[Cũ] Cơ bụng và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng

vậy mình phải chịu khó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và kiêng ăn mỡ 1 thời gian chứ bít seo giờ
bùn hixhix:confused::confused:

Venus

rotaraedoM repuS
Hiit 20p là mún lòi phèo rồi.Cần j` time nhìu,
bài nhạc HITT bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc ko em? :p
mấy bữa trc sung wa chị chạy liền 30' nên h chân đau ko nhấc lên nổi...hik hik... đi cứ như bị lặt lìa...chắc khoảng mấy hôm nữa mới HITT lại đc... :(

hell967452

Global Smod
ra là từ trước đên giờ toàn ăn rồi ngủ chứ chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục bao giờ .....
thể mà cứ tưởng bé ven nhà ta .......

Venus

rotaraedoM repuS
ra là từ trước đên giờ toàn ăn rồi ngủ chứ chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục bao giờ .....
thể mà cứ tưởng bé ven nhà ta .......
ko fai là ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào...mà là ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào toàn thân...
em vẫn yoga + đạp xe và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào v2 hằng ngày nhưng bộ phận như chân (chạy) thì lâu rồi ko đụng tới nên nó đau là đg nhiên...!
với cả bản tính em lười...khởi động... >_<

ko fai là ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào...mà là ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào toàn thân...
em vẫn yoga + đạp xe và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào v2 hằng ngày nhưng bộ phận như chân (chạy) thì lâu rồi ko đụng tới nên nó đau là đg nhiên...!
với cả bản tính em lười...khởi động... >_<
thế v1 em có tập không mà nở thế, chứ anh tập hoài mà chỉ dầy được 3cm.
biết bao giờ mời được như em ha??/(y)(y)

Venus

rotaraedoM repuS
thế v1 em có tập không mà nở thế, chứ anh tập hoài mà chỉ dầy được 3cm.
biết bao giờ mời được như em ha??/(y)(y)
haha...anh cứ ăn theo LC bảo đảm nở nang ngon lành...ko thua j chị em...hik mà em thì đang mong cho nó..héo bớt đây...huhu!!!!!!!:cry:

bài nhạc HITT bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc ko em? :p
mấy bữa trc sung wa chị chạy liền 30' nên h chân đau ko nhấc lên nổi...hik hik... đi cứ như bị lặt lìa...chắc khoảng mấy hôm nữa mới HITT lại đc... :(
Dc chị ơi.Mà cứ vừa chạy vừa đoán xem bài đó là bài j`,đến khi đoán dc thì qa bài khác =.=",cứ thế lẩn qẩn.Nhờ vậy mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko thấy mệt :p:p giống chơi nốt nhạc vui ghê :p:p

mình chỉ mún giảm mỡ thui nhưng vẫn mún tăng kg đều đều ah.
hiện giờ người mình mỏng lém
1m65 ma có 53kg ah
bùn

mình đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài này,hiệu quả cực kỳ đấy.Bài này vô toàn cơ bụng lun đấy.

(y)
(y)

củng đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài này,đúng là rất hiệu quả

bài này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lâu r` ...bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng dưới :))

này mấy pác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái này có kích thích phát triển chìu cao ko

có ai bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng mà có gân bụng chưa? Hix em cũng mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, dọc 2 bên múi có 2 sợi gân kéo dài nhìn cũng đẹp lắm, có ai bị trường hợp như em chưa????

trời mình bỏ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng 1 thời gian rùi. Nhưng lâu lâu gập vài chục cái thì 2 đường gân hiện lên khá đẹp. Nhưng mỗi khi gập thì hay bị đau lưng lắm. Các huynh ơi, có nên gập tiếp ko?

Em năm nay 21t, cao 1m63, cân nặng 51kg, thân hình thì cũng bình thừong nhưng chỉ có điều vòng 2 quá to, chắc phải trên 8x:cry:, nhìn ghê lắm, các bro tư vấn giùm em 1 phưong pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện để V2 có thể thon gọn lại với ạ. Em đang tính bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo cách 8 phút để có cơ bụng và cách này https://www.caubaquan.com/forums/t4322/.
Vậy có đựoc không? Mong mọi ngừoi tư vấn giúp em với :huh:

mapnhuheo

muôn đời ko ốm nổi
Em năm nay 21t, cao 1m63, cân nặng 51kg, thân hình thì cũng bình thừong nhưng chỉ có điều vòng 2 quá to, chắc phải trên 8x:cry:, nhìn ghê lắm, các bro tư vấn giùm em 1 phưong pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện để V2 có thể thon gọn lại với ạ. Em đang tính bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo cách 8 phút để có cơ bụng và cách này https://www.caubaquan.com/forums/t4322/.
Vậy có đựoc không? Mong mọi ngừoi tư vấn giúp em với :huh:
Đừng đụng vào bài này nha bác,bác phải giảm mỡ trước đã,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng là để lên múi chứ ko phải giảm mỡ,nếu bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu đó lớp mỡ sẽ cứng lại còn khó giảm hơn nữa,diet theo LC là tốt nhất:p

Đừng đụng vào bài này nha bác,bác phải giảm mỡ trước đã,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng là để lên múi chứ ko phải giảm mỡ,nếu bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu đó lớp mỡ sẽ cứng lại còn khó giảm hơn nữa,diet theo LC là tốt nhất:p
Vậy là ăn kiêng với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT hả bác?

hình như mọi người đang nhầm bài bụng 8 phút với bài giảm mỡ 8 tuần của bác ACBM thì phải

hai bài này là hai bài khác nhau . mọi người nên coi lại link trên kia để khỏi nhầm lẫn .
vì theo đánh giá cá nhân , bài giảm mỡ 8 tuần của bác ACBM là một bài hiệu quả chứ không phải không đâu .

hình như mọi người đang nhầm bài bụng 8 phút với bài giảm mỡ 8 phút của bác ACBM thì phải

hai bài này là hai bài khác nhau . mọi người nên coi lại link trên kia để khỏi nhầm lẫn .
vì theo đánh giá cá nhân , bài giảm mỡ 8 tuần của bác ACBM là một bài hiệu quả chứ không phải không đâu .
Thế bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo cách đó vẫn giảm đựoc mỡ bụng phải không bác? :huh:

việc kết hợp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT vào buổi sáng là một ý tưởng hay
vì quả thật đúng là bài HIIT vào buổi sáng sẽ giúp đốt fat rất nhanh
lượng calorie một ngày trong chương trình đó chưa đến 1400 calorie nên giảm mỡ là điều đương nhiên .