[HƯỚNG DẪN] SLOW CARDIO với Đi Bộ Nhanh

bạn không cần phải nhịn ăn sáng để theo SC , bạn có thể ăn bất cứ thứ gì bạn muốn vào buổi sáng , buổi trưa cũng vậy
bạn xem lại xem cơ thể bạn có thiếu chất gì không , nếu chỉ nhịn ăn sáng mà đổ mồ hôi cả ngày thì chắc chắn là cơ thể có vấn đề , bạn nên đi khám tổng quát để được các bác sỹ tư vấn thêm
Về cơ bản thì cơ thể em khỏe mạnh và không có vấn đề gì. Em ko nói là nhịn ăn sáng mà là em nhịn ăn buổi tối thì sáng ra nhịp tim tăng nhanh thôi.
Em rất thắc mắc là có nên nhịn ăn tối hoàn toàn hay không?

anh ơi em muốn hỏi về vấn đề này chút. theo như pp SC thì khi nhịp tim vào khoảng 120 thì sẽ đốt mỡ để lấy năng lượng. nhưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khi đói thì em hơi sợ mất cơ. nên trước khi em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em có uống 1 túi sữa ko đường 120calo 3.2g pro 3.2 fat la 4.6hydrat. như thế sau khi em uống sữa mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì cái năng lượng em tiêu hao đi là nó lấy ở 120 calo em vừa mạp nay là nó vẫn đốt mỡ trong cơ thể em. mong các anh chỉ bảo cho em với :)

theo bác ACMB nói thì hạn chế tinh bột
Vậy nếu bình thường ăn 1 tô thì giờ ăn 1 chén ( khoảng 4-5 muỗng) lúc khoảng 5h30 thì có đưọc ko vậy ạ:confused:
ngủ lúc khoảng 9h30
thnks all:LOL:

Mình theo phương pháp này và thấy có 1 kẻ hở ở đây.
Chính vì kiêng tinh bột sau 14 giờ nên có xu hướng thèm ăn cực độ vào buổi sáng. Chắc là cơ thể thiếu nên đòi bồi đắp.

Ưu điểm của pp này ko ăn tinh bột ban đêm mà ăn theo Low carb. Nó giúp mình no, và không có cảm giác thèm ăn thêm nên hạn chế ăn đêm nhiều.

Vậy nói chung về kĩ thuật đi bộ chuẩn của SC là đi bộ nhanh+ thở =mũi(k thở = miệng) giữ nhịp tim dưới 120 phải không hả bác ACMB

Theo em , không nên nhịn ăn hoàn toàn vì điều này không tốt cho sức khoẻ . Bạn có thể ăn uống hơi "kiêng khem" tý , nhưng bù lại phải cố gắng hoạt động trong ngày , nhất là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi , chạy bộ ... sẽ sơm giúp bạn giảm mỡ , giảm cân ngay . Ngoaid ra , ta cũng nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các môn khác nếu có điều kiên vaf được hướng dẫn đùng phương pháp . :p
Em nói vậy để vừa có ý kiến , vừa tự động viên bản thân đấy ạ .:oops:

Chào a ACBM, đọc bài SC của a e thấy hay quá..a cho e hỏi là hiện nay e cũng mới chạy bộ và đi bộ nhanh trên máy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào (mục tiêu là giảm mỡ bụng hay mỡ thừa ở các bộ phận loanh quanh đâu đó càng tốt )
e cao 1m62-48kg
1 tuần e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 buổi mỗi lần 45phút chủ yếu là đi bộ nhanh trong đó chạy (5 mins) lên dốc( 5mins) mix lại tổng công đc (4km). nhịp tim trung bình là 147 (e đoán nhịp tim e cao hơn người bt hay máy hỏng vì lúc chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e đo ở máy là 125) Trước đó e vẫn khám sk chả ai bảo nhịp tim e cao vậy chắc do máy có vấn đề.
Lúc đi bộ nhanh e vẫn lảm nhảm nói chuyện đt đc , e cũng cố sải chân cho bước dài để săn đùi trên .

Tập xong e k thấy mệt lắm k đau bất cứ bộ phận gì trên người, chân hơi mỏi thì e tự đấm bóp tí là hết..hihi
E xin hỏi k bít e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế đã phù hợp vs mình chưa,đã đúng chưa a? e ăn ít chủ yếu uống sữa k béo và vitamin tổng hợp

Sáng : 350ml sữa ..2h sau thì đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
Trưa : 1 bát cơm + 1v vitamin
Chiều : Lung tung có hôm ăn mỗi 1/2 cái bánh mì trứng + 350ml sữa từ 5h rồi tối k ăn nữa

Lúc chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cách đây 4 tháng (đợt đấy đang lười ăn) thì thấy hlv bảo e thừa 2kg mỡ và thiếu 7kg cơ, dáng ng bên ngoài thì ok nhưng bên trong k ok tí nào.. trong người thiếu đủ các thứ khoáng chất lung tung từ đó là e bổ sung uống sữa và vitamin mà chưa thèm đo lại . A tư vấn cho e với vì e muốn theo hướng đi của SC
Cám ơn a nhìu nhìu

taplamtyphu

Tư vấn giảm cân
diet có ở trang 1 đó bạn
ăn thả cửa , không nhịn gì cả vào buổi sáng và trưa
tối mới bắt đầu để bụng đói
còn SC thì bạn nắm được nguyên tắc rồi đó , không có gì phải bàn cãi thêm

diet có ở trang 1 đó bạn
ăn thả cửa , không nhịn gì cả vào buổi sáng và trưa
tối mới bắt đầu để bụng đói
còn SC thì bạn nắm được nguyên tắc rồi đó , không có gì phải bàn cãi thêm
Chả ai cập nhật mục này nhở, cho mình hỏi mình thử sc đc 3 hôm thì giảm 0,5kg nhanh thế nhỉ..chưa hiểu do đâu ,có điều sáng dậy cũng k muốn ăn( mình k quen ăn sáng) để bụng đói đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trưa cố phải ăn và uống vitamin thoi , đi bộ nhanh 45f máy ghi 160 calo, thấy hlv có tư vấn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng thêm bằng cách ngồi trên ghế tay bám ra sau ghế 2chân quắp lấy củ tạ tầm 5kg nhấc lên cao để gập cơ bụng và nhỏ đùi. Vậy mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sau hay trước khi chạy nhỉ hay là sáng chạy bộ rồi tối nhấc tạ .Mà mình sc đến lúc nào lúc cân nặng như ý rồi hay cứ tụt cân mãi nhỉ, cám ơn bạn nhé

taplamtyphu

Tư vấn giảm cân
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng là bụng nó to ra thêm đó
SC thì cứ khi nào thấy đủ múi bụng thì dừng thôi :lol: tui từ bụng bia thành có 2 múi rồi này
sáng chạy tối nhấc tạ đi

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng là bụng nó to ra thêm đó
SC thì cứ khi nào thấy đủ múi bụng thì dừng thôi :lol: tui từ bụng bia thành có 2 múi rồi này
sáng chạy tối nhấc tạ đi
Tui thì theo SC từ 03/09 đến nay giảm được 4kg, bụng cũng phân thành 2 múi rồi. Nhưng mỡ còn dày lắm, không biết chừng nao mới nhẹ bụng dc.
Tui chỉ SC, không tạ tiếc gì hết. 1 ngày đi nhanh 45p thì cũng gần 400cal chứ nhỉ? sao bạn kia nói co 160cal ??

taplamtyphu

Tư vấn giảm cân
1 tiếng SC cao lắm cũng chỉ khoảng 280 calories thôi
vì nó khống chế nhịp tim ở mức thấp mà
tui thì chia 2 buổi trong ngày , sáng chiều , tính ra chắc cũng được khoảng 450 calo/ngày

vậy nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30' gym và 30' cái này có được gọi là 1h không hay là tách riêng biệt

sáng chạy tối nhấc tạ đi
Tớ là nữ thì chả cần múi đâu, chi cần tống mỡ bụng đi thôi, bụng trên thì lép kẹp à , bụng dưới do ngôi nhiêu nên bị tích mỡ..hic, thế thôi khỏi cân tạ nữa , kiu bạn

Tui thì theo SC từ 03/09 đến nay giảm được 4kg, bụng cũng phân thành 2 múi rồi. Nhưng mỡ còn dày lắm, không biết chừng nao mới nhẹ bụng dc.
Tui chỉ SC, không tạ tiếc gì hết. 1 ngày đi nhanh 45p thì cũng gần 400cal chứ nhỉ? sao bạn kia nói co 160cal ??
Tui 47 kg , gây chắc kcal tiêu hơi khó, tui đi bộ nhanh 45-50f với nhịp tim 127 thấy máy ghi có 160-180kcal , vận tốc 5.5km/h khoảng 4km mỗi lân bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

a ACBM cho e hỏi, giảm mỡ bụng, đùi và bắp chân thì nên SC= đạp xe hay đi bộ thì nhanh hơn ạ?e mỗi ngày còn đạp xe đi học khoảng 4 lần, mỗi lần gần 6km mất 25-30 phút.như vậy có thể coi là SC luôn được ko ạ?tks a nhju

Mình thấy chương trình này hay nên chia sẻ với các bạn nà. hihi
Chương trình “Vui đón Tết với vóc dáng đẹp, sức khỏe dồi dào" - Voucher nhiều ưu đãi nhất từ trước đến nay. Gói phân tích tổng quát cơ thể để biết lượng mỡ, cơ bắp, cơ xương, protein, khoáng chất, sự cân bằng cơ thể,... + 7 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện miễn phí tại BeYou Fitness với nhiều ưu đãi khác + 3 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử tại Star Fitness Center + giảm 5 lần 50% ăn tại Quán Canh Ngon + 2 voucher, mỗi voucher trị giá 15.000 tại Berry Mucho + giảm 10% gym và spas tại Spa Cao cấp Lacochichine tại KS Rex... Tất cả chỉ với 110.000 đồng tại link sau:
http://muachung.vn/san-pham/p-1557/Kiem-tra-suc-khoe-va-phan-tich-thanh-phan-co-the-voi-may-Inbody.html

A ACBM ơi ... Em cao 1m75 nặng 80kg ... Bụng khá to ... Em ko mún giảm cân chỉ mún giảm mỡ ... Lich bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của em chiều 3-4h em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực tay trc va tay sau .... Sau Đó em đi bộ nhanh trên máy khoảng 30' - 1h tuỳ thể trạng .... Sau đó em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lớp đạp xe rpm40' ( đạp theo hlv ) ... Đạp xong mồ hôi ướt áo rùi đi xông hơi 10' ... Lich bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em vậy có ổn ko anh ? Có giảm dc như ý mún ko anh ? Do làm đêm nên e thường ngủ đến 12 - 1h bỏ bữa sáng , trưa có bữa ăn nhẹ có bửa nhịn đói đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy nó có đốt cơ k . Tập xong đến 7h tối em lại ăn 1 to cơm , khuya e ăn 1 gói xôi .... A ACBM coi giùm e có chỗ nào ko ỗn ko nhé . Ah e bụng em to 2 bên hông dưới rốn , chắc do ngồi nhìu

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
Theo mình được biết thì nhịp tim tối đa nó còn tính theo tuổi tác. Giả sử mình 23 tuổi thì mức 120/p thì nó vào khoảng 60% nhịp tim tối đa. Ai biết cho mình hỏi, mẹ mình 50 tuổi, khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào SC có lấy mức tương đương là 120 luôn không, hay chỉ khoảng 100 thôi?

Theo mình được biết thì nhịp tim tối đa nó còn tính theo tuổi tác. Giả sử mình 23 tuổi thì mức 120/p thì nó vào khoảng 60% nhịp tim tối đa. Ai biết cho mình hỏi, mẹ mình 50 tuổi, khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào SC có lấy mức tương đương là 120 luôn không, hay chỉ khoảng 100 thôi?
Ngưỡng 120 là đốt mỡ nên mẹ e cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngưỡng đó thôi mấy bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng c cũng 50t mà cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tới nhịp tim 120-127 luôn thấy khỏe lắm k vấn đề gì đâu , nhịp tim tối đa của người gìa cũng phải 150-160 (c k nhớ rõ) mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 120 là ổn rồi tùy xem mẹ e có bị khớp hay bệnh gì hạn chế tới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao k thôi.
Nhịp tim 100 thì quá nhẹ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu chơi bời vì c cũng tư vấn 1 bác là giáo viên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhanh hơn vì thấy bác ý đạp xe vớ vẩn mà nhịp tim đã 100 (bác ý muốn giảm mỡ)Tuy nhiên là người già thì cứ sợ tim lên cao là bị làm sao ấy nên cũng phân vân lắm, cuối cùng bác ý chọn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào yoga..hihi