Hướng dẫn giảm cân với Leangains

Up cái lịch ăn mong mọi người góp ý.
7g : Cạp một gói CUT
Vệ sinh thân thể 7g30 :HIIT (Xe đạp tỉ lệ Tăng tốc 3 thả lỏng 1) trong vòng 20 Phút
8 g : 200 Ml Sữa không đường không béo + 20g Whey .Tiện thể nhai luôn viên Amino 2222
12 g :200 Ml Sữa không đường không béo + 20g Whey + Amino 2222
15 g :Ăn bữa chính gồm 1 bát cơm + thịt + rau (Vợ cho ăn gì thì ăn) + 200 Ml Sữa không đường không béo + 20g Whey + Amino 2222
15 g 30 .Làm bịch Pump
16 g 20 .Tập theo Max-OT (Trả hiểu kiểu gì nhưng vẫn tiếp tục tăng tạ ở một số bài)
18 g : 200 Ml Sữa không đường không béo + 2 muỗng VP2 + Amino 2222
21 g : Ăn thêm bữa cơm nhỏ
22 g 30 : Làm thêm muỗng Casien rồi ngủ
*Đại khái là như vậy có điều 9 ngày nay trả giảm kg nào mặc dù rõ ràng là lượng Calo nạp vào không quá 1500/Ngày nhưng nếu bảo chương trình này không hiệu quả thì không giám chắc vì nhìn vào gương người mình "Gọn" đi rõ ràng.Có gì anh em tư vấn giùm

Up cái lịch ăn mong mọi người góp ý.
7g : Cạp một gói CUT
Vệ sinh thân thể 7g30 :HIIT (Xe đạp tỉ lệ Tăng tốc 3 thả lỏng 1) trong vòng 20 Phút
8 g : 200 Ml Sữa không đường không béo + 20g Whey .Tiện thể nhai luôn viên Amino 2222
12 g :200 Ml Sữa không đường không béo + 20g Whey + Amino 2222
15 g :Ăn bữa chính gồm 1 bát cơm + thịt + rau (Vợ cho ăn gì thì ăn) + 200 Ml Sữa không đường không béo + 20g Whey + Amino 2222
15 g 30 .Làm bịch Pump
16 g 20 .Tập theo Max-OT (Trả hiểu kiểu gì nhưng vẫn tiếp tục tăng tạ ở một số bài)
18 g : 200 Ml Sữa không đường không béo + 2 muỗng VP2 + Amino 2222
21 g : Ăn thêm bữa cơm nhỏ
22 g 30 : Làm thêm muỗng Casien rồi ngủ
*Đại khái là như vậy có điều 9 ngày nay trả giảm kg nào mặc dù rõ ràng là lượng Calo nạp vào không quá 1500/Ngày nhưng nếu bảo chương trình này không hiệu quả thì không giám chắc vì nhìn vào gương người mình "Gọn" đi rõ ràng.Có gì anh em tư vấn giùm
lúc trc >100kg a giảm còn 92 rồi à

.Ừm Anh LC (Chỉ ăn Phô mai và đùi gà + Rau xà lách) hồi giữa tháng 8 (Tạm ngưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành) ngày HIIT 2 lần .Chấp nhận mất tất ( Nước + Mỡ + Cơ) để xuống kg tạm thời
.Tập lại cũng được 2 tuần nhưng phải chuyển qua chương trình ăn Ít Calo để còn tiếp tục theo Max - OT chứ theo LC mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Max - OT là thua

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
....
Anh vẫn một lời khuyên là không nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Hiit và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ cùng một ngày, có thể sẽ dẫn đến kích hoạt chống đói. Một số anh em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình anh cũng đã khuyên vậy khi bị đứng cân và đã có kết quả khả quan, giảm cân rất nhanh. Cân nặng có thể còn tuỳ thuộc vào % nước trong cơ thể, cho nên không giảm cân không nhất thiết là không giảm mỡ.

Anh vẫn một lời khuyên là không nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Hiit và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ cùng một ngày, có thể sẽ dẫn đến kích hoạt chống đói. Một số anh em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình anh cũng đã khuyên vậy khi bị đứng cân và đã có kết quả khả quan, giảm cân rất nhanh. Cân nặng có thể còn tuỳ thuộc vào % nước trong cơ thể, cho nên không giảm cân không nhất thiết là không giảm mỡ.
Chắc cơ thể em bắt đầu quen với cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyên kiểu này nên nó "Đếch" giảm Kg nào nữa (Chưa thấy cái gì mà ngu như cơ thể) .Em tăng cường độ HIIT(KHông tăng thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào) liên tục trong 9 ngày mà thấy trả ăn thua ,mấy hôm đầu còn sợ tăng trong lượng tạ vì cũng đã được cảnh báo nhưng cách đây 3 buổi em tăng thư xem sao thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vẫn vô tư .
*Anh cho hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu em thì có anh hưởng gì tới Sức khỏe không

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Chắc cơ thể em bắt đầu quen với cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyên kiểu này nên nó "Đếch" giảm Kg nào nữa (Chưa thấy cái gì mà ngu như cơ thể) .Em tăng cường độ HIIT(KHông tăng thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào) liên tục trong 9 ngày mà thấy trả ăn thua ,mấy hôm đầu còn sợ tăng trong lượng tạ vì cũng đã được cảnh báo nhưng cách đây 3 buổi em tăng thư xem sao thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vẫn vô tư .
*Anh cho hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu em thì có anh hưởng gì tới Sức khỏe không
Cái nguyên nhân em không giảm có lẽ là do kết hợp giữa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quá nặng và ăn quá ít calo, nếu em tham khảo box giảm cân sẽ thấy nhiều anh chị em giảm mỡ khi giảm cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, em nên thử nghiệm xem có hiệu quả với mình không. Cảm giác đôi khi cũng sai lầm (em cảm thấy vô tư nhưng cơ thể chưa chắc đã thấy vô tư).

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Chào các bạn, mình là mem mới. Sau một thời gian ăn chơi thời đại học, ăn ngủ thất thường và thời gian đi làm VP, mình đã béo lên 1 cách đáng kể, tăng 7kg so với cách đây 7 năm trong khi chiều cao không thay đổi. Mình đã đọc rất nhiều bài viết trên webthehinh và hiện tại mình muốn giảm mỡ vùng bụng, đùi và đặc biệt là 2 bên hông.
Khi đọc bài này, mình có kế hoạch thể dục và dinh dưỡng áp dụng như sau, các bạn xem và cho ý kiến nhé:
- Giai đoạn nhịn ăn: từ 17h đến 8h sáng hôm sau
Sáng 5h30 - 6h 30: đi bộ
Tối ngủ lúc 22h
- Giai đoạn nạp năng lượng: từ 8h sáng đến 17h chiều: mình sẽ ăn đủ chất nhưng và đảm bảo khoảng 1300Kcal - 1400Kcal liệu có ổn không?. Và vì mình đang đi làm nên ko có điều kiện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục thêm vào thời gian này.
Được, không sao đâu bạn.
Nhưng mình có 1 thắc mắc là sáng nào ngủ dậy cũng uống nước chanh mật ong + muối do nhu cầu thanh lọc cơ thể ( và có thể "đi" được hàng ngày nữa), khoảng 1 muỗng kf mật ong và 1/2 trai chanh trước khi đi bộ liệu có được ko?
Bạn có lẽ nên nạp nó lúc 8h thì tốt hơn.

Mình cũng muốn bớt mỡ eo bụng nhưng mặt thì đã "thon" lắm rồi, nên có cách nào làm má bầu bĩnh lên các bạn tư vấn dùm mình luôn nhé :). Hic, ngoài ra, ăn theo thời khóa biểu như này có làm da xạm hay xấu đi không nhỉ?

Tiện thể, mình 26t cao 157cm và nặng 51kg, vòng bụng qua rốn 67cm.
Nếu được, mình sẽ áp dụng từ mai
Cám ơn các bạn :)
Không có giảm mỡ theo bộ phận, nó sẽ giảm tất, chỉ là phương pháp này có lẽ giúp bạn giảm đều hơn. Bạn nên chú ý duỡng chất, vitamin v.v để bổ sung cho da.

cho em hỏi p/p leangains này có thể thực hiện tối thiểu và tối đa là mấy ngày vậy anh thachsanh?

a thachsanh ơi cho e hỏi đc không ạ.
phương pháp này có giảm mỡ bụng không anh? nếu e ăn mà k cần tính lượng calo ví dụ như bữa trưa 2 bát cơm 2 miếng thịt và ăn nhiều rau. còn tối thì ăn 1 bát cơm 2 miếng thịt và cũng nhiều rau.
nếu e theo :
* 12-1 giờ hoặc khoảng trưa: Ăn bữa ăn trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Khoảng 20-25% tổng lượng calo hàng ngày.
* 4-6 giờ: Tập ( đá bóng )
* 7-8 giờ: Bữa cuối
thì có được không ạ.
à. sau khi ăn có đc ăn bưởi không a vì ngày nào sau khi ăn xong e cũng ăn 1 quả bưởi và hình như giảm 2.5 kg/11 ngày r` :-ss

Trong các cách thì mình thấy có mỗi cách 1 là phải dùng BCAA, các cách còn lại không thấy nhắc đến không biết có phải dùng không nhỉ?
Thời gian của mình phù hợp với cách 4, chắc thử áp dụng vào ngày mai xem sao. :D

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
cho em hỏi p/p leangains này có thể thực hiện tối thiểu và tối đa là mấy ngày vậy anh thachsanh?
Không có con số cố định là em nên thực hiện bao nhiêu ngày, hay những điểm hại kèm theo. Nhưng để an toàn tối đa, em lựa theo phản ứng cơ thể mà thực hiện.

a thachsanh ơi cho e hỏi đc không ạ.
phương pháp này có giảm mỡ bụng không anh? nếu e ăn mà k cần tính lượng calo ví dụ như bữa trưa 2 bát cơm 2 miếng thịt và ăn nhiều rau. còn tối thì ăn 1 bát cơm 2 miếng thịt và cũng nhiều rau.
nếu e theo :
* 12-1 giờ hoặc khoảng trưa: Ăn bữa ăn trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Khoảng 20-25% tổng lượng calo hàng ngày.
* 4-6 giờ: Tập ( đá bóng )
* 7-8 giờ: Bữa cuối
thì có được không ạ.
à. sau khi ăn có đc ăn bưởi không a vì ngày nào sau khi ăn xong e cũng ăn 1 quả bưởi và hình như giảm 2.5 kg/11 ngày r` :-ss
Phương pháp này có thể giúp giảm mỡ bụng. Để chắc ăn em nên tính calo, còn nếu không đành thử nghiệm vài tuần, nếu không giảm thì cắt giảm ăn xuống một ít. Em có thể ăn bưởi.
Trong các cách thì mình thấy có mỗi cách 1 là phải dùng BCAA, các cách còn lại không thấy nhắc đến không biết có phải dùng không nhỉ?
Thời gian của mình phù hợp với cách 4, chắc thử áp dụng vào ngày mai xem sao. :D
Các cách không nhắc đến không cần phải dùng, nếu có dùng cũng không sao. Cách 1,2 vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trước khi ăn cho nên cần bổ sung BCAA.

pp này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng k hỗ trợ giảm mỡ đâu hả anh. nếu e đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình + đá bóng thì có đc k ạ. thể hình để giữ cơ thôi. :d

em vừa đọc trên trang web tiếng Anh về phương pháp này xong
đang định theo nên search trang TV ra ngay web của mình
hihi
em đang có ý định tăng cơ giảm mỡ vì người em nhẽo quá, đùi cũng to. Hôm trước định qua chỗ CLB Mùa xuân gần cv Lê nin tâp thể hình nhưng thấy đắt mà toàn con trai em ngại. >"<
Hy vọng theo cách này em giảm được mỡ và tăng cơ.
Các anh chị cũng cho em hỏi luôn đi đo tỷ lệ cơ bắp và mỡ ở đâu ạ
Có đắt ko ạ.

Em bắt đầu luôn từ hôm nay.
Vừa ăn cơm xong lúc 8h
Nhịn luôn đến 12h hôm sau
12h-1h: ăn cơm + thịt luộc + dưa chuột ( em muốn tăng cơ thì có nên ăn nhiều thịt lên và bớt cơm không ạ).
4-5h: ăn thêm 1 bữa
5-6h: đi chạy bộ
7-8h: bữa tối

Em ngày nào cũng đi chạy bộ có được không ạ, em sợ em yếu quá không chạy được thì giảm cân không hiệu quả lắm. Em nhớ có lần e nhịn ăn mà không chạy nổi chỉ đi bộ thôi.
Đợi xem mấy ngày thực hiên rồi lên bào cáo tiếp

Em vừa mới nhớ ra là không biết có nguy hiểm gì ko
vì em bị huyết áp thấp
nên em rất sợ nhịn ăn trong 1 khoảng tg dài
mọi người tư vấn cho em với ạ

Cho mình hỏi là mình đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo phương pháp này thì đến buổi đêm khá đói, bụng cứ kêu anh ách, dù đã nạp đủ lượng calo cần thiết trong ngày , không hiểu có phải lúc đói là đang giảm mỡ không mà dạo này mình thấy người mình cũng gầy lại chút, bụng cũng giảm mà ngực cũng giảm, hix :(

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
mình cũng đang giảm những vùng khó = cách này.thấy rất khả quan. mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym tuần 4 buổi.ngoài calo ra bạn phải bổ sung đủ whey protein nếu không nói là nhiều hơn .

A Thạch Sanh à bt thì em dùng 30g sau buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng h thì em dùng ngày 2 ×30g vậy có nhiều quá không anh? mà em thấy cơ thể không thèm ăn lắm thì em có nên giảm mức tối thiểu 600 calo 1 ngày không?

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Anh Thạch Sanh ơi anh đi đâu rồi............chờ anh hoài ...chờ anh mãi.......:oops:

Mình là mem mới cho hỏi: mình cao 1.68 ( đồ đạc đô là 1,7) nặng 64kg đang là sinh viên mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình ( trước đây cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng không điều độ) bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại được 1 tháng và đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo Ch. trình MOT, cơ tay vai mình khá good nhưng tiếc cơ ngực nhìn không đẹp dô bụng mình cảm giác có mỡ vậy làm cách nào để mình tăng cơ ngực giảm mỡ ơ cơ bụng để có cơ bụng. một ngày mình ăn ba bữa: sáng trưa tối + 2 sữa nóng + 1 yomost sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ( bữa trưa tối mình ăn 4 chén đầy ắp) mong các bậc cao nhân tư vấn cho mình, vì mình rất muốn có 1 thân hình chuẩn hix.

em nhịn sáng đến giờ đã được 3 hôm
nói chung là cơ thể khá ổn
không thấy mệt
giờ ăn thì em ăn bt như hàng ngày

em muốn hỏi là ăn bt như vậy thì có giảm mỡ tăng cơ không ạ
hay là lại phải ăn nhiều protein
có cần phải uống thêm sản phẩm hỗ trợ ko ạ
T_T

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
pp này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng k hỗ trợ giảm mỡ đâu hả anh. nếu e đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình + đá bóng thì có đc k ạ. thể hình để giữ cơ thôi. :d
Tập có hỗ trợ giảm mỡ nếu vừa đủ. Tập quá sức sẽ có tác dụng ngược lại nếu động thời ăn quá ít calo. Thỉnh thoảng em đá bóng cũng được nhưng trong ngày đá bóng giảm cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái khác đi.

em vừa đọc trên trang web tiếng Anh về phương pháp này xong
đang định theo nên search trang TV ra ngay web của mình
hihi
em đang có ý định tăng cơ giảm mỡ vì người em nhẽo quá, đùi cũng to. Hôm trước định qua chỗ CLB Mùa xuân gần cv Lê nin tâp thể hình nhưng thấy đắt mà toàn con trai em ngại. >"<
Hy vọng theo cách này em giảm được mỡ và tăng cơ.
Các anh chị cũng cho em hỏi luôn đi đo tỷ lệ cơ bắp và mỡ ở đâu ạ
Có đắt ko ạ.

Em bắt đầu luôn từ hôm nay.
Vừa ăn cơm xong lúc 8h
Nhịn luôn đến 12h hôm sau
12h-1h: ăn cơm + thịt luộc + dưa chuột ( em muốn tăng cơ thì có nên ăn nhiều thịt lên và bớt cơm không ạ).
4-5h: ăn thêm 1 bữa
5-6h: đi chạy bộ
7-8h: bữa tối

Em ngày nào cũng đi chạy bộ có được không ạ, em sợ em yếu quá không chạy được thì giảm cân không hiệu quả lắm. Em nhớ có lần e nhịn ăn mà không chạy nổi chỉ đi bộ thôi.
Đợi xem mấy ngày thực hiên rồi lên bào cáo tiếp

Em vừa mới nhớ ra là không biết có nguy hiểm gì ko
vì em bị huyết áp thấp
nên em rất sợ nhịn ăn trong 1 khoảng tg dài
mọi người tư vấn cho em với ạ
Em không cần chạy bộ, gần cuối giai đoạn nhịn ăn em nên đi bộ. Về vấn đề huyết áp thấp em cần hỏi bác sĩ mới biết chính xác cho trường hợp của em được.

Cho mình hỏi là mình đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo phương pháp này thì đến buổi đêm khá đói, bụng cứ kêu anh ách, dù đã nạp đủ lượng calo cần thiết trong ngày , không hiểu có phải lúc đói là đang giảm mỡ không mà dạo này mình thấy người mình cũng gầy lại chút, bụng cũng giảm mà ngực cũng giảm, hix :(
Lúc đói không nhất thiết là lúc giảm mỡ, nhưng đói tức là biểu hiện của cơ thể đang muốn nạp năng lượng, nếu không có năng lượng dư thì có thể nó sẽ đốt mỡ.

mình cũng đang giảm những vùng khó = cách này.thấy rất khả quan. mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym tuần 4 buổi.ngoài calo ra bạn phải bổ sung đủ whey protein nếu không nói là nhiều hơn .

A Thạch Sanh à bt thì em dùng 30g sau buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng h thì em dùng ngày 2 ×30g vậy có nhiều quá không anh? mà em thấy cơ thể không thèm ăn lắm thì em có nên giảm mức tối thiểu 600 calo 1 ngày không?
Em có thể dùng vậy. Em không nên giảm xuống 600 calo/ngày, cơ thể không thèm ăn cũng có thể là do chống đói kích hoạt -> vẫn giảm mỡ nhưng chậm hơn, có thể chậm tới mức lúc cân không xác định được thay đổi. Cũng tùy người, có người sẽ giảm rất nhanh, nhưng nói chung ăn thế có hại.

Mình là mem mới cho hỏi: mình cao 1.68 ( đồ đạc đô là 1,7) nặng 64kg đang là sinh viên mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình ( trước đây cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng không điều độ) bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại được 1 tháng và đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo Ch. trình MOT, cơ tay vai mình khá good nhưng tiếc cơ ngực nhìn không đẹp dô bụng mình cảm giác có mỡ vậy làm cách nào để mình tăng cơ ngực giảm mỡ ơ cơ bụng để có cơ bụng. một ngày mình ăn ba bữa: sáng trưa tối + 2 sữa nóng + 1 yomost sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ( bữa trưa tối mình ăn 4 chén đầy ắp) mong các bậc cao nhân tư vấn cho mình, vì mình rất muốn có 1 thân hình chuẩn hix.
Bạn nói chung chung về bữa ăn thế rất khó xác định được. Bạn nên đọc các chủ đề về lượng calo cần để xác định xem mình nên ăn bao nhiêu.
em nhịn sáng đến giờ đã được 3 hôm
nói chung là cơ thể khá ổn
không thấy mệt
giờ ăn thì em ăn bt như hàng ngày

em muốn hỏi là ăn bt như vậy thì có giảm mỡ tăng cơ không ạ
hay là lại phải ăn nhiều protein
có cần phải uống thêm sản phẩm hỗ trợ ko ạ
T_T
Tăng cơ rất khó trong khi ăn ít calo để giảm mỡ. Em ăn đủ protein sẽ giúp em mất ít cơ/không mất. Được cái là khi mỡ mất đi thì cơ lộ ra cho nên sẽ có cảm giác cơ tăng lên. Trên thực tế chưa chắc nó đã tăng tí nào.

Mình hỏi rõ hơn xíu ha thạch sanh : Đầu tiền về cân nặng của 64kg(cao 1.68) mình có cần tăng cân thêm nữa không hay đã cân đối rồi, mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong khoảng 4-6h hằng ngày, nhìn cơ ngực mình ít nở do bụng có mỡ nên mình muốn thach sach tư vấn giùm mình về cách ăn để giảm mỡ cơ bụng, và có cần nhất thiết phải uống whey không vì bản thân hơi sợ sợ với mấy thực phẩm bổ sung với lại bữa ăn mình cũng khá đầy đủ nữa. Cảm ơn thach sanh rất nhiều, mong sớm có câu trả lời từ bạn ^^

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Cân đối hay không là tuỳ vào tạng người nữa. Nó cũng mang nhiều yếu tố chủ quan, cho nên cân đối hay không là tuỳ thuộc vào cá nhân bạn thấy thế nào. Bạn không cần thiết phải uống whey. Bữa ăn bạn nghĩ là ăn đầy đủ chưa chắc đã là đầy đù với người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình, vì người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cần bổ sung protein nhiều hơn người không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Cách ăn để giảm mỡ ở trong chuyên mục này hoặc chuyên mục giảm cân đều có ghi rõ, bạn có thể tham khảo rồi lập thực đơn dựa theo hướng dẫn.

Nếu mình theo pp này thì có ảnh hưởng dến chiều cao ko anh, tại thấy nhịn ăn(17.5 tuổi)
cám ơn !

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Anh chưa thấy có nghiên cứu nói tới. Tuy nhiên trong tuổi còn cao cần ăn đủ dưỡng chất, khó hơn khi theo một chế độ giảm cân. Em có thể lưu ý ăn các sản phẩm giàu dưỡng chất, vitamin, chất xơ v.v. Có thể kết hợp với multivitamin.

em ko cần giảm cân, chỉ cần giảm mỡ bụng thôi.
em ăn theo pp này bữa đực bữa cái vậy mà 1 tuần xuống 3kg :unsure:, bụng thì có nhỏ lại nhung chưa thấy cơ
vậy buổi chiều 5h30 em ăn 4 muỗng cơm (khoảng 1 chén )dc ko anh

Nếu theo pp này cho người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym thì lượng Calo nạp vào 1 ngày tốt nhất là bao nhiêu vậy bác Thachsanh? Trong bài ko thấy nói điều này.

ăn theo pp này kết hợp lc có được không a. e vẫn còn thắc mắc về cách tính calo trong bữa ăn. ví dụ e ăn 1 bát cơm 3 4 miếng thịt rán và nhiều rau thì phải tính calo ntn ạ. e biết là 1 pro 1 carb = 4 calo, 1 fat = 9 calo rồi =.=

đúng là ăn theo pp này khó ghê
có bữa em chỉ ăn toàn thịt là thịt
thế là cả ngày nó xuông 2 lạng
nhưng những hôm ăn bt thì ko xuống mà còn lên T_T
không phải lúc nào cũng ăn đc thịt, hic

Anh chưa thấy có nghiên cứu nói tới. Tuy nhiên trong tuổi còn cao cần ăn đủ dưỡng chất, khó hơn khi theo một chế độ giảm cân. Em có thể lưu ý ăn các sản phẩm giàu dưỡng chất, vitamin, chất xơ v.v. Có thể kết hợp với multivitamin.
Hic ! Mỗi làn nhìn xuống bụng thì lại phát sốt vì sự bành trướng . Chắc phải ráng theo lời anh để mong giảm bớt chút dây thun ! :p

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
em ko cần giảm cân, chỉ cần giảm mỡ bụng thôi.
em ăn theo pp này bữa đực bữa cái vậy mà 1 tuần xuống 3kg :unsure:, bụng thì có nhỏ lại nhung chưa thấy cơ
vậy buổi chiều 5h30 em ăn 4 muỗng cơm (khoảng 1 chén )dc ko anh
Thời gian nhịn ăn của em là lúc nào?

Nếu theo pp này cho người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym thì lượng Calo nạp vào 1 ngày tốt nhất là bao nhiêu vậy bác Thachsanh? Trong bài ko thấy nói điều này.
Bạn có thể xem ở đây: https://www.caubaquan.com/forums/t30077/.
Cho em hỏi là trong 16 tiếng nhịn mình có thể uống sữa hay uống nước gì a ???
Nước thì được, sữa thì không em ạ.
ăn theo pp này kết hợp lc có được không a. e vẫn còn thắc mắc về cách tính calo trong bữa ăn. ví dụ e ăn 1 bát cơm 3 4 miếng thịt rán và nhiều rau thì phải tính calo ntn ạ. e biết là 1 pro 1 carb = 4 calo, 1 fat = 9 calo rồi =.=
Trong chuyên mục nhật ký giảm cân có thành phần dinh dưỡng thực phẩm. Phương pháp này có thể kết hợp với lc.