(100% TƯ THẢO DƯỢC TỰ NHIÊN)
Nào những bạn đã thử mọi phương pháp mà vẫn sở hưu một thân hình cò hương thì hãy vào đây nhé (CAM KẾT TĂNG CÂN HIỆU QUẢ, AN TOÀN 100%). Người già,Thanh,thiếu,trung niên trẻ em trên 4 tuổi biếng ăn chậm lớn hay những người dù đã cố gắng ăn nhiều, bổ sung dưỡng chất đầy đủ nhưng vẫn không tăng được cân do cơ thể hấp thụ thưc ăn,chất dinh dưỡng kém thì đây là sản phẩm cho sự lựa chọn hoàn hảo của bạn. Hãy nhanh tay có phương pháp giúp tăng cân hiệu quả để trải nghiệm hiệu quả tuyệt vời chưa bao giờ có này nhé.
HOTLINE: 0948.318.554 OR inbox vào Tình Duyên | Facebook để đặt hàng nhé!
@beingstill @TuanAnh1203 giảm cân có nịt bụng hương quế, tăng cân có ô kim đơn :hilarious:

@beingstill @TuanAnh1203 giảm cân có nịt bụng hương quế, tăng cân có ô kim đơn :hilarious:
dạo này gầy quá , đi đâu cũng bảo sao mà gầy thế mình nói vì dùng nịt bụng hương quế quá liều ..chắc giờ phải sang ô kim đơn thôi .
sau mà quá liều ú quá lại chuyển lại nịt bụng hương quế hehe thể thao làm j mệt người hehe

Mình 1m75, nặng 58kg, ăn ngủ ỉa đều mà chả lên cân tẹo nào!
Chủ thớt xem tư vấn hộ với!
Ngày ngủ 10 tiếng
Sáng ăn 2 bát cơm
Trưa 5 bát
Tối 5 bát
Ngày 2 bịch sữa đậu nành hoa quả ăn tẹt tèn ten, tb một ngày hết nửa con gà luộc.
Ngày nào cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1h mà nó chỉ săn người lại thôi! Có cách nào tăng cân không thớt??? SOS

Ryu1508

Moderator
Ban Quản Trị
Mình 1m75, nặng 58kg, ăn ngủ ỉa đều mà chả lên cân tẹo nào!
Chủ thớt xem tư vấn hộ với!
Ngày ngủ 10 tiếng
Sáng ăn 2 bát cơm
Trưa 5 bát
Tối 5 bát
Ngày 2 bịch sữa đậu nành hoa quả ăn tẹt tèn ten, tb một ngày hết nửa con gà luộc.
Ngày nào cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1h mà nó chỉ săn người lại thôi! Có cách nào tăng cân không thớt??? SOS
Ăn gấp đôi chỗ đó xem có lên cân ko