[Cũ] Cơ bụng và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng

chạy bộ giảm mỡ đê...ko thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng cả đời cũng ko thấy cơ bụng đâu..vì cơ bụng nằm dưới lớp mỡ

em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng đc 1 thời gian sau khi LC thành công nhưng lại có 1 vấn đề nảy sinh co bụng của em nổi dc 4 múi rồi nhung mà lại bị lệch nhau(hình bên trái) các anh có cách nào để nó cân như hình bên phải giúp em với

Cái này tùy cơ địa mỗi người mỗi khác rồi bạn ơi.Ko có cách nào hết đâu.

cái nầy hầu như không có sửa được bạn ơi, do cơ địa của mổi người, nhưng dù lệch hay không thì bụng 6 múi vẩn đẹp

Các bạn cho mình hỏi bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng dưới nào hiệu quả một tí. Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng với xà đơn thấy gồng cơ lưng nhiều hơn là bụng.:confused:.

Các bạn cho mình hỏi bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng dưới nào hiệu quả một tí. Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng với xà đơn thấy gồng cơ lưng nhiều hơn là bụng.:confused:.
như thế là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai..bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xà đơn , xà kép thì lưng phải thẳng, người ko đung đưa như thế sẽ biết là vào cơ bụng !
có thể móc thêm tạ vào chân để cho mau lên !

chắc là do bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko đều nên bị lệch!!!

Uh. Thử học bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo bác Z đi bạn + kiên trì nữa thì m nghi là sẽ ok thôi Hi

Domin có vẻ rất chú trọng vào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng nhỉ?

... hix... zậy là bạn giống mình rồi , nhìn ghê ghê sao ấy , mất cân đối , chán wá >"< !!

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bình thường đã thấm , đeo thêm tạ phê lắm

Mik thiên về ý nghĩ là bạn "hoạt động" không "đều" thì mới như thế. Cơ bụng tham gia rất nhiều trong các hoạt động của chúng ta, tất nhiên cả trong rất nhiều bài tập trong môn thể hình cũng thế. Nhiều ng không tập mà vẫn có cơ bụng theo mik là do vậy, có nhiều hoạt động của cơ thể của họ đã góp phần tập luyện cho cơ bụng.
Bạn thử tập bài này xem
Bắt đầu: bài tập này nhằm phat́ triển vùng cơ bụng trên và các nhóm cơ chéo. Tư thế nằm với đầu gối cong, giữ cho bàn chân thẳng trên sàn và dùng hai tay giữ quả tạ đặt ở vai phải.

Kết thúc: vặn phần cơ thể phía trên về phía bên trái. Hạ thấp và kết thúc ở phía đó. Sau đó chuyển tạ sang vai trái và làm tương tự như trên. Tập trong 3 hiệp, mỗi hiệp 8 lần mỗi bên.

Khi bạn vặn ng sang phải thì phân cơ bụng, cơ xiên bên trái sẽ căng lên, còn bên phải thì ít hơn
Mọi ng sẽ nhận thấy điều này rõ hơn nếu ngôi bình thường, xoay người sang 1 bên thì phần cơ bụng bên kia sẽ căng hơn :D

Viết tiêng việt có dấu nhé bạn ơi. Vấn đề này mọi ng trong box bàn nhiều lắm rùi mà. Hình như cái đó là do Gen bạn ah

Bạn chịu khó bố trí thời gian chạy bộ theo pp HIIT thử xem, chạy buổi sáng cũng ok mà, kết hợp ăn uống Low Carb thì sẽ ổn thôi, nhưng cần thời gian dài đấy :D

Thích ngồi mát ăn bát vàng à. Không chịu ăn kiêng, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện cứ đòi bụng thon lại. Cứ ngồi chờ nhá

thứ nhất là do cơ địa ...tiếp theo nữa là bạn ko chịu khác phục bằng những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ...như vậy thì sẽ làm tệ hơn ...

mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có lên kg nhưng vùng bụng thì mỡ nhìu quá các bạn ơi
ngày nào mình cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng hết nhưng ko an thua gì hết
làm seo bi giờ đây
bùn

Cứ đi bộ nhanh hoặc chạy bột hoặc HIIT .....bơi lội ........xà .......đạp xe .....Cứ cái nào thể thao cứ quốc tuốt vào cho mình ^^ ..........However ..... lười thì cứ chịu số phận của mình đi hén (y)

trước mình ko chạy bộ nhưng vẫn giảm được mỡ bụng xuống khoảng 4 -5cm sau 2 - 3 tháng . Duy nhất : kiêng đồ ngọt, nước ngọt, gaz, bia ...ăn ít cơm ( giảm carb nạp hằng ngày ) . Nếu thick nhanh thì cadio....