[High intensity training] Phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ưa thích của Dorian Yates

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
t cũng thấy là nhiều ông bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chuyên nghiệp thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với cường độ cao... nâng dần mưc trọng lượng tạ, thời gian nghỉ thâp... sau đó lại giảm dần trọng lượng ... k biêt phương phap bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đó ra sao
Dropset em ạ... Anh cũng thường dùng như thế:D...Phê như con tê tê

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
t cũng thấy là nhiều ông bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chuyên nghiệp thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với cường độ cao... nâng dần mưc trọng lượng tạ, thời gian nghỉ thâp... sau đó lại giảm dần trọng lượng ... k biêt phương phap bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đó ra sao
Drop set/ back up set

thằng cha trong clip làm sao mà nôn oẹ thế? đừng nói nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng quá mà oẹ nhé - mà đây chỉ là phương pháp để phá cơ 1 cách nhanh chóng thôi - nó có hợp hay ko thì tuỳ từng người
cái gì mà phá cơ thể?bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chưa mà nói?Cái này thấy same same với supersret,nhưng hiệu quả hơn.Mình theo cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này cho ngực thấy phát triển tốt,với điều kiện là thay đổi mức tạ nhanh,ko ngồi chần chừ là hỏng việc.Mình cũng có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quái thú nữa,rất đã

viettruong

Tư Vấn Calisthenics
Ban Quản Trị
Dropset em ạ... Anh cũng thường dùng như thế:D...Phê như con tê tê
Các anh vào xem hộ em https://www.caubaquan.com/community/threads/55279/#post-743192
cái gì mà phá cơ thể?bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chưa mà nói?Cái này thấy same same với supersret,nhưng hiệu quả hơn.Mình theo cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này cho ngực thấy phát triển tốt,với điều kiện là thay đổi mức tạ nhanh,ko ngồi chần chừ là hỏng việc.Mình cũng có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quái thú nữa,rất đã
Bác Zát nói đúng rồi còn gì,phá cơ ở đây là tìm tới ngưỡng thất bại của cơ bắp nhanh nhất!và thời gian nghỉ ngơi ăn uống sẽ làm hồi phục cơ bắp và phát triển nó to ra!

ôi sệt xì lây đi, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cỡ như này mà ko ăn uống đầy đủ, spht thì có khi lại rước họa vào thân :D

Tại sao không stick nhỉ... Cái này chính anh cũng tham gia kiểm chứng rất tốt mà
e mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào drop sets không biết đúng không....vào ngực ngang đẩy 24kg làm nóng cơ..xong nâng tạ lên 76kg đẩy được 6-8 cái..hạ xuống 60kg đẩy đến không đẩy nổi...hạ xuống 50kg đẩy đến không đẩy nổi thì ngưng....z đúng không a..ak mỗi lần hạ tạ xuống thì đẩy bao nhiêu cũng được hay chỉ đẩy 6-8 cái thôi

Ai có thắc mắc gì cứ hỏi mình sẽ nói lại cho,đừng để hỉu sai rồi k làm đc nhé :D
e mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào drop sets không biết đúng không....vào ngực ngang đẩy 24kg làm nóng cơ..xong nâng tạ lên 76kg đẩy được 6-8 cái..hạ xuống 60kg đẩy đến không đẩy nổi...hạ xuống 50kg đẩy đến không đẩy nổi thì ngưng....z đúng không a..ak mỗi lần hạ tạ xuống thì đẩy bao nhiêu cũng được hay chỉ đẩy 6-8 cái thôi ...ak mà 1 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được nhiêu tuần a

Lý do là khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực thì đã dùng luôn tay sau, lựng thì dùng tay trước, nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung trong 1 buổi thì sẽ hiệu quả hơn trong quá trình hồi phục.

Tuy nhiên, sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực thì tay sau (lưng thì tay trước) đều đã mỏi hết rồi, lúc này mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa thì có vẻ sẽ không đạt hiệu quả/ số lần/ mức tạ tốt nhất, do đó sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay trước thì sẽ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được nặng hơn.

Mình thì ít khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các bài tay sau/trước lắm. THeo mình thì sao bạn không thử cả 2, không cái nào là sai cả, rất nhiều người theo 1 trong 2 hoặc cả 2 cách, hãy thử coi cách nào phù hợp với bạn.
Fastkist cho mình hỏi sao video dorian k có ngực ghế phẳng vậy,bỏ lun à .....vs lại có giáo án powerlifting nào k....mình kiếm mãi k có :(

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
Fastkist cho mình hỏi sao video dorian k có ngực ghế phẳng vậy,bỏ lun à .....vs lại có giáo án powerlifting nào k....mình kiếm mãi k có :(
Mấy bài đó là bài đề nghị thôi, bạn không nhất thiết phải theo y chang những bài nó ghi.

Powerlifting thì bạn kiếm giáo án Stronglift 5x5 ấy.

phương pháp dropset có áp dụng cho tất cả các ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong tuần được ko ? mỗi ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 nhóm cơ ấy

bưa giờ chơi Rest- Pause .. Drop set . bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong 2 muỗng whey ..nó thấm lên nhìn thấy luôn!! sướng!! đúng tới ngưỡng failure
_ Phải thực sự đạt tới ngưỡng failure, nếu nâng tạ k đủ nặng và k áp dụng các phương pháp sock cơ thì ngược lại,phản tác dụng
...trong phòng có mấy chú e ..học mót ở đâu chơi Negative Forced reps.. mà k đúng bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong còn cười hehe được!! đúng tới failure chỉ có nước ngồi 1 đống ra đó luôn!! nc k muốn nói nữa!! hic ..đúng failure vãi thật!! like mạnh bài này !!!!

J4ckje

Tư Vấn Thể Hình
Ban Quản Trị
bưa giờ chơi Rest- Pause .. Drop set . bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong 2 muỗng whey ..nó thấm lên nhìn thấy luôn!! sướng!! đúng tới ngưỡng failure
_ Phải thực sự đạt tới ngưỡng failure, nếu nâng tạ k đủ nặng và k áp dụng các phương pháp sock cơ thì ngược lại,phản tác dụng
...trong phòng có mấy chú e ..học mót ở đâu chơi Negative Forced reps.. mà k đúng bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong còn cười hehe được!! đúng tới failure chỉ có nước ngồi 1 đống ra đó luôn!! nc k muốn nói nữa!! hic ..đúng failure vãi thật!! like mạnh bài này !!!!
Mình cũng vừa chuyển qa pp của dorian yates bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vài ngày gần đây. Chỉ 1 hiệp chính nhưng áp dung các pp drop set, rest pause hay partial reps...cực kỳ thấm. Bữa choi vai mém ói lol

Mình cũng vừa chuyển qa pp của dorian yates bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vài ngày gần đây. Chỉ 1 hiệp chính nhưng áp dung các pp drop set, rest pause hay partial reps...cực kỳ thấm. Bữa choi vai mém ói lol
sướng ..hihi!! mấy chú mới nhập môn mắt chữ 0 mồm chữ A!! CÓ mấy tay chơi bài truyền thống ..có vẻ coi thường mình ..cứ nghĩ minh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lungtung!! ngày tháng qua đi ..mấy ông thần đó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cả 10 năm mà nhìn như người 8 tháng vậy !! hihi hài vãi!! KIẾN THỨC LÀ SỨC MẠNH !! HIHI

lịch thì tùy a ah, nhưng khuyến khích là 3 tuần theo phương pháp này và 1 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào k sử dụng các pp sock cơ để tránh bi overtrained
shock cơ là để cơ phát triển lại từ đầu, như kiểu lâu ngày cơ ko có biến chuyển rõ rệt thì mình nên shock cơ , có phải ko bác ?

J4ckje

Tư Vấn Thể Hình
Ban Quản Trị
shock cơ là để cơ phát triển lại, kiểu như là phá mức chững đúng ko ?
ko hẵn, nhưng ko dc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quá thường xuyên. Chính Dorian cũng phải trở về mức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bt sau 5 6 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các pp này

ko hẵn, nhưng ko dc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quá thường xuyên. Chính Dorian cũng phải trở về mức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bt sau 5 6 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các pp này
cho mình hỏi là khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo pp dropset, áp dụng với lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 buổi 1 tuần trên diễn đàn thì có thay đổi gì về số hiệp ko ?

J4ckje

Tư Vấn Thể Hình
Ban Quản Trị
cho mình hỏi là khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo pp dropset, áp dụng với lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 buổi 1 tuần trên diễn đàn thì có thay đổi gì về số hiệp ko ?
Theo mình nghĩ nếu ap dung vao giao an 6 buổi thì sẽ bỏ set 100% sức, áp dung từ set 80% sức r drop weitgh xog đẩy đến failure. Hoặc bạn hỏi a @sonvalentine thử xem sao

có nghĩa là 1 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1-2 lần gì đấy thôi đúng ko

mấy lần định bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như này, xong lại thôi, sinh viên cơm tẻ rau muống qua ngày mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như này chết vì lao lực sớm :'(

J4ckje

Tư Vấn Thể Hình
Ban Quản Trị
mấy lần định bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như này, xong lại thôi, sinh viên cơm tẻ rau muống qua ngày mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như này chết vì lao lực sớm :'(
lâu lau làm 1 tuần cho máu. Mua creatine vè xài cho mau phuc hồi, 300k 120 lần uống lòi cả họng :)))

tiếc là giờ thầy u em cho 500k tiêu cả tháng, tiền thể hình hết 200k rồi :( 300k thì cả tháng đấy em uống creatine thay cơm :(

tiếc là giờ thầy u em cho 500k tiêu cả tháng, tiền thể hình hết 200k rồi :( 300k thì cả tháng đấy em uống creatine thay cơm :(
khuyên bạn thật tình!! thể hình là môn nặng về thể lực và tốn calo tốn tiền!! nếu bạn có ít tiền quá thì nên chơi nhưng môn khác !! tốn ít tiền hơn.. hoặc ơ nhà hít đất đu xa cho khỏe thôi!! chơi thể hình mà k ăn uống đủ chất tẩu hỏa nhập ma đó!!

ăn uống thì em bảo mẹ em nấu nhiều thức ăn lên là được, chứ còn đầu tư sản phẩm hỗ trợ thì hơi quá :(