[HƯỚNG DẪN] SLOW CARDIO với Đi Bộ Nhanh

đạp xe được ko bạn hay chỉ có đi bộ,nếu ko có tg thì 30p được ko hoặc bắt buộc bài này phải trên 60p.

"có nhiều người cũng đã hỏi tôi rằng : tôi đang trong thời kì xây dựng cơ bắp , vậy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chương trình slow-cardio này bao nhiêu lần 1 tuần là hợp lý
tôi sẽ trả lời rằng : zero
việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio trong thời kì bulk cơ chỉ làm cho cơ bạn không phát triển nổi thôi
tôi sẽ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm cardio trong khi vẫn giữ nguyên lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hàng ngày để siết cơ
và sẽ không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bất cứ buổi cardio nào khi tôi đang trong thời kì xây dựng cơ bắp ."

xin mượn 1 câu của thớt, e thích câu trả lời này, ngắn gọn xúc tích cho những ai đang tìm hiểu như e :D

Máy anh cho em hỏi tí là e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym xong ăn chuối và 100g ức gà luộc rồi SC bằng xe đạp có được ko ạ ?

Không ai giải đáp giúp em nhỉ... em ko co tiền uống whey nên chỉ ăn dc vậy thì có SC sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được ko.

Anh acbm cho e hỏi là nếu như theo bài viết này thì cứ nhịp tim tăng cao( trên 120) thì cơ thể sẽ chuyển từ đốt mỡ sang đốt cơ thì bài tập hiit chẳng phải là vô dụng đối với người muốn giảm mỡ sao?

trời đọc xong thấy thớt ko khác gì em, tự nhiên giờ e zô phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có quỷ kia body đẹp mình nhìn quài xong nó để ý mình tưởng mình là Gay ko :(

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 4 ngày rồi, SC 2 lần sáng và tối, ăn uống thì không thả phanh, có phần kiêng khem 1 chút :(. Có điều là nó xuống hơi lẹ, có phải là xuống mỡ không nhỉ? Hay là mất nước ( mặc dù mình uống nước khá là nhiều ) ? Mấy cái áo size S với jeans rộng ra trông thấy @[email protected] Chỉ sợ nó xuống là chỉ mất cơ hay lẹ 1 thời gian về lâu dài không giảm được nữa, tại bụng dưới hơi nhiều mỡ :( ai cũng kêu ốm trong khi đâu có hiểu nỗi khổ này đâu =(( .

Anh acbm cho e hỏi là nếu như theo bài viết này thì cứ nhịp tim tăng cao( trên 120) thì cơ thể sẽ chuyển từ đốt mỡ sang đốt cơ thì bài tập hiit chẳng phải là vô dụng đối với người muốn giảm mỡ sao?
Lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ nó cũng đốt cơ luôn đó. Đừng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

Cardio là cardio (là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho hệ tim mạch) vậy thôi. Không liên quan gì đến tăng, giảm cơ, mỡ.

Cho em hỏi tí nha! Theo ACBM nói là 1 ngày được ăn những gì mình muốn trước 2h và sau 2h e có thể ăn những gì để đủ dinh dưỡng không bị mệt mỏi.... e mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym khoảng cách đây 3 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào buổi sáng 10h mỗi lần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e chạy dc 15" và sau đó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ. ACBM có thể cho e 1 cái thực đơn để xây dựng cơ và giảm mỡ được không ạ ? Thanks so much :)

2 lần theo LC giảm rất tích cực nhưng mà sau một thời gian thả cửa cái lại over and over. Đợt này quyết tâm theo phương pháp này vậy. Chế độ cardio và diet đều phù hợp với mình.

Theo được gần 1 tháng rồi, có xài fat burning dymetadrine xtreme để hổ trợ :D kết quả là mặc vừa rất nhiều áo somi cũ và không còn thèm ăn buổi tối nữa ^^

Mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 2 tháng, mục tiêu giảm béo (mỡ) là hàng đầu. Mình chủ yếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Cardio (đi bộ, chạy bộ trên không, đạp xe), nhưng mình hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở mức trên 70% nhịp tim max (140-150), thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trên 1 tiếng một chút, đốt tầm 400kcal. Mức nhịp tim này cao hơn nguyên tắc Slow Cardio của chủ thớt. Vậy có bị đốt cơ không? Mình đã giảm 3-4 kg, khá nhanh trong tháng đầu, sau đó hầu như xuống rất chậm trong tháng thứ 2. Mong được tư vấn của các bạn.

Chào các bạn,

Mình đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo chương trình Slow cardio + giáo án thể hình 6 buổi/tuần

Mình cao 1m74, nặng 74 kg, nhưng vòng bụng thì cực to do bia rượu quá nhiều :shy:

Mình muốn vừa giảm mỡ, vừa tăng được cơ ( ở mức độ vừa phải) nên mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như này:
Sáng t2,4,6: Slow cardio 45', mức dốc 12, tốc độ 5.5
Chiều bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án 6 buổi/tuần, mỗi buổi 1 nhóm cơ

Dinh dưỡng:
Sáng chạy xong: 1 muỗi whey gold, 1 bát mì gạo + thịt gà, hoặc thịt thăn, hoặc phở phiếc gì đấy
Trưa: rau cỏ, 1 bát cơm nhỏ, + thịt gà, hoặc bò, hoặc lợn tùy hôm, + 1 loại hoa quả bất kì
Chiều: Làm trái chuối + 1 muỗng whey trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30'. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong làm thêm muỗi whey + hoa quả bất kì nữa
Tối: thịt bò xào tầm lạng rưỡi + rau

Nước uống ngày 2 - 3 lít >_<

Đôi khi có ăn thêm bánh ngọt, kem... nhưng rất ít thôi

Mong các bạn tư vấn lịch để đạt kết quả tốt nhất:

Mình theo lịch trên đc 1 tháng rồi, cân vẫn thế nhưng cảm giác người nhje nhàng hơn 1 chút ( chỉ 1 chút thôi nhé) ;)

Cảm ơn nhiều ;)
mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào slow cardio như vậy đúng chưa nhỉ :D

Cho mình hỏi sau 2h chiều không được ăn tinh bột, nhưng có được dung nạp carb không ? Ví dụ như chuối chẳng hạn vì chuối chứa >20g carb/100gr . Xin cám ơn

mình đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án Stronglifts để xây dựng cơ bắp. Vậy cho mình hỏi mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio theo bài này có ổn không? Mình xin cảm ơn

Theo như cách nói của chủ topic. Thì trước 2h được ăn những thứ mình thích. Có đc quá lượng calo cho phép 1 ngày ko ạ??

Mình ngày nào cũng đi bộ vừa phải, vừa đi vừa nói chuyện 5km, vậy mà sau 2tháng nay, kết quả vòng bụng to lên 5cm...Đang định HIIT, lại gặp bài này. Nếu không có thực phẩm bổ sung, có giảm mỡ được không ACMB (Ăn Chơi Miền Bắc ??? :)). Và cái BCAA là gì, ở đâu cung cấp?
Nếu được bạn cho cái nguồn tài liệu tham khảo để mình nghiên cứu với.
slow cardio chi hieu wa khi luong insulin trong nguoi ban thap,..DĐoó la vao buoi sang luc bung doi va sau khi taâập taạ

Bị phấn khích cái khoản đi bộ nhanh buổi sáng giảm sạch mỡ bụng. Vậy là sáng ngủ dậy uống 1 cốc nước lọc rồi đi bộ được ko ạ? (Em có thói quen uống nước lúc mới ngủ dậy để khởi động các cơ quan í, nhưng uống đc 15p là đói cồn cào rồi).

Từ tháng 4/2015 tôi bắt đầu SC với máy Eliptical, trung bình 1 ngày 60' và liên tục 6/7_ và từ đầu tháng 8/2015 tôi tiếp tục tăng thời gian SC lên bằng cách buổi sáng SC trên tredmil 60' và buổi chiều 60' Eliptical+ GYM.
Kết quả :
1. Bụng 6 múi.
2. Cơ bắp nhìn khô hơn.
3. Dàn cơ trên có vẻ teo đi nhưng nhìn fit hơn.
4. Trông già hơn, mặt hóp, mấy em nói là Vline, tui thấy hình như là somali đói thì đúng hơn.
5. Mệt mỏi nhiều hơn
6. Cảm giác xuống tinh thần, không đam mê thể thao nữa, chắc là quá tải vì 180' sport/ day. Nể lão Jay thật, 3h SC chưa tính đến GYM cũng ít nhất 2h nữa: trâu bò.
7. Có cảm giác rất dễ tăng kg lại vì body cứ như miếng xốp, gặp cơ hội là nó hút ầm ầm( đi nhậu 2 bữa về tăng 5kg, sau phải siết gần die).
8. Không thể duy trì mãi quá 6 tháng tình trạng này được vì có thể kiệt sức.

Từ tháng 4/2015 tôi bắt đầu SC với máy Eliptical, trung bình 1 ngày 60' và liên tục 6/7_ và từ đầu tháng 8/2015 tôi tiếp tục tăng thời gian SC lên bằng cách buổi sáng SC trên tredmil 60' và buổi chiều 60' Eliptical+ GYM.
Kết quả :
1. Bụng 6 múi.
2. Cơ bắp nhìn khô hơn.
4. Trông già hơn, mặt hóp, mấy em nói là Vline, tui thấy hình như là somali đói thì đúng hơn.
5. Mệt mỏi nhiều hơn
6. Cảm giác xuống tinh thần, không đam mê thể thao nữa, chắc là quá tải vì 180' sport/ day. Nể lão Jay thật, 3h SC chưa tính đến GYM cũng ít nhất 2h nữa: trâu bò.
7. Có cảm giác rất dễ tăng kg lại vì body cứ như miếng xốp, gặp cơ hội là nó hút ầm ầm( đi nhậu 2 bữa về tăng 5kg, sau phải siết gần die).
bác cut xong giai đoạn 2 roi hả :D cho xin 500 hình

Kết quả :
1. Bụng 6 múi.
2. Cơ bắp nhìn khô hơn.
5. Mệt mỏi nhiều hơn
Buổi sáng bác SC thế nào bác (mới ngủ dậy hay sao). Buổi chiều bác SC trc rồi mới GYM à :sleep:
Tổng bác giảm bao nhiêu kg vậy :D

vậy là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ buổi chiều là không theo được SC hả mấy anh :( vì sau 2h là ko được nạp carb nữa mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym trước và sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko có carb thì chết à ??? em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào buổi chiều trước và sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em vẫn ăn carb nhưng khống chế lượng calo in < calo out thì có được không ạ :( ??

Lần sửa cuối:
Cho em hỏi thêm em đang muốn giảm mỡ . Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ 3 buổi / tuần , các buổi không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ em SC . Em muốn hỏi là những ngày em SC thì sau 2 h chiều thì ko nạp carb như hướng dẫn , còn các ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ vì em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào buổi chiều sau 2h thì trước và sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em nạp carb được không ( đương nhiên vẫn khống chế calo in < calo out ) ? ai giúp em với :(

Cho mình hỏi mỗi ngày mình đi bộ 3 lần, mỗi lần 50', tốc độ tầm 5km/h vẫn vừa đi vừa "chém gió" kể cả hát vẫn đc, đi xong chỉ thấy hai chân hơi giật giật tí thôi, vậy có đúng bài chưa, mình đi bộ ngoài trời nên ko có đo nhịp tim, cũng ko đi gym ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ, chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng với push up ở nhà thôi, vậy có ổn ko
Tối mình đi học ra trễ (tầm 9h tối) thì nên ăn uống như thế nào, mình uống trà ko đường có đc ko???
Mong các pro chỉ dẫn, Cảm ơn

Cho mình hỏi mỗi ngày mình đi bộ 3 lần, mỗi lần 50', tốc độ tầm 5km/h vẫn vừa đi vừa "chém gió" kể cả hát vẫn đc, đi xong chỉ thấy hai chân hơi giật giật tí thôi, vậy có đúng bài chưa, mình đi bộ ngoài trời nên ko có đo nhịp tim, cũng ko đi gym ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ, chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng với push up ở nhà thôi, vậy có ổn ko
Tối mình đi học ra trễ (tầm 9h tối) thì nên ăn uống như thế nào, mình uống trà ko đường có đc ko???
Mong các pro chỉ dẫn, Cảm ơn
Đúng 100%.